Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 126 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 22 triệu

      22 triệu 126 m2 0,18 triệu/m2
      Bán nền đất siêu đẹp 126 mét vuông thuộc KĐT Phú Ân Nam 2, Diên An, Diên Khánh - pháp lí ổn định, xây dựng tự do, không lo quy hoạch. - miếng đất...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 74 m2 tại Đường Đất Lành - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 74 m2 27,71 triệu/m2
      Cần nhanh nền đất Lành, Vĩnh Thái - DT: 74m2 ngang 4,5m- giá 2 tỉ 050tr - Đông Nam- Đường hiện trạng rộng 13m thông thoáng ô tô di chuyển thoải mái.-...
      Đường Đất Lành, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 142 m2 tại Xã Suối Tân - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 142 m2 13,03 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Phú, Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa.Bán đất tặng nhà vẫn còn mới.Dt 142m2 có 60m2 thổ cư.lô đất có vị trí đẹp vì nằm sau ủy ban nhân dân xã...
      Vĩnh Phú, Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 183 m2 tại Đường Gò Cây Sung - Vĩnh Ngọc - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,21 tỷ

      4.21 tỷ 183 m2 23 triệu/m2
      Bán đất MT đường Gò Cây Sung oto đi thoải máiSau lưng siêu thị GO khu đô thị Vĩnh Điềm Trung TP Nha Trang . Giá bán ngay quá rẻ 23 tr/ mét vuông.Vị...
      Đường Gò Cây Sung, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 660 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 660 m2 3 triệu/m2
      ĐẤT DÂN CHÍNH CHỦ BÁN CHỈ 3TR/M2- Vị trí nằm ngay KDC đông, gần trường học, gần chợ, di chuyển ra chợ Đất Sét chỉ 5 ph- Đường trước đất rộng 6m (quy hoạch...
      Thôn Xuân Nam, Xã Diên Xuân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 270 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 270 m2 15,56 triệu/m2
      Bán đất MT đường Gò Găng sau lưng siêu thị BiG Vĩnh Điềm Trung tp Nha Trang. Giá 23 tr/ mét vuông.Vị trí nằm trên MT đường Gò Găng rộng 7m, sau lưng...
      Đường Gò Găng, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 67 m2 26,12 triệu/m2
      Bán đất Vĩnh Điềm Thượng xã Vĩnh Hiệp Nha TrangVị trí đẹp cách đường D30 chỉ 40m Con đường D30 rộng 30m kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10- DT: 66,7m2 full đất...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2 tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 280 triệu

      280 triệu 1000 m2 0,29 triệu/m2
      - DT mỗi lô trên 1000 mét vuông: Ngang từ 12,6 - 23m.- MT đường cấp phối.- Mặt hậu giáp suối có view cực đẹp và mát mẻ.- giá mỗi lô chỉ từ 280tr -...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 311 m2 tại Xã Ninh Xuân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 311 m2 4,67 triệu/m2
      ĐÓN ĐẦU KCN NINH XUÂN_KẾ HOẠCH XÁC NHẬP P. NINH XUÂN MT LIÊN XÃCHÍNH CHỦ CẦN BÁN CẦN bán gấp _ DT: 311.4m + QUY hoạch 100 phần trăm ĐẤT...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 2200 m2, mặt tiền 25m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 650 triệu

      650 triệu 2200 m2 0,3 triệu/m2
      Bán mảnh Khánh Phú đẹp như này!DT 2.200m2 - ngang 25m.Đất CLN - QH full thổ cư.Giá đầu tư chỉ 650tr khoảng (295/m).không có lô thứ 2 có giá rẻ ntn cho NĐT.
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh lô đất nền 110 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 880 tr

      880 triệu 110 m2 8 triệu/m2
      Thôn Trường Châu Xã Ninh Quang - Ninh Hoà.Vị trí: Cách cổng chào Xã Ninh Quang chỉ 300m, gần chợ, trường học, ủy ban nhân dân xã...DT: 110,5m2 full thổ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 137 m2 tại Xã Diên Đồng - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 570 tr

      570 triệu 137 m2 4,17 triệu/m2
      nền đất thổ cư Diên Đồng - Diên KhánhDT 136,9m2Ngay Thôn 2, Vị trí ngay ủy ban nhân dân Xã Diên ĐồngGiảm giá cực mạnhGiá chỉ: 570 tr
      Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa
      G
      Phạm Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 74 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 74 m2
      miếng đất TĐC Đất Lành đối diện trường cấp 1 rộng 13m vs 5m.- DT: 74m2 (ngang 4m). Hướng Tây vs Đông.- Vị trí nằm đường rộng 13m, ngay KDC. Cách đường...
      Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 189 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 189 m2 15,07 triệu/m2
      Bán đất: Xuân Tự 2, Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa. KKT Vân Phong.- DT: 189 mét vuông có 60 mét vuông thổ cư. Ngang 7,98m dài 22m.- Đường hiện...
      Xuân Tự 2, Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 159 m2, mặt tiền 27m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,31 tỷ

      14.31 tỷ 159 m2 90 triệu/m2
      Bán Lô Góc Tại Khu ACC (Vườn Xoài) - Phước Hoà - Nha Trang.- DT : 158.98m2 (ôm góc MT 27m)- Hướng : hướng Đông Nam.- Đường rộng 20mét và 12mét, KDC mật độ...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 100 m2 28,3 triệu/m2
      Gói 7 Mỹ Gia - giá siêu mềm.Nội bộ. LK77 - 100m2 - đường 12m - hướng Tây Nam - 28.3 tr/m2 bao cọc. Lô sạch.Đường thông. Lk73 - 100m2 - đường 12m - hướng...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chủ cần tiền KD bán ngay lô căn biệt thự Ven Sông Tắc Vĩnh Thái.DT 300 mét vuông (full đất OĐT).Ngang 15m dài 20m sạch đẹp vuông vắn.MT đường nhựa...
      Dự án Nha Trang River Park, Phố Phong Châu, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 12700 m2, mặt tiền 100m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 12700 m2 0,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất vườn bao gồm 2 GCN.GCN1: DT: 9092.1 m2.Trong đó: Đất trồng cây lâu năm: 8976.8 m2, đất RSX: 115.3 m2.GCN 2: DT: 3607.9 m2 toàn...
      Đường Đắc Lộc, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!