Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán căn shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Bán căn nhà phố nhà phố thương mại Phước Điền Midtown ngay trung tâm thành phố Thuận An, Giá chỉ 3,9tỉ/căn (chưa thuế giá trị gia tăng), SHR đã...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp tại Đường Lê Hồng Phong - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      3,55 tỉ - bán nhà trệt lầu hẻm ô tô thông cách đường Lê Hồng Phong 100m gần ngã 3 Cây Điệp.P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An.DT: 116,2 mét vuông thổ cư:...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủ Dầu Một, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      BÁN 1 ngôi nhà ở Dx nhựa 7m, Định Hoà, Thủ Dầu Một.- căn nhà phố nhựa, xây 1 trệt 1 lầu mái đổ Bêtông giá chỉ 3 tỉ 050 tr tl chủ.- 2 PN 3  phòng ...
      Phường Định Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 55 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 55 m2 70,91 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền Bình Chuẩn - Phước Điền.- DT: 5x11.- Kết cấu 1 trệt 2 lầu + tum.- Hoàn thiện ngoài trong khu.- Giá từ 3.9 tỉ/ căn.- pháp lí đã có sổ...
      Dự án Bình Chuẩn, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 250 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      Đẹp như mơ với biệt thự thung lũng ước mơ Ecolakes Mỹ Phước.Nhà sắp bàn giao cho khách.DT 10x25, 1 trệt 1 lầu.Giá trước đây 6 tỉ giờ chỉ còn 4, xx tỉ trở...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán: Kẹt vốn làm ăn chủ bán lỗ mảnh đất tặng kèm ngôi nhà cấp 4 xây kiêng cố tại khu dân cư Thuận Giao,Thuận An.Vị trí KD đa ngành nghề....
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,85 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.85 tỷ 80 m2 48,13 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sora 02 loại căn hộ chung cư 2 PN nội thất đầy đủ KDC cao cấp , yên tỉnh gọi ngay xem nhà 0987 944 *** ( Khoa )
      Sora Gardens 2, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đường L - Bình An - Dĩ An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 110 m2 39,1 triệu/m2
      Ngộp nặng giảm 900tr.Bán nhà 1 trệt 1 lầu MT đường Lồ Ô, P. Bình An, Tp Dĩ An.DT: 110m2 (6x22m) thổ cư 64,1m2.Thiết kế: Sân oto, phòng khách, bếp, 3 PN,...
      Đường Lồ Ô, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà phố 1 tầng tại Đường ĐT 747 - Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 0 m2
      4,4 tỉ - bán nhà ngay khúc chợ Đồng An 3 khu dân cư Areco cách ĐT743B chỉ 100m.P. Bình Hòa, Tp. Thuận An.DT: 103,5m2 (4,5x24m) thổ cư 100 phần ...
      Đường ĐT 747B, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán shop house 3 tầng, 90 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 90 m2 43,34 triệu/m2
      chào bán GĐ 1 dự án ngôi nhà phố Phước Điền Midtown MT đường Bình Chuẩn 34 TP Thuận An.Nhà xây dựng 3 tầng theo phong cách tân cổ điển, vừa sang trọng,...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà 2 tầng, 116 m2 tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 116 m2 28,45 triệu/m2
      Chủ gửi.bán nhanh ngôi nhà sổ riêng 1 trệt 1 lầu.Vị trí: An Phú 13 Thuận An Bình Dương.* Cách khu công nghiệp Vsip1 1 kilomet.Dt: 116 mét ...
      Đường An Phú 13, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà phố - shophouse 3 tầng, giá 4,9 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 0 m2
      Suncasa Central - 4 tỉ x.Bán căn hộ góc Sun Casa Central đường 27 Vsip II - TP Tân Uyên.căn hộ góc Sun Casa Central hướng Tây view công viên giá 4.7...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 27, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 134 m2 tại Xã Hưng Định - Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 134 m2 25,38 triệu/m2
      Chị chủ gửi bán ngôi nhà MT Hưng Định, Thuận An, BD, đường betong 4m, KDC đông đúc, 134 mét vuông, thổ cư đủ, đường oto, sân oto, giá 3 tỉ 4 thỏa ...
      Phường Hưng Định, Thuận An, Bình Dương

      Bán shop house 3 tầng, 65 m2, giá 5 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      * Nhà góc 2 MT KD buôn bán.- Vị trí Bình Chuẩn - Thuận An.- Cách đường ĐT 743 vào 30m.Tiện ích gần chợ, BV, trường học, NH Vietcombank bán kính 500m.- Nhà...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Bán đất KDC Việt Sing Thuận An. DT 5x20 thổ cư 100 phần trăm. Đường nhựa thông KD buôn bán. Giá 3.1 tỉ.
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố shophouse 2 tầng, 138 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường D1 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.5 tỷ 138 m2 25,37 triệu/m2
      nhà phố thương mại Biconsi Phú Hòa - TDM.1 trệt 1 lầu - 2P Ngủ - Đang cho thuê có thu nhập 144 tr/năm.DT: 138 m2.Giá: 3 tỉ 5.call ngay: 0911 095 ***
      Đường D1, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nhà phố 2 tầng, 105 m2 tại Phường Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 105 m2 30,48 triệu/m2
      Cần bán ngay chủ giảm mạnh còn 3 tỉ 2.Nhà 1 lầu 1 trệt MT đường DX 041 giá rẻ như đường nhánh TDM.DT: 5 x 21m thổ cư 60m2.Giá chỉ 3,2 tỉ.Đường nhựa 6m...
      Đường DX 041, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 02 - Thủ Dầu Một, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 100 m2 39,5 triệu/m2
      bán ngay nhà Phú Mỹ.Cần tiền giải quyết hàng cuối năm.Nhà 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  toilet.Sân oto rộng 7 chỗ.MT đường nhựa 7m.giá 3,95 tỉ thỏa ...
      Đường DX 026, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.