Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.051 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 128 m2, giá tốt tại Đường Đặng Thai Mai - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 128 m2
      Cam kết giá 150 tr/m đối với căn 3 ngủ Dleroi Soleil giá mua để ở và đầu tư đều rất hợp lý, rẻ nhất thị trường trên khu vự Tây Hồ  chung cư thiết kế 3...
      Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 100 m2 tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 100 m2 23,23 triệu/m2
      📍 vị trí đẹp tại phú cát – khu vực phát triển mạnh, tiềm năng tăng giá cao📐 DT: 100 mét vuông – lô góc 2 MT, thoáng đãng, dễ KD hoặc ở🏡 full thổ cư...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán CCMN phố Phùng Khoang 42m, 6 tầng 10PKK, 2 thoáng nở hậu, doanh thu cao, sinh lời lớn 9.1 tỷ

      9.1 tỷ 42 m2 216,67 triệu/m2
      TX71Cần bán nhanh ngôi nhà vị trí đẹp tại ngõ 67 Phùng Khoang, 42m, 6 tầng.+ Vị trí đắc địa giao thông thuận tiện, gần phố, 2 mặt thoáng trước sau.+ Chủ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 40 m2 tại Phố Ngọc Khánh - Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,79 tỷ

      9.79 tỷ 40 m2 244,75 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Ngọc Khánh Ba Đình, DT 40 mét vuông, xây 5 tầng, MT rộng 5.1m, nhà dân xây chắc chắn, thiết kế hiện đại, tối ưu sử dụng.+ Vị trí...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 41 m2 214,64 triệu/m2
      Nằm trên con ngõ Lạc Long Quân thông Võ Chí Công - Xuân, gần Hồ Tây, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 41m², xây 5 tầng chắc chắn, bìa ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 45 m2 tại đường Nguyễn Hoàng Tôn - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 45 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Hoàng Tôn, ngõ thông Xuân Đỉnh, gần Ciputra, Võ Chí Công, cầu Nhật Tân, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện.DT 45 mét vuông, xây 5 tầng...
      đường Nguyễn Hoàng Tôn, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 43 m2 tại Phường Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 43 m2 390,7 triệu/m2
      TRƯỜNG CHINH – PHÂN LÔ QUÂN ĐỘI – oto TẢI TRÁNH – 20M RA PHỐ DT: 43 M Giá: 16,8 tỉ——————————————Khu  – Q. TX, lõi trung tâm Mặt ngõ...
      Phường Phương Liệt, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà mặt tiền 47 m2 tại Phường Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 47 m2 457,45 triệu/m2
      trung tâm cầu giấy - KD cực kỳ sôi động - Vi trí siêu đẹp DT: (thực tế khoảng47m2)Giá: 21.x  tỷ—————————————— Phố Q. CG, khu vực lõi – sinh...
      Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 75 m2, giá 14 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 75 m2 186,67 triệu/m2
      bán ngay liên kế Đô Nghĩa 75 mét vuông vị trí thoáng đẹp, giá bán ngay 14 tỉ, bìa đỏ lâu dài. L/H xem nhà: 0949983368.***Thông tin chi tiết:- DT...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 100 m2, giá 22 tỷ tại Đường Ngọc Đại - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc liên kế FLC Garden City gần hồ, 100m2 hoàn thiện. Giá đầu tư 22 tỉ, bìa đỏ lâu dài***THÔNG TIN ngôi nhà:- DT đất: 100m2, hoàn...
      Đường Ngọc Đại, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 95 m2 tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà khu C - Geleximco - KD đỉnh - ở sướng.Mô tả:+ MT: 5m x 19m = 95m2.+ Thiết kế 4 tầng + tum.+ Tầng 1: Buôn bán KD.+ Tầng 2: Phòng khách,...
      Phường Dương Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 91 m2, giá 55 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      55 tỷ 91 m2 604,4 triệu/m2
      mở bán KHU PHÂN LÔ liên kế THE HERITAGE LÁNG HẠ - BA ĐÌNHMô tả:- DT 91m2 – Xây 6 tầng + 1 tum + 1 hầm- Nhà xây mới thiết kế hiện đại- Khu phân lô oto –...
      Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 37,11000061035156 m2, giá 3,65 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.65 tỷ 37,12 m2 98,36 triệu/m2
      Dự án: Masteri West Heights.Tòa: B Loại căn: Studio.DT: 37,11m2 Nội thất: Full đầy đủ.Tầng cao, view: Hồ điều hòa.giá: 3,650 tỉ thu về, pháp lí...
      Phường Tây Mỗ – Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 121 m2, giá 680 tỷ tại Phường Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      680 tỷ 121 m2 5619,84 triệu/m2
      CƠ HỘI ĐẦU TƯ KHU liên kế THE HERITAGE LÁNG HẠ - Q. BA ĐÌNHMô tả:- DT 121 mét vuông – Xây 6 tầng + 1 tum + 1 hầm- Nhà xây mới thiết kế hiện đại- Khu...
      Phường Thành Công, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 34 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,35 tỷ

      8.35 tỷ 34 m2 245,59 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, gần phố, cách oto ~ 10m, giao thông thuận tiện, gần Ciputra, Sunshine.DT 34m², xây 4 tầng chắc chắn, bìa đỏ chính chủ, nhà 2...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 50 m2 tại đường Thụy Khuê - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ, gần Võng Thị, vị trí đẹp, gần phố, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 50 mét vuông, xây 5 tầng chắc chắn, MT 4m, bìa...
      đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 75 m2, giá 2,95 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      2.95 tỷ 75 m2 39,34 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ. DT 75 mét vuông 2 ngủ 2 vs chỉ 2.95 tỉ.Nhỏ tiền nhất phân khúc - lô góc tầng trung CT6C Bemes Kiến Hưng Xa La Hà Đông.Chủ đã mua căn...
      Đường 70B, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 54 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 54 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà Xuân Đỉnh, vị trí đẹp, nằm giữa Ngoại Giao Đoàn và Ciputra, khu vực phát triển, tiện ích đầy đủ, giao thông thuận tiện.DT 54 mét vuông, xây 4...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!