Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ năm 2026

      Có 14.933 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Hà Nội giá từ 7 tỷ đến 10 tỷ

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 82 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền làm dự án xưởng SX nên cần bán cắt lỗ căn nhà phố thương mại shophouse liên kế thương mại dịch vụ phân khu Hải Âu dự án vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 6 tầng, 42 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội

      8.9 tỷ 42 m2 211,91 triệu/m2
      Siêu đẹp! Nhà khu tái định cư Ngọc Thụy, ô tô tránh, vỉa hè 2m, 42 mét vuông - 6 tầng, thang máy, 8.9 tỉ. 0981 092 ***- Cần bán ngôi nhà đẹp khu tái...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 4 phòng ngủ, 154 m2, giá 9,39 tỷ tại Đường Thành Thái - Cầu Giấy - Hà Nội

      9.4 tỷ 154 m2 61 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tại tòa căn hộ chung cư The Park Home đc số 1 đường Thành Thái, P. Dịch Vọng, ngay cạnh công viên Cầu Giấy của CĐT...
      The Park Home, số 1, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 50 m2, giá 9,7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Dọc Bún 50 mét vuông, 6 tầng, MT 4m. Giá 9.7 tỉ Hà Đông.Phân lô vỉa hè - 6 tầng thang máy - vừa ở vừa làm văn phòng - an sinh xã ...
      Dự án Văn Khê, Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư Hateco La Roma, 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 7,32 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      7.32 tỷ 87 m2 84,14 triệu/m2
      Bán 2 căn 2 ngủ tầng trung đẹp nhất căn hộ Hateco Laroma.căn hộ đã có bìa đỏ.Mua sang nhượng suất ngoại giao CĐT.-----Số căn hộ chung cư: 1902.căn ...
      Dự án Hateco Laroma, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.5 tỷ 83 m2 114,46 triệu/m2
      + Vị trí: Trung tâm Hà Đông, quần thể đô thị đã hiện hữu, gần cổng khu đô thị Nam Cường, tiện ích ngập tràn, gia chủ ở cực lộc bán đi mua căn biệt thự...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Green Bay , 140 m2, giá 9,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.2 tỷ 140 m2 65,72 triệu/m2
      Bán căn tầng 18 G2 vin Greenbay Mễ Trì, DT 140m ,2 căn đập thông.Tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư tầng 18 tại dự án vin Green Bay Mễ Trì gần Big C...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 60 m2, giá 9,1 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.1 tỷ 60 m2 151,67 triệu/m2
      Mô tả:+ Chính chủ bán nhanh nhà 4 tầng DT 60m2 MT 5m.+ Nhà Nằm vị trí đẹp, thuộc khu đô thị mới hướng Tây Nam Hồ Linh Đàm.+ Nhà thiết kế thông sàn.pháp...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 54 m2, giá 9,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      9.2 tỷ 54 m2 170,38 triệu/m2
      - Vị trí nhà rất đẹp, nằm trên trục chính nội khu phân lô BTLK Rice City Sông Hồng, đường trước nhà rất rộng thoáng, vỉa hè, oto tránh. Nhà gần trường mẫu ...
      Dự án Liền kề Rice City Sông Hồng, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Times City Park Hill, 4 phòng ngủ, 143 m2, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 143 m2 66,44 triệu/m2
      Bán căn hộ góc 4 phòng ngủ - tầng trung siêu đẹp tòa Park 7 - 143 mét vuông, giá 9.5 tỉ nội thất đầy đủ đẹp.- Thiết kế đẹp với 4 phòng...
      Dự án Times City - Park Hill, Đường Minh Khai, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 106 m2, giá 8,8 tỷ tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 106 m2 83,02 triệu/m2
      Duy nhất căn này Nguyễn Văn Linh hàng xóm vin Riverside, 106m2, 3 tầng, MT khủng 6.2m chỉ nhỉnh 8. X tỉ.Giá đã giảm 1 tỉ so với trước.Siêu căn biệt thự -...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 55 m2, giá 8,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 55 m2 154,55 triệu/m2
      + Vị Trí : + Nhà không bos điện hố ga . MT 5m + Nhà thuộc khu đấu giá phân lô vỉa hè cuối phố Bà tr nối dài , Đường trước nhà rộng 12m 3 oto tránh nhau ....
      Phố Bà Triệu, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 210 m2, giá 9,66 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      9.66 tỷ 210 m2 46 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà phố thương mại, căn biệt thự liên kế Nam An Khánh, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội tháng 2 năm 2023nhà phố thương mại: TT127B, TT20,...
      Dự án Khu đô thị Nam An Khánh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 63 m2, giá 7,3 tỷ tại Đường Mậu Lương - Hà Đông - Hà Nội

      7.3 tỷ 63 m2 115,88 triệu/m2
      PHÂN LÔ - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - Ô CHỜ THANG MÁY - giá cực rẻ KHU VỰC.- Nhà vừa xây đc 2 năm, chủ tự xây để ở nên cực kỳ tỉ mỉ chắc chắn, nội thất ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 9,8 tỷ tại Đường Phú Lương - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 60 m2 163,34 triệu/m2
      Chính chủ mình cần bán căn hộ góc LK Phú Lương, đường 15m, 3 mặt thoáng.DT: 60 mét vuông.Xây 5 tầng.MT 5m.Đã hoàn thiện chỉ việc xách va li về...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 300 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài - Mê Linh - Hà Nội

      9.9 tỷ 300 m2 33 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích, gia đình tôi cần bán lại biệt thự đơn lập khu đô thị Vinaconex 2, Quang Minh - ML - HN.DT 300 mét vuông, MT 15m,...
      Dự án KĐT Quang Minh, Đường Cao tốc Thăng Long Nội Bài, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 50 m2, giá 7,45 tỷ tại Đường Văn La - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.45 tỷ 50 m2 149 triệu/m2
      Văn Phú - Văn La - Hà Đông phân lô - vỉa hè KD sầm uất các loại hình giá đầu tư.- Hoàng Hưng 0988 954 *** - bán nhà bằng sự tử tế.- Do nhu cầu chuyển đổi,...
      Dự án Văn La - Văn Khê, Đường Văn La, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 7,35 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      7.35 tỷ 75 m2 98 triệu/m2
      - Vị trí: + nằm cạnh vin Ocean Park 1 và Euro Window Twins Park thừa hưởng mọi tiện ích của 2 dự án lớn như Mega Mall, Biển nhân tạo, công viên, khu giải...
      Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Hà Nội được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 7 - 10 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Hà Nội ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Hà Nội giá từ 7 - 10 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Hà Nội phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Hà Nội, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 7 - 10 tỷ cho nhà đất tại Hà Nội là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Hà Nội. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.