Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.051 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 40 m2 tại Đường Đội Cấn - Ngọc Hà - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 40 m2 230 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Ba Đình, gần Lăng Bác, Công viên Bách Thảo, khu trung tâm, tiện ích đầy đủ, môi trường sống trong lành.DT 40m², xây 4 tầng chắc chắn, bìa ...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 23 m2 tại Đường Thịnh Quang - Thịnh Quang - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 23 m2 313,05 triệu/m2
      - Vị trí đẹp hiếm nhà bán, chỉ 30m ra mặt phố ô tô tránh. - Đi lại thuận tiện, thông ra các đường lớn như: Tôn Đức Thắng, Khâm Thiên, Đê La...
      Đường Thịnh Quang, Phường Thịnh Quang, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      BÁN GẤP! Nhà Ngô Gia Tự, 40m2, hơn 7 tỉ, MT siêu rộng.oto đỗ cạnh nhà, trước nhà SH quay đầu, ba bước ra chợ, trường học sát sườn..Nhà xây mới, thiết kế trẻ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 28 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 28 m2 464,29 triệu/m2
      🚨 13 tỉ – LÔ GÓC MẶT PHỐ NGUYỄN THƯỢNG HIỀN – DUY NHẤT một căn💥 Mặt phố Nguyễn Thượng Hiền – lô góc – MT 7m siêu hiếm💥 28m2 x 4T – đang có dòng tiền...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 20 m2 tại Phố Kim Mã - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 20 m2 252,5 triệu/m2
      cực hiếm Kim Mã 20m², 3T, 10m ra mặt phố, đầy đủ nội thất,  cực hiếm - Phải Thật Nhanh - 10m Ra Phố Kim Mã - Thoáng sáng Ngõ thẳng tắp.- Nhà nằm...
      Phố Kim Mã, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 23 m2 tại Đường Đại Cồ Việt - Bách Khoa - Hai Bà Trưng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 23 m2 565,22 triệu/m2
      🚨 LÔ GÓC 2 MT – ngã 3 ĐẠI CỒ VIỆT – DÒNG TIỀN SẴN💰 13 tỉ – KHAI THÁC NGAY – KHÔNG PHẢI SỬABạn đang tìm:✔ Mặt bằng KD nhận diện tốt?✔ Nhà có dòng tiền...
      Đường Đại Cồ Việt, Phường Bách Khoa, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 76 m2 tại Phố Hàng Chuối - Phạm Đình Hổ - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 76 m2 421,06 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ CỔ HÀNG CHUỐI – ngõ tương đối rộng oto – SÂN RỘNG – Ở SƯỚNG, KD TỐT • Vị trí cực đẹp phố Hàng Chuối – Q. Hai Bà Trưng, cách mặt phố chỉ...
      Phố Hàng Chuối, Phường Phạm Đình Hổ, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà mặt phố 55 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 55 m2 218,19 triệu/m2
      cần sang nhượng Toà nhà văn phòng 7 tầng thang máy  ở khu vực Đền Lừ . Đây là khu phân lô , oto tránh đẹp trong  khu vực . Khách mua có thể về...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh miếng đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      - ĐẤT HÒA LẠC....Cách Thủ đô Hà Nội 30 kilomet....Đô Thị Vệ Tình quy hoạch chuẩn cấp Quốc Gia..._ 1 nơi phải gọi là ĐẤT LÀNH CHIM ĐẬU.....Nơi mà...
      Đường 446, Xã Phú Cát, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 84 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Đường Tố Hữu - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 84 m2
      Chính chủ bán căn hộ góc 84 mét vuông căn hộ chung cư The Spark Dương Nội, hotline 0988.476.334- DT 83.3 mét vuông căn hộ góc 2 mặt...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Ngõ Gốc Đề - Tương Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,95 tỷ

      7.95 tỷ 32 m2 248,44 triệu/m2
      🔥 NHÀ GỐC ĐỀ – MẶT NGÕ THÔNG – giá tốt32 mét vuông | 5 tầng | 5 ngủNhà dân xây – kết cấu chắc chắn – sử dụng lâu dàiKhu vực trung tâm Hai Bà Trưng,...
      Ngõ Gốc Đề, Phường Tương Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 16 m2 tại Phố Bùi Ngọc Dương - Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 16 m2
      BÙI NGỌC DƯƠNG - HAI BÀ TRƯNG4 tỉ 100 - bìa đỏ RIÊNG - NHỎ TIỀN - HIẾM •• Nhà 5 tầng khung cột chắc chắn, đủ công năngLõi HBT - gần trường, chợ, BV, đi lại...
      Phố Bùi Ngọc Dương, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường Long Biên - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      BÁN NHÀ P. BỒ ĐỀ DT 50M 4 TẦNG, ngõ tương đối rộng oto 7 CHỖ QUA NHÀ CHỈ 7.5TỈNhà đẹp diên tích 50m² 4 tầng, vuông đét P. Bồ Đề, ngõ tương đối rộng...
      Đường Long Biên, Bồ Đề

      Chuyển nhượng căn chung cư 130 m2, giá rẻ tại Đường An Dương Vương - Phú Thượng - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      ANH HÀ CHUYỂN CÔNG TÁC SANG TỈNH KHÁC - CẦN BÁN LẠI căn hộ góc 130m² Ở TÒA căn hộ chung cư PACKEXIM - PHÚ THƯỢNG - TÂY HỒ - TP Hà Nội căn hộ ...
      Ngách 6, ngõ 15 An Dương Vương, phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà mặt tiền 30 m2 tại Đường Phùng Khắc Khoan - Nguyễn Du - Hai Bà Trưng, giá 25 tỷ

      25 tỷ 30 m2 833,34 triệu/m2
      💎 MẶT PHỐ PHÙNG KHẮC KHOAN – HAI BÀ TRƯNG – HIẾM NHÀ BÁN • Tuyến phố KD truyền thống, giao Trần Xuân Soạn – Hòa Mã, song song Phố Huế – Bà tr – khu vực sầm...
      Đường Phùng Khắc Khoan, Phường Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất 43 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 43 m2 102,33 triệu/m2
      TRUNG TÂM HOÀI ĐỨC - SÁT VÀNH ĐAI 4 - ĐẤT ĐẸP NGÕ THÔNG - 40 mét vuông MT 4MÉT📍Vị trí đắc địa : trung tâm xã Hoài Đức, bán kính 200 mét trường học,...
      Xã Đức Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 70 m2 tại Đường Đoàn Thị Điểm - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 43 tỷ

      43 tỷ 70 m2 614,29 triệu/m2
      🏛 TS GIỮ TIỀN – MẶT PHỐ ĐOÀN THỊ ĐIỂM – GU ĐẠI GIA • Vị trí lõi Đống Đa – cạnh Văn Miếu – Quốc Tử Giám – khu văn phòng, tài chính, KH cao...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Phường Cát Linh, Phường Hàng Bột, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 179 m2, giá rẻ tại Đường Mỗ Lao - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 179 m2
      🔥 căn duplex SIÊU PHẨM MULBERRY LAND – KHÔNG GIAN SỐNG ĐẲNG CẤP GIỮA LÒNG HÀ ĐÔNG 🔥🏡 MULBERRY LAND🌿 DT rộng 179 mét vuông – thiết kế 3N + 1 phòng...
      Khu đất Cổ Ngựa, Khu Đô thị mới Mỗ Lao, Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!