Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      siêu hiếm liên kế Foresa Xuân Phương - chủ mót bán giảm chào tận đáy - nhà vị trí đỉnh - đường 3 ôtô tránh - vỉa hè 6m. Ở vừa KD văn phòng ô mê li...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 124 m2, giá 27 tỷ tại Huyện Thanh Trì - Hà Nội

      27 tỷ 124 m2 217,75 triệu/m2
      Siêu phẩm ngôi nhà phố KD, nhà liên kế Thanh Xuân lô góc LK 19 Rue De Charme, KĐT mới Hạ Đình, Thanh Xuân, TP Hà Nội.- DT đất: 124m.- DT sàn xây dựng...
      Dự án Rue De Charme, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá tốt tại Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ bán ngay căn liên kế căn biệt thự khu A KĐT Gleximco đường Lê Trọng Tấn.DT 120 mét vuông.Xây 04 tầng hiện đại có sân vườn trước sau.Vị...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 400 m2, giá 100 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Long Biên - Hà Nội

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      Tọa lạc vị trí vàng, đỉnh, cực kỳ đẳng cấp và quyền thế.- Nhà thiết kế 1 tầng hầm + 3,5 tầng nổi kiểu căn biệt thự sân vườn.Thang máy nhập khẩu.- Trước...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 3 tầng, giá 37,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      37.5 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán biệt thự đơn lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu. DT 181.9 m xây 3 tầng. Nhà Đông Nam căn hộ góc thoáng mát.KDC dân trí cao, an ninh đảm ...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 25,2 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      25.2 tỷ 0 m2
      - Do chuyển công tác gia đình cần bán biệt thự đơn lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu. DT 133,6  mét vuông xây 3 tầng. Hai mặt đường trước sau.KDC dân...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, giá 9,86 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      9.86 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ góc 167,5 mét vuông/168 mét vuông, trục đường chính 17,5m gần hotel, chợ Nghệ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, thành...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 167 m2, giá 38 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      38 tỷ 167 m2 227,55 triệu/m2
      Đảo Ngọc Trai nhỏ dự án vin oceanpark Gia Lâm là phân khu đóng đc bảo vệ an ninh 24/24, với nhiều tiện ích đặc quyền như : Công viên nội khu, bể bơi ngoài...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,25 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      8.25 tỷ 75 m2 110 triệu/m2
      Đường Nguyễn Mậu Tài. 75m2. 5 tầng. MT 5m. Giá 8.25 tỉ. (110 tr/m2) Gia Lâm.Mô tả:Khu phân lô liên kế tổng 68 căn bán - cách khu hành chính mới của Gia Lâm...
      Dự án Highway 5 Residences Gia Lâm, Đường Nguyễn Mậu Tài, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Phân lô - thang máy - oto tránh - KD đỉnh - 2 vỉa hè rộng - view trường học - nội thất đầy đủ.- Vị trí ngay trường học quốc tế trường cấp 2 và THPT...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 140 m2, giá 32 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      + ngôi nhà tọa lạc tại vị trí vô cùng đắc địa. Khu vực trung tâm Mỹ Đình ở luôn KD rất tuyệt, di chuyển thuận tiện qua các tuyến phố như, Lê Đức Thọ, Phạm...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 40 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 0 m2
      Bán căn Đông Nam cực hiếm duy nhất song lập botanic 246,9m2 đầy đủ nội thất.đc: khu đô thị Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.*...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 13,9 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      13.9 tỷ 75 m2 185,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà LK 75m2 khu đô thị Việt Hưng - Vị trí đẹp vừa để ở vừa cho thuê KD, làm văn phòng - Giá 13,9 tỉ (có thỏa thuận nhẹ).- DT đất: 75 m.- MT: 6...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 15,9 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15.9 tỷ 100 m2 159 triệu/m2
      BÁN liên kế căn biệt thự LOUIS CITY ĐẠI MỖ GIÁ RẺ Q. 100 mét vuông GIÁ 12 tỉ9 liên lạc: 0389 638 ***.Tổng hợp những căn chính chủ giá siêu ...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 102 m2, giá 7 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      7 tỷ 102 m2 68,63 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh dịch vụ đối diện liên kế 1 KĐT Lideco- DT: 102m, MT 7,5m. xây full đất- Đường trước nhà 12m.- Xây dựng 5 tầng.- Vị trí gần...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 5 tầng, 70 m2, giá 22 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      22 tỷ 70 m2 314,29 triệu/m2
      Nhà tôi không có nhu cầu ở . chuyển về liên kế Greenbay muốn bán cho ai có nhu cầu sống tại đâyNhà thiết kế : 8  phòng ngủ 5wcĐồ cơ bản , có tháng...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 102 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      20.5 tỷ 102 m2 200,99 triệu/m2
      + Cần bán nhà phân lô tại khu đô thị Định Công - chính chủ mới sửa chữa đẹp đẽ để ở nhưng con gái quyết định ở lại định cư bên Pháp nên chính chủ bán...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!