Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 60 m2, giá 10,6 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Bán liên kế đẹp 5 tầng.. khu đô thị Xa La - Hà Đông.. KD, giá mềm, sẵn về ở.KD - phân lô - vỉa hè - 3 thoáng..* Vị trí: Phân lô khu đô thị Xa La ngay...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 123 m2, giá 16,5 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 123 m2 134,15 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Cầu Bươu 123m, 4 tầng, MT 7,5m giá 16,5 tỉ Chính chủ bán nhà đẹp.căn biệt thự mặt phố vỉa hè phù hợp ở, KD văn phòng, trường mần...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế 5 tầng đường 12m, view thoáng, Đông Nam, cam kết giá cực rẻ Gia Lâm, tiền đất chỉ 100tr/m2- Giá 9.5 tỉ/căn 75m2- hotline:...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse khu Nhật dự án HinodeRoyalPark, mặt đường 41m.- Vị trí trung tâm gần đường vành đai 3.5, xung quanh là 6...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 5 tầng, giá 27 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      27 tỷ 0 m2
      Mô tả: liên kế vip - Thanh Xuân Q. - thang máy - KD - khu vực hiếm nhà bán.- Nhà 5 tầng còn rất mới, thang máy xịn sò, nội thất luxury. Để ở thì quá vip,...
      Dự án 90 Nguyễn Tuân, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn liền kề 4 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, TP Hà Nội.DT: 135m.DT sàn xây dựng: 288m.Thiết kế: 3.5 tầng.Đường: Trục đường chính...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 150 m2, giá 19 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      19 tỷ 150 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán biệt thự liên kế tại khu A dự án Geleximco đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội.Là căn duy nhất còn lại đc xây 5 tầng, có hầm....
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 79 m2, giá 23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 79 m2 291,14 triệu/m2
      liên kế siêu vip - 2 thoáng - ngõ oto tải tránh - vỉa hè - KD - văn phòng - tương lai mặt phố.+ Vị trí: Nhà khu liên kế siêu đẹp tại Hoàng Quốc Việt,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 100 m2, giá 27 tỷ tại Đường Bưởi - Ba Đình - Hà Nội

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Gia đình cán bộ cc về hưu giao bán nhà siêu đẹp đường Bưởi - p. Vĩnh Phúc, Ba đình, thành phố Hà Nội. oto vào trong nhà.DT khoảng100m2 MT 10m, giá chào...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá rẻ tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Bán căn biệt thự Phú Cát City giá 22tr/m2 đất DT 180m2, giá siêu tốt đầu tư ngay trung tâm TP phía Tây. Xd 3,5 tầng.
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 35 tỷ tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 0 m2
      DT 112.8 mét.4 tầng.MT 12 mét.Giá 35 tỉ có thỏa thuận.Vị trí toà căn biệt thự cực đẹp, nằm ở Lô góc, 2 mặt ngõ đều oto tránh,Ngõ thông ra phố Phùng Chí...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 86 m2, giá 11,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      11.5 tỷ 86 m2 133,73 triệu/m2
      Do gia đình có việc nên mình cần bán ngay căn siêu đẹp thuộc dự án Eurowindow Twin Park.DT 86m thuộc lô đầu hồi mặt đường Lộc Vừng.Xây 5 tầng đã nhận bàn...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 180 m2, giá 33 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      33 tỷ 180 m2 183,34 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình - Lưu Hữu Phước - Hàm Nghi - khu vip Mỹ Đình - căn biệt thự sân vườn view công viên - ở cực sướng.- DT:...
      Dự án Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 5,3 tỷ tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội

      5.3 tỷ 80 m2 66,25 triệu/m2
      Dự án Đông Dương Đức Thượng có 342 căn liên kế với DT trung bình 80 mét vuông (5m*16m).Hai trục đường bố trí mảnh đất là đường 12m và đường 24m.Dự...
      Đông Dương, Đường 32, Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 280 m2, giá 18,2 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      18.2 tỷ 280 m2 65 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Vườn Cam Vinapol. Giá rẻ.- DT 280m2.- MT 14m.- Vị trí giao thông thuận lợi.- a/c quan tâm vui lòng gọi ngay E Mến 0916 557 ***
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 153 m2, giá 26 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      26 tỷ 153 m2 169,94 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn liên kế góc đầu hồi gamuda gardens, Hoàng Mai, TP Hà NộiDT 153m2 xây sẵn 4 tầng thô, hoàn thiện mặt ngoài.giá bán: 26 tỉHướng Đông...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 7 tầng, 100 m2, giá 22 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      22 tỷ 100 m2 220 triệu/m2
      CC Cần bán nhà 7 tầng thang máy lô góc 100m KD đỉnh giá 22 tỉ.- DT: 100m, lô góc, hoàn thiện 7 tầng thông sàn hiện đại có thang máy. Đông Nam mát mẻ. Vị...
      Dự án Liền kề Tổng cục 5 Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường Yên Xá - Thanh Trì - Hà Nội

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      * chính chủ cần tiền, bán nhanh ngôi nhà liên kề bìa đỏ pháp lí đầy đủ.- Tại khu đô thị Tổng cục 5 Yên Xá, cạnh đại lộ Chu Văn An, trường THPT Lương...
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!