Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 850 triệu

      850 triệu 70 m2 12,15 triệu/m2
      Diên Phú thôn 2 - Diên Khánh - Khánh Hoà- Bán đất huộc Diên Phú 2 cạnh Hương Lộ 45 . Sát xã Vĩnh Phương Nha trang . - DT 70,3 mét vuông - Ngang 5m....
      Đường Hương lộ 45, Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 640 tr

      640 triệu 1000 m2 0,64 triệu/m2
      Chính thức chào bán 11 lô căn biệt thự nhà vườn tại Khánh Đông - Khánh Vĩnh.11 lô Khánh Đông đất CLN QH thổ cư. Mỗi lô ngang trên 10m.pháp lí: sổ hồng ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      C
      Nguyễn Như Phúc Chẩn Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất 1400 m2, mặt tiền 25m tại Xã Suối Tiên - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tr

      2 triệu 1400 m2 0,01 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Suối Tiên - Diên Khánh -.+ DT: 1.400 mét vuông ngang 25m.+ pháp lí: CLN quy hoạch thổ.+ Giá: 1 tỉ 6 - 1,150K/ mét vuông.+...
      Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất 101 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 101 m2 17,83 triệu/m2
      Vĩnh Trung - lô góc 2 MT.Dt: 100,7m2 (full thổ cư).- Đường hiện trạng: 6m (đường thông 23/10 ra Hương lộ 46 chỉ 120m).- Nằm ngay KDC đông đúc gần trường học...
      Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 300 m2 tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 480 triệu

      480 triệu 300 m2 1,6 triệu/m2
      300 mét vuông BHK quy hoạch full ONT.Giá chỉ: 480tr.Thôn Nước Nhĩ - Khánh Phú - Khánh Vĩnh.Cách MT HL62 chỉ 40 mét.Cách Nha Trang 20 kilomet.Cách...
      Thôn Nước Nhĩ, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 431 m2 tại Huyện Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 431 m2 2,79 triệu/m2
      Vườn sầu riêng bưởi thuộc thị trấn Khánh Vĩnh.Siêu đẹp làm nhà vườn đỉnh luôn.Đường bê tông 5m oto tận nơi.Cách Ql27 tâm 200m cách thị trấn gần...
      Thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 848 m2, mặt tiền 33m, hướng Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 6,68 tỷ

      6.69 tỷ 848 m2 7,89 triệu/m2
      - nền đất nằm trong khu bàn cờ quy hoạch đường 12m, thông biển, cách đường gần biển 100m (đường rộng 30m kết nối Bắc Vân Phong và Nam Vân Phong ) .- Nội...
      Xã Vạn Hưng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 80 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 80 m2 47 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng đất ở đô thị - khu Hòn Sện, đường Bùi Huy Bích, P. Vĩnh Hoà, TP Nha Trang, Khánh Hòa. DT: 80 mét vuông đất ở đô thị (4 x 20m). MT...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 11000 m2, mặt tiền 200m tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 11000 m2 0,28 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất XÃ KHÁNH PHÚ, GIÁP SÔNG 200M11.000m2 QH Thổ cư giáp Sông 200m Vị trí: đường ô tô vào tận đất +Gần chợ trường Happy vilage, uỷ ban xã...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      bán ngay cắt lỗ đất khu TĐC Hà Quang 2 (có sổ, xây dựng tự do) giá chỉ 3,7 tỉ, còn thỏa thuận nhiều cho khách thiện chí xuống tiền nhanh.- DT: 64m2 (4m x...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 396 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 396 m2 5 triệu/m2
      Giảm 200tr cần bán ngay mảnh đất mặt đường GÒ MÈ - Suối Tiên- DT 396 mét vuông (ngang 10m), đã có sẵn thổ cư, thích hợp làm nhà vườn nghỉ dưỡng.- Vị...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất 171 m2 tại Xã Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,28 tỷ

      1.29 tỷ 171 m2 7,5 triệu/m2
      Lô góc siêu vip - trung tâm Diên khánh - góc 2 MT giá đầu tư: 7,5 tr/ mét vuông.----------------------------------------- DT: 171 mét vuông full...
      Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Xã Vĩnh Thạnh - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 100 m2 15,8 triệu/m2
      Một miếng đất đẹp tại Vĩnh Thạnh - Nha Trang- DT 100 mét vuông ngang 5,7m full thổ cư- Đường hiện trạng ô tô rộng 5m - Vị trí gần chợ Ga, cách 23/10...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 2000 m2, mặt tiền 22m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 700 triệu

      700 triệu 2000 m2 0,35 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Ninh Tân - Ninh Hoà.- Dt: 2000m ngang 22m. Đường đất hiện trang 5m.Cách Đường ĐT5 chỉ 300m. Gần ủy ban nhân dân Ninh Tân, Chợ, Trường...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp đất 108 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,27 tỷ

      2.27 tỷ 108 m2 21 triệu/m2
      Chuyên bán đất nền GoldenBay 602 vị trí đẹp, giá mềm nhất hiện nay.giá dao động từ 21tr/ mét vuông.DT từ 6m x 18m = 108 mét vuông, 7m x 18m =...
      Dự án Golden Bay 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 100 m2 52,5 triệu/m2
      nền đất nền MT đường Số 13 Hà Quang II chỉ 5,25 tỉ bao ép cọc.-----------------Đường Số 13 rộng 17met - trục đường KD kết nối đường Lê Hồng Phong và đường...

      Sở hữu đất dự án 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 15 tỷ

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Lô góc 2 MT full thổ của tái định cư K8 Cam Hải Đông hiện đang có công ty BĐS đang thuê.
      Đường K8, Xã Cam Hải Đông, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,68 tỷ

      1.68 tỷ 110 m2 15,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp.nền đất ở Phước Hạ, Phước Đồng, Nha Trang.DT 110m2 full thổ.Ngang 5 mét, lô góc.Cách ngã 3 Phước Đồng 500 mét.Đường thông, phù hợp...
      Đường Phước Hạ, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!