Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội năm 2026

      Có 177.051 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 38 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 38 m2 242,11 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Tây Hồ, ngõ tương đối rộng thông sang Xuân La, vị trí đẹp, giao thông thuận tiện, tiện ích đầy đủ.DT 38 mét vuông, xây 5...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 35 m2, hướng Tây tại Xã Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 35 m2 160 triệu/m2
      Thuộc trung tâm khu vực Nam Từ Liêm nhà ngõ tương đối rộng, 30m ra oto tránh, gần trường gần chợ.Thiết kế 4 tầng, nhà dân xây chắc chắn.Giá 5.x tỉ có...
      Đường 32, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 31 m2 tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ - Hà Nội, giá 7,35 tỷ

      7.35 tỷ 31 m2 237,1 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê, Tây Hồ, cách mặt phố ~ 100m, gần Hồ Tây, chợ và trường học, khu vực tiện ích đầy đủ.DT hợp lý, xây 5 tầng chắc chắn, bìa đỏ chính chủ,...
      đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Bán biệt thự 282 m2, giá tốt tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 282 m2
      Căn xây 4 tầng 4wc view hồ đẹp long lanh DTXD 547  mét vuông 2 MT đường trước nhà   13 mét vuông TT phương án hỗ trợ...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán chung cư 35 m2, giá 1,2 tỷ tại Phố Trần Bình - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội

      1.2 tỷ 35 m2 34,29 triệu/m2
      🔥 CẦU GIẤY – căn hộ chung cư MINI FULL ĐỒ, XÁCH va li vô ở ngayKhông cần sửa sang – không cần sắm sửaChỉ cần mang đồ cá nhân là ở đc luôn!✔ DT linh...
      Phố Trần Bình, Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 332 m2, thỏa thuận tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 332 m2
      Căn xây 4 tầng lô góc đường trước rộng 40m 4 ngủ 4  phòng vệ sinh Hỗ trợ lãi xuất 70 phần trăm trong vòng 24 tháng CK...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 373 m2, thỏa thuận tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 373 m2
      DTXD: 744m² DT đất 373 m² Giãn xây : đóng tiền đất trước tiền xây sau Xây 4 tầng 4 ngủ 4  toilet Nằm ngay trục đường liên hà...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà mặt phố 134 m2 tại Phố Hàng Bún - Quán Thánh - Ba Đình, giá 85 tỷ

      85 tỷ 134 m2 634,33 triệu/m2
      💎 TS GIỮ TIỀN ĐỈNH CAO – LÔ GÓC PHỐ CỔ – MT 10M HIẾM CÓ KHÓ TÌM • Nằm tại lõi phố cổ Hàng Bún – khu vực bất biến giá trị, càng giữ càng tăng. • Gần trục...
      Phố Hàng Bún, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 35 m2, hướng Đông-Nam tại Đường Giáp Bát - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 35 m2 365,72 triệu/m2
      Vị trí cực đẹp tại phố Giáp Bát – khu vực cư dân đông đúc, giao thông thuận tiện, KD sầm uất.🏡 Thông tin chi tiết:DT: 35m²MT: RỘNG 5.2m (hiếm – cực kỳ giá...
      Ngõ 165Đường Giáp Bát, Phường Giáp Bát, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 25 m2 tại Đường Đông Thiên - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 25 m2 192 triệu/m2
      Mã Này Quá Hiếm 🍀Chưa đến 5tỉ 💸Có nhà 4 tầng dân xây khung cột bê tông.bìa đỏ 24mKhu vực Hoàng Mai098.363.2992
      Đường Đông Thiên, Phường Lĩnh Nam, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 43 m2 tại Phố Phố Vọng - Đồng Tâm - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 43 m2 279,07 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng, gia đình cần bán ngôi nhà nằm sát mặt Phố Vọng, P. Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Thủ đô Hà Nội. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 18 m2 tại Đường Hoà Bình 7 - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 4,3 tr

      4.3 triệu 18 m2 0,24 triệu/m2
      🏡 BÁN NHÀ Khu Vực BẠCH MAI – HỒNG MAI4tỷ300🌟 Ngõ nông, thông – đi vài bước ra phố📐 5 tầng, 3 ngủ – bìa đỏ vuông đẹp💰 Giá hợp lý – vị trí siêu ...
      Đường Hoà Bình 7, Phường Bạch Mai, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 150 m2 tại Đường Võng Thị - Bưởi - Tây Hồ, giá 85 tỷ

      85 tỷ 150 m2 566,67 triệu/m2
      Phân chia TS, tái cơ cấu tài chính, gia đình cần bán ngôi nhà 9 tầng thang máy trên mặt phố Võng Thị, P. Bưởi, Q. Tây Hồ (P. Tây Hồ mới) giá mở bán 85 tỉ...
      Đường Võng Thị, Phường Bưởi, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 366 m2, thỏa thuận tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 366 m2
      Hàng độc bản - căn duplex dự án Lumiere Essence Peak view trực diện hồ & công viên Thiên Nga 30hacăn duplex DT 283 mét vuông và 366 mét ...
      Đường Trường Sa, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán sàn TM tòa CT5 Văn Khê, Hà Đông. Sở hữu sổ đỏ lâu dài, sẵn dòng tền cho thuê

      Thỏa thuận 1315 m2
      _ Cần bán 1315m2 tầng 2 tòa nhà CT5AB Văn Khê_Tòa nhà nằm vị trí trung tâm KĐT Văn Khê, xung quanh cư dân đông đúc buôn bán sầm uất. Gần KĐT Nam Cường,...
      Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 228 m2, giá 31,3 tỷ tại Xã Liên Trung - Đan Phượng - Hà Nội

      31.3 tỷ 228 m2 137,29 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án vin Wonder City Đan Phượng để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường. liên...
      Tân Hội, huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 107 m2, giá 8,4 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.4 tỷ 107 m2 78,51 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN căn hộ chung cư 3 phòng ngủ ĐẲNG CẤP - khu đô thị MỸ ĐÌNH I - 107  mét vuông - TẦNG ĐẸP, VIEW THOÁNG.📍 Vị trí: Phòng 903,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu đất 104 m2 tại Đường Ỷ Lan - Phú Thị - Gia Lâm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 104 m2
      HÀNG HIẾM!!! TRỤC CHÍNH LÀNG SỦI!!!!SẴN NHÀ 2 TẦNG KIÊN CỐ SỬ DỤNG NGAY HOẶC CHO THUÊChị tôi cần bán ngay miếng đất trục chính làng Sủi, Phú Thị, nay là...
      Đường Ỷ Lan, Xã Phú Thị, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!