Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 132 m2, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 132 m2 100 triệu/m2
      Bán đất MT Đường Số 4 (Thích Quảng Đức) VCN Phước Hải, Đối diện căn hộ chung cư CT4.- DT : 132m2 (ngang 6mét)- Hướng : Tây tứ trạch - Đường số 4 rộng...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất dự án 100 m2 tại Thành phố Nha Trang - Khánh Hòa, giá 28 triệu

      28 triệu 100 m2 0,29 triệu/m2
      * KĐT Mỹ Gia 5 - Thái Hưng 1. Lô nội bộ đường 14m, DT 100m ngang 5m, giá chỉ 29.5 tỉ bao ép cọc móng và các chi phí sang nhượng.2. DT 130m ngang 6.5m....
      Dự án Khu đô thị Mỹ Gia, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 23314 m2, mặt tiền 260m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 23314 m2 0,14 triệu/m2
      Chỉ 140 nghìn/m2 sở hữu ngay vườn keo 7 năm tuổi giá cực tốt Khánh Nam liên kế thị trấn Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.- Vị trí:+ Cách trung tâm thị trấn Khánh Vĩnh...
      Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất 1119 m2, mặt tiền 30m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 1119 m2 2,7 triệu/m2
      Đất vườn có thổ cư thích hợp xây nhà vườn, hoặc tách thửa.DT gần 1120m2 (đã có 80m2 thổ, đăng ký thêm 1000m2 thổ cư).Hướng Đông hướng Đông Nam mát mẻ.Ngay...
      Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 575 m2 tại Xã Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 575 m2 5,43 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nhanh.- Cam An Nam - Cam Lâm - Khánh Hòa.- KDC đông đúc.- DT 575 mét vuông - (12 x 46m)... Thổ cư 60 mét vuông.- Giá: 260...
      Xã Cam An Nam, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất 1269 m2 tại Đường Tỉnh lộ 3 - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1269 m2 3,95 triệu/m2
      Bán nền đất MT Tỉnh Lộ 3, Phước Thượng, Phước Đồng, Nha Trang.- DT: 1.269,1  mét vuông, (Ngang 20m).Trong đó có 300 mét vuông QHGT mở rộng Tỉnh...
      Đường Tỉnh lộ 3, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất An Bình Tân, Phước Long, Nha Trang.- DT: 90m2 (ngang 4,5m). Tây Nam.- Đường T21 rộng 13m.- Nằm gần ngã 4 thuận tiện, cách đường Võ Văn Kiệt chỉ tầm...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 174 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 174 m2 7,76 triệu/m2
      ❌ BÁN nền đất NINH THỌ 2 MT, Kết nối với TĐC Lạc Ninh👉 Ninh Thọ - Ninh Hoà (Khu Kinh Tế Vân Phong)👉 Ngay ngã tư Đá Bàn👉 Gần KCN Dốc Đá Trắng👉 2 mặt...
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 459 m2 tại Xã Ninh Quang - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 459 m2 3,49 triệu/m2
      ❌ Ninh Quang,Ninh Hoà : giá cạnh tranh chỉ 3,5 tr/m²✅DT: 459m có 60m thổ cư QH full thổ✅pháp lí: bìa đỏ trao tay✅Ngang 10,7 dài 41m nở hậu 13,4m✅Đường bê...
      Xã Ninh Quang, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 202 m2 tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 202 m2 5,2 triệu/m2
      💘 LÔ VIP Góc ngã tư siêu đẹp 202,3 mét vuông full thổ cư - Giá chỉ 1 tỉ 050 tr👉 Ninh Bình gần trung tâm TX Ninh Hoà✅ Cách QL 26 chỉ 300 mét✅ cư ...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất dự án 567 m2, mặt tiền 11m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 567 m2 3 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất full thổ cư, thôn 1, xã Diên Đồng, đường bê tông, xung quanh nhà dân, điện, nước đầy đủ, DT 566,6m2 (65m thổ cư) ngang 11m. Giá chỉ...
      Đất thổ cư, Thôn 1, Xã Diên Đồng, Huyện Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 190 m2, mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 990 triệu

      990 triệu 190 m2 5,22 triệu/m2
      Bán nền thổ cư MT đường 15m Suối Tiên Diên Khánh+ Vị trí: Tân Khánh, Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa+ DT : 190m+ Xây dựng tự do. NH hỗ trợ cho vay.+ Nằm...
      Đường Hương lộ 39, Xã Suối Tiên, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 1199 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 1199 m2
      Đất vườn Khánh Đông, Khánh Vĩnh đường oto chỉ 4xx tr.DT: 1199m2 - 1488m2 (Cây lâu năm).MT 10m, đường bê tông rộng 7 - 8m liên thông Xã Khánh Đông và Khánh...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Khánh Đông, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 750 m2, mặt tiền 19m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 750 m2
      Đất phân lô mặt đường Vĩnh Yên 26m, cách khu tái định cư Vĩnh Yên chỉ 600mGần trường học, mầm non, chợ và các trụ sở hành chính bán kính chỉ 1kmGần cảng...
      Đường Vĩnh Yên, Xã Vạn Thạnh, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 1058 m2, mặt tiền 47m, hướng Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 1058 m2 1,8 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp 3 MT.Diên Thọ - Diên Khánh - Khánh Hoà.- DT: 1058m2 đất cây lâu năm, quy hoạch 3 MT đường bê tông 10 - 20m đường xe oto tải,...- Vị trí:...
      Xã Diên Thọ, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 126 m2, hướng Đông - Bắc tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 126 m2 25 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...