Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán gấp nhà biệt thự Tổng Cục 5 Tân Triều, 5 tầng, 75 m2, giá 9,3 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      9.31 tỷ 75 m2 124 triệu/m2
      Do chủ đã đặt cọc mua nhà trên phố cổ nên cần bán ngay giảm giá sâu hẳn 1 tỉ còn 9.3 tỉ.- Giá quá rẻ cho 1 ngôi nhà nhà LK Tổng Cục 5 - yên xá - Tân Triều...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư D’. Le Roi Soleil Quảng An, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 8 tỷ tại Tây Hồ

      8 tỷ 106 m2 75,48 triệu/m2
      Nhà em bán lại căn hộ chung cư 106m2, 3 phòng ngủ tòa A giá 8 tỉ căn hộ chung cư DLeroi Soleil Xuân Diệu. hotline 0888 486 ***- căn hộ chung ...
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 141 m2, giá 7,65 tỷ tại Thanh Xuân

      7.65 tỷ 141 m2 54,26 triệu/m2
      chung cư 5* - lô góc - 3 ngủ 3  phòng vệ sinh 3 logia - nội thất đầy đủ nhập khẩu trị giá 2 tỉ - sang chảnh - đẳng cấp - tiện nghi - ở ngay -...
      Gold Tower, 275, Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 80 m2, giá 8,8 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      8.81 tỷ 80 m2 110 triệu/m2
      Cập nhật quỹ 20 lô cần bán phân khu A geleximco Lê Trọng Tấn, liên kế vin Smart City.Vị trí trung tâm vành đai 3,5 kết nối với 48 tòa căn hộ chung cư...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị mới Phú Lương, 4 tầng, giá 8,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.9 tỷ 62 m2 143,55 triệu/m2
      BÁN liên kế MẶT ĐƯỜNG 40m KĐT PHÚ LƯƠNG - HÀ ĐÔNG DT 62,5m2 MT 5m Xây dựng 4 tầng 1 tum Tổng DT sàn sử dụng 280m2 Vị trí đắc địa: mặt đường 40m đã đi qua...
      Dự án KĐT Phú Lương, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 270 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 270 m2 34,82 triệu/m2
      - Tổng hợp quỹ căn cắt lỗ siêu hot tháng 5 tại dự án Xanh villas+ BT: 200 mét vuông - 7,4 tỉ+ BT: 270 mét vuông - 9,4 tỉ+ BT: 300 mét ...
      Dự án Xanh Villas, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Tổ hợp chung cư dịch vụ Kosmo Tây Hồ, 3 phòng ngủ, 118 m2, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 118 m2 61,02 triệu/m2
      - căn hộ chung cư cao cấp 2 mặt phố Xuân La và Minh Tảo. Tháp cao nhất dự án. Tổ hợp VIP thoáng nhất khu Ngoại Giao Đoàn.- Hạ tầng hiện đại đồng bộ cùng...
      Dự án Kosmo Tây Hồ, Đường Xuân La, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, giá 7,77 tỷ tại Huyện Hoài Đức

      7.77 tỷ 84 m2 92,5 triệu/m2
      BÁN CĂN liên kế 84 mét vuông MT 7,5M GIÁ CHỈ 7,X tỉ Đông BắcDo không có nhu cầu sử dụng cần nhượng lại căn lk trong nội khuKĐT khép kín, an ninh ...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, giá 7,9 tỷ tại Quận Hà Đông

      7.9 tỷ 60 m2 131,67 triệu/m2
      Bán căn liên kế Làng Việt Kiều Châu Âu, Q. Hà Đông 58.5m2 nhà 6 tầng thang máy giá chỉ 7 tỉ 95+ ngôi nhà siêu hiếm ngay khu làng Việt Kiều Châu Âu, khu...
      Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề Khu đô thị Vân Canh, 4 tầng, 110 m2, giá 8,25 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.25 tỷ 110 m2 75 triệu/m2
      bán ngay liên kế khu đô thị Vân Canh HUD.Vị trí trung tâm, cư dân đông đúc, tập trung nhiều văn phòng công ty, trung tâm XKLĐ...liên kế 110 mét ...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Xa La - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Do tính chất công việc KD nên chính chủ muốn bán để mua căn to hơn.Nhà ở vượng khí, thuộc khu phân lô, liên kế Xa La. Khu vực vip của trung tâm Q. Hà Đông,...
      Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 7 tầng, 50 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      8.81 tỷ 50 m2 176 triệu/m2
      Siêu phẩm Mỗ Lao. 50m2 xây 7 tầng thang máy.- Phân lô vỉa hè, oto tránh.- Nhà 2 mặt ngõ thoáng trước sau.- Thiết kế lắp thang máy nhập khẩu đắt tiền.- Nằm...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 10 tỷ

      10 tỷ 105 m2 95,24 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác cần bán nhà đang ở, tặng đầy đủ nội thất tiền tỉ.Nhà liên kế khu đô thị Xuân Phương, Vân Canh HUD, phân lô vỉa hè oto tránh...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà chung cư Khu phức hợp Indochina Plaza Hanoi (IPH), 3 phòng ngủ, giá 7,7 tỷ

      7.7 tỷ 145 m2 53,11 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Indochina Plaza, DT 145m2, 3 PN, 2 vệ sinh, logia thoáng, nhìn về ngã 4 Xuân Thủy, Hồ Tùng Mậu, vị trí xung quanh nhiều tiện ích gần...
      Dự án Indochina Plaza, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 55 m2, giá 10 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy - Hà Nội

      10 tỷ 55 m2 181,82 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà nằm trong khu phân lô Trung Hòa Nhân Chính - Hoàng Đạo Thúy.- Đường trước nhà 10m oto tránh, vỉa hè rộng, xung quanh toàn hàng quán, văn phòng.-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Khu liên kế Vĩnh tuy nằm ngay đường Minh Khai, cầu Vĩnh Tuy hàng xóm trường đại học KD Công Nghệ nơi tập trung đông đúc sinh viên giao thông cực kỳ thuận...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Văn Phú, 4 tầng, giá 9,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.31 tỷ 76 m2 122,37 triệu/m2
      Rất, rất hiếm - 9.x tỉ (x có cũng như không) có ngay nhà liên kế khu đô thị Văn Phú - 4 tầng - hoàn thiện nội thất xịn (để lại Full đồ).Ảnh thật /.liên ...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 50 m2, giá 7,29 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.29 tỷ 50 m2 145,81 triệu/m2
      Nhà mình bán thuộc khu dịch vụ Hàng Bè, Mậu Lương,- View thoáng, nhìn căn hộ.- Đường rộng, vỉa hè to.Giếng trời (có thể cải tạo thành ô chờ thang máy).-...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.