Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 3 phòng ngủ, giá 9 tỷ

      9 tỷ 125 m2 72 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ starlake Tây Hồ Tây Ngoại Giao Đoàn.DT 125m2Thiết kế 3Ngu 2WCĐầy đủ đồ chỉ mang va li đến ởgiá công khai 9 tỉ liên lạc xem nhà...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 127 m2, giá 7,65 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.65 tỷ 127 m2 60,24 triệu/m2
      - Cần bán căn hộ góc số 6, toà N01 - T7,DT 126.8 mét vuông, tầng 29 cực đẹp.Giá 60.3tr/ mét vuông (có thỏa thuận).gọi ngay: 0938 318 ***.Toà...
      Dự án N01-T7 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Golden Park Tower, 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 132 m2 54,55 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Park Tower, đường Phạm Văn Bạch, P. Yên Hòa, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.Lợi thế nằm tại ngã giao căt giữa 2 trục đường trung tâm của...
      Dự án Golden Park Tower, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 40 m2 190 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, nhà đẹp giá mềm 7,6 tỉ 40 mét vuông, 5 tầng, mt 4m.Vị trí trung tâm hà đông - nhà phân lô - thuận tiện làm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 8,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.81 tỷ 90 m2 97,78 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn biệt thự đơn lập Tasco Xuân Phương(Foresa Villa).- Vị trí gần hồ điều hoà, đường 25m đẹp nhất cả khu căn biệt thự đang ở.- Nhà...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, giá 10 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 85 m2 117,65 triệu/m2
      + Nhà gần trung tâm Hà Đông với uỷ ban nhân dân Q., Melinh Plaza, Nhà thi đấu, BV Công an TP, trường Trung học cơ sở Ban Mai, Hoà Huy Travel, Công viên...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9,5 tỷ tại Đống Đa

      9.5 tỷ 170 m2 55,89 triệu/m2
      Tôi đang có nhu cầu bán ngay căn duplex thông tầng tại Sun Grand City - 69B Thụy Khuê:* chung cư: 170m2, 4 PN nội thất đầy đủ đẹp.- Nội thất đã đc...
      Dự án Petrowaco 97 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, 2 phòng ngủ, giá 7 tỷ

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      I. CĂN 3  phòng ngủ1. Căn 113m logia hướng Nam và Đông cửa chính hướng Tây tại toà 901 căn hộ Starlake Tây Hồ Tây. giá 10.5 tỉ, nhà nguyên bản nội...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 80 m2, giá 9,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 80 m2 118,75 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán nhà ở khu đô thị Văn Phú - mặt phố KD sầm uất.khu đô thị Văn Phú đẳng cấp sang trọng, vị thế trung tâm nổi bật nhất khu đô thị.-...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề Biệt thự Bản Xôi Village & Resort , 286 m2, giá 8 tỷ tại Xã Yên Bài - Ba Vì - Hà Nội

      8 tỷ 286 m2 27,98 triệu/m2
      Cần vốn làm ăn, bán gấp căn biệt thự nghỉ dưỡng Thang Mây Village.DT: 286m2.Bàn giao thô hoàn thiện mặt ngoài.- pháp lí: bìa đỏ lâu dài.- Vị trí: Bản...
      Dự án Bản Xôi Village, Xã Yên Bài, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Lancaster Núi Trúc, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 139 m2 57,56 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ cao cấp 139m - 2 phòng ngủ tại tòa Lancaster 20 Núi trúc, Ba Đình, TP Hà Nội.- căn hộ chung cư DT 139m, thiết...
      Dự án Lancaster Hà Nội, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, giá 7,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu không ở cần nhượng lại căn liên kế 26 view căn biệt thự DT 100 mét vuông dự án Kim Chung Di Trạch.Giá 7.5 tỉ đã có hợp đồng ...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 185 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Hồ Tùng Mậu - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.5 tỷ 185 m2 51,36 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác nên cần bán căn hộ thông tầng toà Diamond Goldmark City.Thực sự gia đình rất yêu mến căn hộ chung cư, đầu tư nội thất đẹp,...
      Diamond Goldmark City, 136, Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Hoàng Cầu Skyline, 3 phòng ngủ, 115 m2, giá 8 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      8 tỷ 115 m2 69,57 triệu/m2
      Chính chủ đang cần bán ngay chung cư góc tầng cao view hồ tại căn hộ chung cư Hoàng Cầu Skyline số 36 Hoàng Cầu, Đống Đa, TP Hà Nội.- DT 115m2, 03...
      Dự án Hoàng Cầu Skyline, Quận Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Star City, 256 m2, giá 9,47 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      9.48 tỷ 256 m2 37 triệu/m2
      Anh trai tôi cần bán căn hộ chung cư tại dự án căn hộ chung cư cao cấp Star City 23 Lê Văn Lương. Dự án nằm ngay mặt đường giao thông thuận tiện.Bán...
      Dự án Starcity Lê Văn Lương, 23 Đường Lê Văn Lương, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Xa La, 5 tầng, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      "Gia đình tôi cần bán liên kế xa la dt 80m2 xây 5 tầng mt 5m tặng toàn bộ nội thất cho anh/chị thiện chí mua.+ Vị trí nhà: Ngay trung tâm KĐT rất nhiều...
      Dự án Khu đô thị mới Xa La, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Mandarin Garden, 3 phòng ngủ, 172 m2, giá 9,12 tỷ

      9.12 tỷ 172 m2 53 triệu/m2
      Chuyển xuống liên kế ở lên gia đình cần bán nhanh chung cư cao cấp Mandarin Garden Hoàng Minh Giám, Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư toà...
      Dự án Mandarin Garden, Đường Hoàng Minh Giám, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.