Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán liền kề 2 tầng, 66 m2, giá 3,7 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      📍Ngộp: 3Tỷ700 bán nhanhBán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Hoàng Nam 5 p.Tân Bình Tp.Dĩ AnDT: 66 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x16.5m)Cách...
      Hoàng Nam 5, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà 1 tầng tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 giá 3,5 tỉ cách đường Trần Hưng Đạo 100m p. Đông Hòa Tp. Dĩ An.DT: 113,7 mét vuông, thổ cư: 97,5 mét vuông (4x27m) nở hậu 4,46m.Cách...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 174 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 174 m2 25 triệu/m2
      Cân bán ngay đất MT DX 001 Phú Mỹ TP TDM Bình Dương, tiện KD buôn bán. Diẹn tích 6x29 có hon 80m2 thổ cư.Giá cần bán ngay.L/H 0988 606 *** xem đất thỏa ...
      Đường DX 001, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Đông Minh - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 0 m2
      - ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu gần Big C Go, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An- Dt 54,3 mét vuông (ngang 5,81m). Thổ cư 42,2m2SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH...
      Đường Đông Minh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Phước Điền Midtown Đến với Phước Điền Midtown bạn sẽ thấy hệ thống hạ tầng giao thông chuẩn chỉnh. Với hàng loạt cây xanh hoa lộc vừng trên dãy căn nhà ...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường ĐT743A - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố gần chợ Bình An, P. Bình An, Tp. Dĩ An.Nhà 4 tỉ TL - 68,1m2 (ngang 6,22m). Thổ cư 50,4m2 672.SHR hoàn công. Hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường ĐT 743A, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu gần khu dân cư Biconsi, p. Tân Bình, Tp. Dĩ An.DT: 82,8 mét vuông, thổ cư: 60 mét vuông (4,6x18m).Cách đường Huỳnh Thị...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Phước điền Midtown Ngay mặt chợ sầm uất Thuận An Bình dương.nhà mặt tiền Phước Điền Elite Town gồm 1 trệt 2 lầu mang đậm phong cách...

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu cách đường Tân Hòa 50m, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 60,4m2, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Cách làng ĐH 500m.Thiết kế: Sân xe máy,...
      Đường Tân Hòa, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      căn biệt thự tại Ecolakes Mỹ Phước Bến Cát.Giá F0 chỉ từ 4tỷ5.10x25m. 1 trệt 1 lầu.liên hệ /zalo: 0967 287 *** em dẫn xem nhà.
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 125 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      Nhà 4 tỉ 6 giảm còn 3 tỉ 2 - nhà cạnh BV 512 giường ngủ - Hiệp Thành - TDM.Bán Nhà 1 trệt 1 lầu Hiệp Thành - Thủ Dầu Một.DT: 5 x 25 m2 (125m2) thổ cư:...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng 3 tầng, 70 m2 tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường thông KD buôn bán gần VinCom 550 p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 70 mét vuông, thổ cư: 64 mét vuông (4,5x15,6m).Cách...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà phố shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Quy mô dự án 8002 m2 gồm 60 ngôi nhà phố 3 tầng.DT các căn từ 60-70m2.pháp lí dự án: SHR từng căn, đã hoàn công.Bàn giao: Hoàn thiện bên ngoài, thô...
      Dự án Phước Điền Midtown, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền nhà phố thương mại shophouse Phước Điền Midtown ngay trung tâm thành phố Thuận An, giá chỉ 3,9 tỉ/căn (chưa thuế giá trị gia ...

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 1 tầng, 80 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Đông Hòa - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà Dĩ An.Chính chủ cần bán ngôi nhà ngay SVD Dĩ An, Bình Dương.DT đất 80 mét vuông. Xây dựng 1 trệt 1 lầu (có hoàn...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 74 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22/12 - Thuận An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 74 m2 50 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Đại Ngàn P. Thuận Giao Tp Thuận An.DT: 74 mét vuông, (5x14,8m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Sân trước, phòng...
      Dự án Đại Ngàn, Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà 2 tầng, 70 m2 tại Đường ĐT 743 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 70 m2 64,29 triệu/m2
      4,5 tỉ - Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường thông KD buôn bán gần VinCom 550.P. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 70m2, thổ cư: 64m2 (4,5x15,6m).Cách đường ĐT743B chỉ...
      Đường ĐT 743B, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền dự án 116 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 116 m2 37,94 triệu/m2
      + bán ngay mảnh đất khu dân cư The Seasons giá mềm chỉ 38 tr/  mét vuông thấp hơn thị trường.+ DT: 5x23 (116 mét vuông). Đã có SHR.+ NH...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương
      Đ
      Nguyễn Ngọc Kinh Đô Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.