Thông tin mô tả
Bán đất
Vị trí nằm trên
Thực tế 270
Hướng:
Giá: 4,2 Tỷ
Diện tích: 183 m2
Giá/m2: 22,95 Triệu/m2
452812
Mua bán
Bán đất
Vị trí nằm trên
Thực tế 270
Hướng:
Lâm Vi Diệu
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Phước, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
8,5 tỷ
125 m2
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,28 tỷ
42 m2
Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,1 tỷ
32 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường Xương Huân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
4,3 tỷ
70 m2