Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 1777 m2, mặt tiền 37m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 899 tr

      899 triệu 1777 m2 0,51 triệu/m2
      Hiện chủ bán ngay mảnh thôn 5 diên đồng Diên Khánh DT :1777 mét vuông đất cây hàng năm Gồm 2 sổ riêng ,Hiện trên đất trồng keo 5năm tuổi đã thu hoạch...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Đồng, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 300 m2 35 triệu/m2
      khu đô thị mới Lê Hồng Phong 2 - Nha Trang.Chủ đất cần tiền đi nước ngoài bán ngay mảnh đất căn biệt thự.- DT 300 mét vuông ngang 15m.giá:...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất 770 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 7,15 tỷ

      7.16 tỷ 770 m2 9,3 triệu/m2
      Bán miếng đất 2 MT đường chính Lý Thái Tổ thị trấn Diên Khánh.Đường 10m quy hoạch 20m.Vị trí đất MT Lý Thái Tổ gần bờ kè Trần Phú, chợ Tân Đức.- DT 770m2...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán lô đất nền 2350 m2, mặt tiền 33m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 14,1 tỷ

      14.1 tỷ 2350 m2 6 triệu/m2
      Lô 2 Nguyễn Huệ, Tân Dân 2, Vạn Thắng, cách đường Nguyễn Huệ 50m.- Thửa: 339, tờ: 17, DT 2,349.70m2 - Ngang: 33m dài: 71m.- Đất HNK phù hợp lên thổ cư.- Đơn...
      Đường Nguyễn Huệ, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 99 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Phương - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 99 m2 9,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất Thôn Tây Xã Vĩnh Phương giá rẻ nhất.- nền đất 99 mét vuông ngang 5m full thổ cư.- Đường trc đất rộng 4m oto vào tận nơi.-...
      Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất dự án 98 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 98 m2 13,78 triệu/m2
      Đất mặt đường Đồng Giữa rộng 16m, Diên Điền, Diên Khánh.DT đất: 98 mét vuông ngang 5.5m.Hướng tây.Đường lớn phù hợp đầu tư hoặc xây ở và KD,Gần đường...
      Đường Đồng Giữa, Xã Diên Điền, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 960 m2, mặt tiền 28m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 960 m2 3,75 triệu/m2
      + Do chuyển đổi kênh đầu tư, nên bên e quyết định ra mảnh đất 960 mét vuông có 60 mét vuông nền thổ cư, tọa lạc tại Thôn Hải Triều Xã Vạn...
      Thôn Hải Triều, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 15m tại Thành phố Nha Trang, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 300 m2 42 triệu/m2
      Cần bán ngay lô căn biệt thự View Sông khu đô thị An Bình Tân MT đường T - 27- DT 300m ngang 15m.- Tây Nam.- Hạ tầng hoàn thiện xây dựng đc ngay, MT...
      Dự án Khu đô thị An Bình Tân, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất 71 m2 tại Xã Vĩnh Hiệp - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,62 tỷ

      2.63 tỷ 71 m2 36,95 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường D30 rộng 30m - Con đường huyết mạch kết nối Võ Nguyên Giáp và 23/10.- DT: 70,9m2.- Đường trước đất rộng 30m.- pháp lí: sổ hồng riêng...
      Đường D30, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 392 m2, mặt tiền 7m tại Xã Ninh Bình - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 970 tr

      970 triệu 392 m2 2,48 triệu/m2
      Đất Ninh Bình Ninh Hoà MT đường liên thôn nối giữa Ninh Bình vs Ninh Quang. Đất dân cắt bán DT: 392 mét vuông ngang 7m.Hiện trạng đất nở hậu gần...
      Xã Ninh Bình, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 155 m2, hướng Nam tại Xã Diên Phú - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 155 m2 7,75 triệu/m2
      - DT: 155m2 (7*22m) có 60m2 thổ cư, pháp lí rõ ràng.- Nằm trong KDC đông đúc, sầm uất.- Gần chợ, gần 4 trường học,... Đầy đủ tiện nghi.- Khu đất cao ráo,...
      Xã Diên Phú, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 584 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 470 triệu

      470 triệu 584 m2 0,81 triệu/m2
      chào bán 9 nền đất lập vườn ngay KDC Diên Tân - Diên Khánh.- Siêu phẩm lập vườn. Hệ thống tưới tiêu đầy đủ. Vườn chuối và xoài đang thu hoạch.- Gần sát...
      Đường Hương lộ 62, Xã Diên Tân, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 120 m2 tại Thị xã Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 120 m2 25 triệu/m2
      CC cần chuyển nhượng nền 120m dự án KN Paradise - siêu quần thể 800ha của Cam Ranh - Khánh Hòamiếng đất thuộc dự án KN Paradise - siêu quần thể 800ha của...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 142 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,25 tỷ

      5.26 tỷ 142 m2 37 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự đường số 28B(Hoàng Đình Giong) khu đô thị Phước Long A NTDt 142.5m (ngang 7.5m)Hướng hướng Tây BắcGần trục đường số 4 (Thích...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 105 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,16 tỷ

      1.16 tỷ 105 m2 11 triệu/m2
      Bán miếng đất MT Thành Hồ - Diên Phước QH rộng 20m - bìa đỏ- DT: 118,5m2 (60m2 ONT, ngang 6,02m) sau quy hoạch còn 105,3m2- Đường hiện trạng 7m, quy...
      Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền dự án 132 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 132 m2 20 triệu/m2
      - Nhận Mua Bán , Kí Gửi khu đô thị Nam Sông Cái - Diên Khánh - Khánh Hoà - Uy Tín - Tận Tâm , cập nhật thông tin liên tục .....- liên lạc : 0983 588 ***...