Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.936 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 7,22 tỷ tại Quận Ba Đình - Hà Nội

      7.23 tỷ 83 m2 87 triệu/m2
      bán ngay chung cư 2pn2vs 83m2 Đông Nam siêu mát tại dự án Discovery Central số 67 Trần Phú - TT 35 phần trăm ký hợp đồng mua bán nhận nhà -...
      Dự án Discovery Central, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 250 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội

      9.4 tỷ 250 m2 37,6 triệu/m2
      Căn: C8xx DT 250 mét vuông xây thô 3 tầng hoàn thiện mặt ngoài. giá 9,4 tỉ.- View: Mở cửa sổ ra là thấy vườn hoa rất thơ mộng.- View tr đô Cô Hàng Xóm...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Platinum Residences, 3 phòng ngủ, 117 m2, giá 7,2 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      7.2 tỷ 117 m2 61,54 triệu/m2
      bán ngay chung cư Platinum số 6 Nguyễn Công Hoan, Ngọc Khánh, Ba Đình, TP Hà Nội:- căn hộ góc 117m2.- Thiết kế bao gồm 3 phòng ngủ,...
      Platinum Residences, số 6, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, 160 m2, giá 8,8 tỷ tại Quận Thanh Xuân - Hà Nội

      8.81 tỷ 160 m2 55 triệu/m2
      - chung cư 4 phòng ngủ 3VS hoa hậu, thiết kế hợp lý.- Suất ngoại giao giá rẻ hơn quỹ chủ đầu tư 200 tr.- Bàn giao không gian sáng tạo để gia chủ...
      Dự án BRG Diamond Residence, Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự Khu đô thị Geleximco, 4 tầng, 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Quỹ căn liên kế, căn biệt thự khu A, B, C, D Geleximco Lê Trọng Tấn, giá siêu mềm nhất thị trường.* liên kế, căn biệt thự khu A.- Shop house A16 DT...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 7 tỷ tại Phố Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      Một số căn 02  phòng ngủ giá mềm tại vin Metropolis 23.5:1. M3 căn 06 tầng cao giá 7.3 tỉ full đồ rời.2. M3 căn 01 tầng trung 11 giá 7.4 tỉ full đồ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Phố Liễu Giai, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 132 m2, giá 7,13 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      7.13 tỷ 132 m2 54 triệu/m2
      Cần bán chung cư view hồ điều hoà ở Ngoại Giao Đoàn Toà N01T1.- DT 132m2, 3 ngủ + 1 phòng thay đồ, 3phòng tắm, 3 ban công, đầy đủ nội thất.- Cửa Tây...
      Dự án N01-T1 Ngoại Giao Đoàn, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,4 tỷ tại Hai Bà Trưng

      9.4 tỷ 143 m2 65,74 triệu/m2
      Chuyển nhà thổ cư chính chủ gửi bán căn 4 phòng ngủ tại P6 ban công hướng Đông Nam, Times City.Tổng DT 143m2, thiết kế gồm 4 phòng ngủ,...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự Nhà liền kề Lavender 124 Vĩnh Tuy, giá 9,8 tỷ tại Hai Bà Trưng - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      - Nhà nằm trong khu liên kế đi vào từ ngõ 124 Vĩnh Tuy, thoáng sáng, đường rộng, yên tĩnh, nơi đáng sống giữa trung tâm thủ đô. Cách vài trăm mét là đại ...
      Nhà phố liền kề 124 Vĩnh Tuy, ngõ 124, Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự Khu đô thị Kim Chung - Di Trạch, giá 10 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 95 m2 105,27 triệu/m2
      Chính chủ bán căn nhà phố thương mại shophouse đường 24m vào hồ trung tâm KĐT. - DT: 95 mét vuông, MT 5m.- Đường 24m k giải phân cách. Nhà đã xây...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự Khu đô thị Vân Canh, 4 tầng, giá 8,36 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      8.36 tỷ 110 m2 76 triệu/m2
      liên kế khu đô thị Vân Canh Hud, Hoài Đức.Nhà xây thô 110 mét vuông x 4 tầng hoàn thiện mặt ngoài, khách mua tự hoàn thiện theo nhu cầu.KDC đông...
      Dự án Khu đô thị Vân Canh, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Văn Khê, 7 tầng, giá 9,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 55 m2 178,19 triệu/m2
      7 tầng thang máy - siêu phẩm nội thất long lanh - không lỗi phong thủy - giá chốt linh động.Vị trí:Vị trí nhà nằm trong khu đô thị Văn Khê, khu vực quy...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 50 m2, giá 7,4 tỷ tại Đường Kiến Hưng - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      - Nhà nằm ở khu dịch vụ phân lô vỉa hè rộng, đường ô tô chạy.- Gần khuôn viên vui chơi, căn hộ chung cư, sân bóng.- Thiết kế nhà 5 tầng: 50 mét ...
      Đường Kiến Hưng, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 82 m2, giá 9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      9 tỷ 82 m2 109,76 triệu/m2
      Bán nhà liên kế 10, khu đô thị Văn Khê, Hà Đông 82.5m2x5T giá 9 tỉ.Bán nhà liên kế Văn Khê chính chủ.LK10, khu đô thị Văn Khê, P. La Khê, Q. Hà Đông,...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Vinhomes Metropolis, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      Chị mình gửi bán chung cư 2 phòng ngủ tòa M3 tầng thấp view nội khu cây xanh- DT tim tường 84m2 - Thông thủy 74m2- Thiết kế 2 phòng ngủ...
      Dự án Vinhomes Metropolis - Liễu Giai, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ D’. Le Roi Soleil Quảng An, 2 phòng ngủ, 88 m2, giá 7,04 tỷ

      7.04 tỷ 88 m2 80 triệu/m2
      Thông tin chung cư.D'. Le Roi Soleil Tân Hoàng Minh.DT 88m2.Thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh.Trang bị full nội thất cao cấp.logia Tây Bắc.bìa đỏ chính chủ.
      Dự án D’. Le Roi Soleil , Đường Xuân Diệu, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 7 tầng, 46 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 46 m2 217,4 triệu/m2
      BÁN GẤP!LIỀN KỀ HẢI NGÂN THANH LIỆT,oto TRÁNH ,KD,VĂN PHÒNG,THANG MÁY.46M.10 TỶ (thương lượng)"LIỀN KỀ HẢI NGÂN - THANH TRÌ , KHU ĐẲNG CẤP,...
      Dự án Khu nhà ở thấp tầng Hải Ngân, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 6 tầng, 50 m2, giá 8,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 50 m2 164 triệu/m2
      Chủ chuyển căn biệt thự nhờ bán nhà liên kế tiểu KĐT Nam La Khê, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ Vị trí đắc địa, ngay cổng tiểu KĐT Nam La Khê, vài bước...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.