Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Cần bán gấp căn biệt thự 6 tầng, 42 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Đền Lừ 2 - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.81 tỷ 42 m2 233,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà phân lô KĐT Đền Lừ, DT 42m2 xây 6 tầng hiện đại, vỉa hè rộng, đường trước nhà ô tô tránh nhau, dừng đỗ ngày đêm.- Đây kà KĐT khép kín,...
      Đường Đền Lừ 2, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 48 m2, giá 7,59 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      7.59 tỷ 48 m2 158,13 triệu/m2
      + Nhà liên kế khu Dịch vụ Vạn Phúc gần dự án Him Lam Vạn Phúc, Vạn Phúc Simco, khu đô thị Văn Khê.+ contact: 0989 626 ***em Hùng Vạn Phúc U40).+ Gần siêu...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Sky City Towers, 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 7,2 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.2 tỷ 139 m2 51,8 triệu/m2
      Hot chính chủ cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Sky City 88 Láng Hạ. Đống Đa Thủ đô Hà Nội.+ đc: Tại căn hộ chung cư Sky City 88 Láng Hạ Đống...
      Dự án Sky City Towers-88 Láng Hạ, 88 Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 100 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7.8 tỷ 100 m2 78 triệu/m2
      Cần bán nhà phố thương mại đường 33m giá chỉ 10,3 tỉ- DT 100 mét vuông - Tây Bắc- Giá đất chỉ 78tr/ mét vuông, tiền xây 2,5 tỉ- Đã bàn...
      Dự án Hinode Royal Park, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 7,63 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.63 tỷ 95 m2 80,31 triệu/m2
      Cần bán nhanh chung cư 3 PN đẹp tầng trung đẹp tại căn hộ chung cư Hateco Laroma - phố Chùa Láng.---DTTT: 95.04 m2.Tổng giá có thuế giá trị gia ...
      Dự án Hateco Laroma, Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 92 m2, giá 7,32 tỷ tại Phố Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội

      7.32 tỷ 92 m2 79,57 triệu/m2
      Em vẫn phụ trách phân phối chung cư Vinaconex Láng Hạ - trực tiếp CĐT Vinaconex.Vị trí lõi trung tâm TP Hà Nội, nhận nhà ở ngay, DT đa dạng từ 1 -...
      Dự án Green Diamond 93 Láng Hạ, Phố Láng Hạ, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 9,4 tỷ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      9.4 tỷ 200 m2 47 triệu/m2
      Bán lô BT 200m2, Đông Nam, giá 43tr/m2 vị trí đẹp, hỗ trợ vay NH.hotline: 0911 679 ***.- 80 phần trăm các tiện ích của dự án đã hiện hữu và vận...
      Dự án The Phoenix Garden, Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 40 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      9.5 tỷ 40 m2 237,5 triệu/m2
      - Nhà phân lô - 2 MT - oto dừng đỗ thoải mái, view đẹp tương lai có đường Hoàng Quốc Việt nối dài cách nhà ~ 30m.- Nhà sát trường đại học Tài Nguyên và...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, 60 m2, giá 8 tỷ tại Đường Trường Chinh - Phương Liệt - Thanh Xuân - Hà Nội

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Mô tả:Bác Hải cần bán nhanh ngôi nhà ngay ngã 4 Vọng - Trường Chinh.- ngôi nhà bác xây rất tâm huyết, chắc chăn, kiên cố.- Nhà có 3 mặt thoáng sáng,...
      Đường Trường Chinh, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Gold Tower, 3 phòng ngủ, 145 m2, giá 7,6 tỷ tại Quận Thanh Xuân

      7.6 tỷ 145 m2 52,42 triệu/m2
      Nhà em chuyển đi nước ngoài nên bán lại chung cư 2907 căn hộ Gold Tower, thông tin chung cư như sau:- chung cư 3 PN 2vs - Tầng cao thoáng mát, logia nội...
      Dự án Gold Tower, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 97 m2, giá 10 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      10 tỷ 97 m2 103,1 triệu/m2
      Bán cắt lỗ liên kế, căn biệt thự Hà Đô Charm Villas, Hoài Đức.DT 97m2, xây thô và hoàn thiện mặt ngoài 4,5 tầng. Vị trí nằm trên trục đường Thạch Thảo...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 101 m2, giá 9,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      9.4 tỷ 101 m2 93,07 triệu/m2
      Chủ rất cần bán giảm sốc Cần bán biệt thự Vĩ Yến mặt phố Nam Đuống DT: 101 mét vuông MT 7m Giá chỉ: 9.4 tỉVị trí mặt phố KD, văn phòng, gần ngay cầu...
      Đường Nam Đuống, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
      L
      Nguyễn Thị Hương Lan Hơn 1 năm trước

      Bán gấp biệt thự 6 tầng, 55 m2, giá 8,2 tỷ tại Phường Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 55 m2 149,1 triệu/m2
      Bán nhà Hiếm, nhà mặt phố KD 50m 6 tầng 8 tỉ 2. Goi0945 487 ***.SIÊU PHẨM MẶT ĐƯỜNG 18M hotel MƯỜNG THANH --- KD ĐỈNH --- MẶT PHỐ HIẾM NHÀ BÁN.Mô tả:- Thuộc...
      Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Green Pearl , 4 phòng ngủ, 139 m2, giá 7 tỷ tại Hai Bà Trưng

      7 tỷ 139 m2 50,36 triệu/m2
      Bán 4 phòng ngủ 139 mét vuông Full đồ đẹp tại Greenp Pearl giá chỉ 7 tỉ. liên lạc xem nhà: 0856 092 ***
      Dự án Green Pearl 378 Minh Khai, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 1 tầng, 80 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      8.2 tỷ 80 m2 102,5 triệu/m2
      Cần bán gấp liên kế 80 mét vuông khu C geleximco, ngay sát đường Lê Trọng Tấn, không phải qua đường gom đi thẳng vào, giao thông đi các hướng đều...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 8 tỷ tại Phố Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn căn hộ Brg 16 Láng Hạ tầng đẹp mã căn 07. DT 82,22 mét vuông.logia hướng Đông Bắc. Có thể nhận nhà ở ngay.giá 8.x tỉ.anh/chị...
      Diamond Park Plaza , 16, Phố Láng Hạ, Phường Thành Công, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Khu chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 8,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8.5 tỷ 192 m2 44,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 192  mét vuông, thiết kế nguyên bản 3 PN, 2 phòng tắm, 2 gác xép, phong cách tân cổ điển, bìa đỏ chính chủ.Giá...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      chính chủ tin gửi bán chung cư DT 160m²- Toà ATầng đẹp- Trục 09- Thiết kế 3 PNbìa đỏ sẵn sàng giao dịchgọi ngay xem nhà xin gọi số 0329 703 ***
      Dự án Keangnam Hanoi Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.