Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.051 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 85 m2 tại Phố Phố Huế - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 33 tỷ

      33 tỷ 85 m2 388,24 triệu/m2
      HÀNG HIẾM PHỐ HUẾ – 2 MẶT NGÕ – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2-85m2-MT4m • Nhà 6 tầng thang máy – móng 8 tầng • oto đỗ cửa – 20m ra phố • Vị trí trung tâm, vài ph tới...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 47 m2 tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,7 tỷ

      9.7 tỷ 47 m2 206,39 triệu/m2
      Bán nhà Xuân La, Tây Hồ, gần Ngoại Giao Đoàn, kết nối nhanh Võ Chí Công, cầu Nhật Tân, khu vực đông cư dân, tiện ích đầy đủ.DT 47 mét vuông, xây 5...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 77 m2, hướng Tây-Bắc, giá rẻ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      chung cư tại Eurowindow River Park, Đường 5, Xã Đông Anh, thành phố Hà Nội (Huyện Đông Anh, thành phố Hà Nội cũ) với DT 77 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 60 m2 tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 60 m2 300 triệu/m2
      Vị trí đắc địa gần hồ Tây không khí cực trong lànhDT 60 mét vuông MT đẹp. Nhà dân tự xây chủ bỏ nhiều tâm huyết, xây dựng chắc chắn, thiết kế tỉ mỉ...
      Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 34 m2, hướng Tây tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 34 m2 157,36 triệu/m2
      - Gia đình cần bán ngôi nhà 3 tầng, DT 34m2, vuông vức. Nhà xây chắc chắn, mỗi tầng có 2 PN, bố trí hợp lý, có sân phơi riêng. - Ngõ chung rộng rãi,...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 48 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 48 m2 281,25 triệu/m2
       NHÂN HÒA – 2 MẶT NGÕ – NHÀ ĐẸP 6 TẦNG – GẦN PHỐ – Ở NGAY DT: 45m²Giá: 13,8 tỉ—————————————— Phố Nhân Hòa – Q. Thanh Xuân, khu vực trung tâm,...
      Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 67 m2, giá 6,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.9 tỷ 67 m2 102,99 triệu/m2
      Tên dự án: MIPEC TỐ HỮU-Vị trí dự án: nằm ngay trên giao lộ Tố Hữu - Lê Văn Lương, Hà Đông.-CĐT: MIC INVEST (MIPEC )-Tổng DT dự án: 23.567m2-Nhà thầu thi...
      Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 56 m2, giá 4,85 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.85 tỷ 56 m2 86,61 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư Nơ 6A thiết kế 2PN2 toilet rộng rãi thoáng mát. Khuân viên cây xanh và hồ bao quanh. Nội thất căn hộ chung cư đầy đủ...
      Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Thụy Phương - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 40 m2 127,5 triệu/m2
      Gia đình tôi chuyển vào Nam, nên cần bán ngôi nhà 3 tầng tại P. Đông Ngạc, Thủ đô Hà Nội. Nhà chắc chắn sẵn về ở, ô tô để trước nhà: - Tầng...
      Đường Thụy Phương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 35 m2 tại Đường Nguyễn Gia Thiều - Bồ Đề - Long Biên, giá 6,78 tỷ

      6.78 tỷ 35 m2 193,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ NGỌC LÂM – LONG BIÊN 35m2 – 4 TẦNG – Ở NGAY CHỈ 6.x tỉ👉 Tài chính hơn 6 tỉ, tìm nhà khu trung tâm Long Biên, đi lại thuận tiện – căn này rất đáng...
      Đường Nguyễn Gia Thiều, Bồ Đề

      Bán nhà đất 38 m2, hướng Nam tại Đường Hoàng Hoa Thám - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 38 m2 260,53 triệu/m2
      📍 Nhà đẹp ở ngay, ngõ thông, MT 5m 🏡 Tổng DTSD lên tới 200m2 ✨ • Khu dân trí cao, yên tĩnh, an ninh đảm bảo • Gần trường Tiểu học,2,3...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà phố 35 m2 tại Phố Trần Xuân Soạn - Phố Huế - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 35 m2 400 triệu/m2
      🚨 MẶT PHỐ Phùng Khắc Khoan– MT 5M – CHỈ 14 tỉ – DÒNG TIỀN SẴN💥 Nhà mặt phố trung tâm Hai Bà Trưng – khu KD sầm uất bậc nhất👉 Gần Vincom Bà tr – Công viên...
      Phố Trần Xuân Soạn, Phường Phố Huế, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 41 m2 tại Đường An Dương Vương - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 41 m2 256,1 triệu/m2
      Bán nhà An Dương Vương 4 tầng x 41m² x 10m ra oto tránh giá 10,5 tỉ MT 4mx10mNhà đẹp, chính chủ giữ cẩn thậnT1 : Khách + bếp +  phòng vệ sinhT2 &...
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 130 m2, giá 12,5 tỷ tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      12.5 tỷ 130 m2 96,16 triệu/m2
      + Bán chung cư căn hộ 229 phố Vọng, HBT cũ, HN. Vị trí cực đẹp, lô góc 3 thoáng, 3 lô gia, view phố đẹp đoạn ngã tư Trần Đại Nghĩa. Tòa CC...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 75 m2 tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 75 m2
      🔥 chung cư DỊCH VỤ MỖ LAO – HÀ ĐÔNG | 75m2 – 6 TẦNG – 18 PKK – THANG MÁY – 65TR/THÁNGDT 75m2, MT 5m6 tầng thang máy, 18 phòng khép kín - đang cho thuê...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn 54 m2, giá 16,6 tỷ tại Đường Trần Phú - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      16.61 tỷ 54 m2 307,41 triệu/m2
      💰 SIÊU PHẨM căn hộ MINI, DÒNG TIỀN MẠNH - MỖ LAO, HÀ ĐÔNG – 20 PKK – 100TR/THÁNG – NHÀ MỚI 💰+ DT 54m2, xây 6 tầng, thang máy+ đầy đủ nội ...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 80 m2, giá 21,8 tỷ tại Đường 19/5 - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      21.8 tỷ 80 m2 272,5 triệu/m2
      TÒA CCMN 80 mét vuông – 6 TẦNG THANG MÁY – 18 PHÒNG – DT 1 tỉ/NĂM – GẦN khu đô thị VĂN QUÁN, HÀ ĐÔNG 🔥📍 Đường 19/5 – Hà Đông (trung tâm khu đô ...
      Đường 19/5, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 28 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 28 m2 92,86 triệu/m2
      Chủ cần tiền gấp cắt lỗ - Giá siêu tốt 05 căn Studio Full đồ giá từ 2,6 tỉCăn 01: Tòa s3, tầng trung đẹp. Full đồ. xem nhà 24/7 giá 2,6 tỉ L/H 0945008844....
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!