Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,05 tỷ tại Đường Duy Tân - Cầu Giấy - Hà Nội

      7.05 tỷ 95 m2 74,22 triệu/m2
      call ngay em Huy phòng KD CĐT Epic Tower: 0968 888 ***.Chính sách cực khủng cho 30 KH đầu tiên sở hữu căn hộ chung cư siêu cao cấp chuẩn 5* tại căn hộ...
      Epic Tower, 19, Đường Duy Tân, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Đại Mỗ , 4 tầng, giá 9,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 112 m2 88,4 triệu/m2
      Chỉ hơn 9 tỉ có nhà đẹp lung linh khu đô thị Viglacera Đại Mỗ, Nam Từ Liêm 112m2 x 4 tầng.* Nhà ở khu vực đang phát triển cực nhanh với nhiều dự án khu ...
      Dự án Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Nguyễn Thị Hồng Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ chung cư Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 143 m2 64,34 triệu/m2
      chính chủ thiện chí bán căn 4 phòng ngủ tại P6 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m2, thiết kế gồm 4 phòng ngủ, phòng khách và...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Chung cư Petrowaco, 4 phòng ngủ, 170 m2, giá 9 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      9 tỷ 170 m2 52,95 triệu/m2
      Cần bán căn hộ Petrowaco 97 - 99 Láng Hạ.Dt thông thủy 170m. Thiết kế 4 PN 1 phòng khách, căn hộ góc nên các PN đều thoáng.căn hộ chung cư tầng cao...
      Dự án Petrowaco 97 Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần trường...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 112 m2, giá 7,8 tỷ tại Đường Ngũ Hiệp - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      7.8 tỷ 112 m2 69,65 triệu/m2
      DT 112m2, MT 8.5m.* Mô tả:+ Vị trí trước nhà hơn 4m oto ra vào thoải mái, cách 1 nhà ra oto tránh, công năng đầy đủ full tiện ích, vài bước chân ra đường...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 140 m2, giá 9,8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      9.81 tỷ 140 m2 70 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán gấp chung cư 3 ngủ - 140m2 - đã nhận bàn giao - về ở tháng 6/2023:- Do không có nhu cầu ở nên tôi để lại giá siêu mềm nhất cho ai...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145 mét vuông, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Kim Chung, 5 tầng, 100 m2, giá 7 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 100 m2 70 triệu/m2
      Kính chào NĐT em xin gửi đến quý anh chị quỹ căn tất cả các vị trí, cam kết thông tin chuẩn + giá siêu mềm nhất.Cần thuê nhà Hinode những căn đã nhận bàn...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 40 m2, giá 7,7 tỷ tại Đường Ngô Thì Nhậm - Hà Đông - Hà Nội

      7.7 tỷ 40 m2 192,5 triệu/m2
      + Bán nhà LK Ngô Thì Nhậm, Hà Đông, Khu vực trung tâm vô vàn tiện ích, sát chợ Bông Đỏ, bể bơi, trường cấp 1,2,3. Đây là KĐT sầm uất và đáng sống vào bậc...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Khu đô thị Geleximco, 80 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 80 m2 112,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà liên kế 80m2 nhà đẹp hướng mát giá cực rẻ thị trường cùng khu vực.Nhà nằm vị trí đẹp trong khu vực đường thông giáp các trường Tiểu ...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư The Zei Mỹ Đình, 4 phòng ngủ, 255 m2, giá 9,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9.5 tỷ 255 m2 37,26 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại căn penthouse thiết kế 2 tầng bàn giao thô không gian sáng tạo.DT 255m2.Tầng dưới gồm 4 + 3 vệ sinh.Tầng trên gồm 1 phòng khách rộng +...
      Dự án The Zei Mỹ Đình, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 380 m2, giá 7,2 tỷ tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội

      7.2 tỷ 380 m2 18,95 triệu/m2
      Miêu tả:+ căn biệt thự Lai Khánh, nằm trong huyện Thạch Thất, Thủ đô Hà Nội. Đi lại thuận tiện, trong sân rộng rãi, để 3 oto.+ Khu vực cực vip, siêu...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 55 m2, giá 8,85 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.85 tỷ 55 m2 160,91 triệu/m2
      BÁN liên kế MỖ LAO, HÀ ĐÔNG THANG MÁY, THÔNG SÀN, KD VĂN PHÒNG, oto TRÁNH, PHÂN LÔ VỈA HÈ 55 mét vuông, NHỈNH 8 tỉ - Bán liên kế Mỗ Lao, Hà Đông, 7...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Geleximco, 120 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 120 m2 66,67 triệu/m2
      E xin cập nhật quỹ căn mới nhất tại dự án Geleximco để a/c tham khảo:I. Tài chính 7 - 10 tỉ.0. NV 120 m khu D Geleximco, MT 6m, giá 8.1 tỉ cả nhà.1. LK 75m...
      Dự án Khu đô thị Geleximco - Lê Trọng Tấn, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 390 m2, giá 7,9 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      7.9 tỷ 390 m2 20,26 triệu/m2
      Miêu tả:+ Nhà thuộc xã Lại Thượng, Thạch Thất. Cách đường cao tốc 1p đi xe.+ Thiết kế sân vườn, rộng rãi thoáng mát. Trồng tiểu cảnh xung quanh. Sân nhà để...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, giá 9,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 56 m2 169,65 triệu/m2
      Bán căn shop góc 3 mặt thoáng 140m2 giá chỉ 9,5 tỉ bao toàn bộ chi phí.DT đất 140m2.căn hộ góc 3 mặt thoáng với chiều dài 34m2.Xây cao 5 tầng, DTXD...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 73 m2, giá 9,3 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      9.31 tỷ 73 m2 127,4 triệu/m2
      CHỦ CẦN bán ngay : liên kế . KHU VÍP BỘ CÔNG AN . TÂN TRIỀU THANH TRÌ . NHÀ 4.5 TẦNG X 73 m2 . ĐƯỜNG TRƯỚC NHÀ RỘNG 9 M giá 9.3 tỉ liên kế KHU...
      Đường Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.