Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Khánh Hòa năm 2026

      Có 12.891 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 363 m2, hướng Tây tại Xã Vạn Thắng - Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 363 m2 4,14 triệu/m2
      Đất trồng cây lâu năm 2 MT (Tân Dân 2), Tân Dân 2, Vạn Thắng.Nằm trong quy hoạch đất ONT phù hợp chuyển đổi.Thửa: 138; tờ: 32 DT 362.6 mét vuông giá 1...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 725 tr

      725 triệu 50 m2 14,5 triệu/m2
      Thị trấn Diên Khánh - Đất ở đô thị.DT 50 mét vuông chỉ 725tr.67 mét vuông giá 970tr.- Đường 7m, sổ mới 2023 (chưa qua đầu tư).- Gần chợ trường...
      Đường Lý Thái Tổ, Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 82 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 82 m2 22,93 triệu/m2
      - Hàng hiếm giá rất tốt khu TDC Đất Lành- Đường nhựa 13m, ngay khu trung tâm Đất Lành, gần trường học, KDC đông đúc- DT : 82,5m2 ngang 5m- Tây Nam- pháp ...
      Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa
      K
      Nguyễn Trần Tuấn Kiệt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 103 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 103 m2 48,51 triệu/m2
      1. Đất MT Bửu Đoá. 103m2 ngang 3.77m nở hậu đoạn gần Nguyễn Thị Định.hướng Tây Bắc. sổ hồng riêng. Đường Bửu Đoá QH16m.giá: 5 tỉ (khoảng 48,5 tr/m2)...
      Đường Bửu Đóa, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 471 m2 tại Phố Phong Châu - Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 471 m2 5,63 triệu/m2
      ⚡Cần Bán mảnh đất MT Phong Châu, Phước Đồng, Nha Trang⚡️⚓DT thực tế 471m2, DT sổ 145m2, ngang 5, có 60m2 thổ cư, còn lại đất CLN, ⚓️ Đường Nhựa hiện Trạng...
      Phố Phong Châu, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng đất 326 m2 tại Xã Khánh Bình - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 522 tr

      522 triệu 326 m2 1,61 triệu/m2
      Chỉ 522 tr có đc 326m2 MT TL8C.Chủ kẹt tiền NH cắt lỗ cần bán ngay đất MT Tỉnh lộ 8C, Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa.DT: 326,5m2, trong đó có 60m2...
      Xã Khánh Bình, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 1000 m2 tại Xã Sông Cầu - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 500 triệu

      500 triệu 1000 m2 0,5 triệu/m2
      Khu đất vườn ở Sông Cầu Khánh Vĩnh siêu rẻ, giá trị tăng giá cao . Mỗi lô tầm 550tr - 1000m2 Khu này rất tiềm năng nhé anh/chị đầu tưChỉ mất 1 kilomet...
      Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      n
      nguyễn ngọc tuyết nhi Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền dự án 120 m2, hướng Bắc tại Đường Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,16 tỷ

      8.16 tỷ 120 m2 68 triệu/m2
      Bán miếng đất sát sông thông ra đường Vành Đai - đường B8 VCN Phước Hải, - DT : 120 mét vuông ( ngang 6m )- Hướng Bắc. Đường rộng 12m, xây nhà view...
      Dự án Khu đô thị VCN Phước Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 64 m2 57,82 triệu/m2
      Siêu rẻ - nền đất 64 mét vuông khu đô thị Hà Quang II có bìa đỏ chỉ 3,7 tỉ.---------------------Bán nền đất nền tái định cư khu đô thị Hà Quang...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền dự án 139 m2, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 139 m2 43,5 triệu/m2
      Lô góc đẹp An Bình Tân xung quanh cư dân xây dựng đông đúc chỉ hơn 6 tỉ.-Lô góc đẹp KĐT An Bình Tân bìa đỏ cá nhân, sang tên nhanh gọn.- DT 139,4 mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 70 m2 tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 70 m2 15 triệu/m2
      ĐẤT NỀN DIÊN AN GẦN ĐẠI LỘ VÕ NGUYÊN GIÁP Cách trục Võ Nguyên Giáp chỉ 900mVị trí ngay KDC hiện hữu đông đúcCách TTTP Nha Trang tầm 10 ph xe máyGần UB nhân...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 84 m2 13,7 triệu/m2
      Diên An - Phú Ân Nam 2.- DT: 84,3 mét vuông full thổ cư.- Ngang 5m. Hướng chính Nam.- Đường bê tông rộng 4m oto tận nơi.- Giao thông cực kì thuận...
      Đường Thông Tin, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền 64 m2, mặt tiền 4m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 64 m2 55,47 triệu/m2
      Đất TĐC Hà Quang 2 64 mét vuông - có bìa đỏ chỉ 3,550 tỉ.---------------------Bán miếng đất nền tái định cư KĐT Hà Quang II, gần đường Lê Hồng...

      Cần bán gấp đất 224 m2, mặt tiền 20m tại Xã Khánh Hiệp - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 420 tr

      420 triệu 224 m2 1,88 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nền đất mặt đường nhựa TL8C có thổ sau QH 30m, vị trí trục đường chính, giao thông thuận tiện.Cam kết sinh lời khi đầu tư và hỗ...
      Xã Khánh Hiệp, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 139 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,88 tỷ

      1.88 tỷ 139 m2 13,5 triệu/m2
      💥Đã thông cầu khu đô thị Nam Sông Cái nối Tỉnh Lộ 2- Bán miếng đất rẻ khu đô thị Nam Sông Cái lk15- Dt: 139  mét vuông ngang 6- Đường 16m đối...
      KĐT Nam Sông Cái, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền 293 m2, hướng Nam tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,9 tỷ

      1.91 tỷ 293 m2 6,5 triệu/m2
      Bán đất xã Bình Lộc, Diên Khánh đường bê tông 5m, quy hoạch 8m giá 6,5 tr/m²DT 293 mét vuông ngang 10m, 100 phần trăm đất ở tại nông thônHướng...
      Xã Bình Lộc, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất dự án 406 m2 tại Xã Ninh Thọ - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 5,68 tỷ

      5.69 tỷ 406 m2 14 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất thổ cư Ninh Thọ, Ninh Hoà mặt đường nhựa 20m, cách biển chỉ 70m DT 406m2 có 200m2 đất ở giá 5 tỉ 684tr 0905 324 *** Mr Dũng
      Xã Ninh Thọ, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 103 m2 tại Xã Diên Phước - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 103 m2 12,14 triệu/m2
      MT đường An Định- Diên Phước DT: 102,6m2 có 60m thổ cư Nằm ngay MT đường lớn Cạnh bên là cf RoyarVị trí tiềm năng cao Giá: 1tỷ250contact: 0934 621 ***0358...
      Đường An Định, Xã Diên Phước, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Khánh Hòa tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Khánh Hòa với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Khánh Hòa cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Khánh Hòa có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!