Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 16 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16 tỷ 70 m2 228,58 triệu/m2
      + Chính chủ(A. Tân) người nhà cần bán căn biệt thự LK Iris Garden Nguyễn Văn Giáp, Cầu Diễn, Nam Từ Niêm.+ DT 70m2, 4 tầng, MT 8.6m.+ Khu liên kế Iris...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 73 m2, giá 32 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      32 tỷ 73 m2 438,36 triệu/m2
      32 tỉ sở hữu căn biệt thự liên kế vip nhất khu Richland Southern Xuân Thủy đối diện đại họcQG thang máy, nội thất xịn chỉ việc vào ở đón tết giáp...
      Richland Southern, Số 9A Ngõ 203, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 160 m2, giá rẻ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Bán BT song lập - Iris Homes - Gamuda chỉ 2x tỉ có thỏa thuận.Chính chủ gửi bán biệt thự song lập Gamuda Gardens - Hoàng Mai.DT: 160 mét ...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      100tr/m2 sở hữu ngay căn hộ chung cư 1812: 3 PN, DT 113,6m2, view trực diện ra Hồ Tây.căn hộ chung cư Grandeur Palace - sp dành riêng cho giới KH...
      Dự án Grandeur Palace Giảng Võ, Quận Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 446 m2, giá 31,22 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      31.22 tỷ 446 m2 70 triệu/m2
      Cần bán 3 nền đất liên kế nằm ở ngã ba Phố Yên, Tiền Phong, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội.DT tổng 3 lô là 446m2, đang có shop cho thuê với tổng thu nhập là...
      Dự án Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 381 m2, giá 64,77 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      64.77 tỷ 381 m2 170 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự đơn lập mặt hồ KĐT Sudico Nam An Khánh. Giá đầu tư.DT: 381 mét vuông.Giá tôi thiện chí bán 170tr/ mét vuông đã hoàn...
      Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 258 m2, giá 9,7 tỷ tại Thạch Thất - Hà Nội

      9.7 tỷ 258 m2 37,6 triệu/m2
      Cập nhật 1 số biệt thự bán ngay hạ giá 1 tỉ. căn biệt thự Resort khu đô thị Xanh Villas dãy B1 - 15, B1 - 20 vị trí trung tâm view suối, gần bể bơi,...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 195 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      31.5 tỷ 195 m2 161,54 triệu/m2
      căn biệt thự ĐƠN LẬP - 4 MẶT THOÁNG - ĐƯỜNG 3 oto TRÁNH, VỈA HÈ 2 BÊN CỰC RỘNG - KD ĐỈNH - NHÀ ĐẸP - giá siêu mềm NHẤT KHU VỰC.* Mô tả:- căn biệt thự...
      Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Với kinh nghiệm làm dự Án Thanh Hà Mường Thanh từ đầu 2015Chúng sở hữu hơn 100 lô liên kế - căn biệt thự với DT từ 75m2, 85m2, 90m2, 125m2, 200m2, 225m2,...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 19,8 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      19.8 tỷ 240 m2 82,5 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 240m kdt Geleximco Lê Trọng tấn - thành phố Hà Nội Duy nhất một căn Tại khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn Hà Đông DT: 240m, mặt...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 31 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 75 m2 413,34 triệu/m2
      Chủ bán nhà liên kế 75m2 nhà 4 tầng 3 ngủ thang máy, nốt xe oto Xuân Thủy - Cầu Giấy, 0906 247 ***.GIa đình chuyển công tác không cử dụng đến ngôi nhà tại...
      Dự án Richland Southern, Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 228 m2, giá rẻ tại Phố Giảng Võ - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 228 m2
      Tôi cần bán suất ngoại giao căn biệt thự đơn lập dự án Grandeur Palace, Ba Đình, TP Hà Nội. Mã căn G1 - A1 đẹp nhất dự án.- Vị trí dự án Grandeur Palace...
      Dự án Grandeur Palace, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, thỏa thuận tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Chị gái cần bán căn biệt thự Kim Mã Ba Đình Thủ đô Hà Nội.- Thiết kế lối kiến trúc Tân Cổ Điển bởi KTS Châu Âu.- vừa xây dựng 2020 với DT rộng 160m2.-...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, giá 55 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 0 m2
      Gia đình cần thu xếp tài chính nên bán căn liên kế Thạch Thảo.DT 93,5 mét vuông, nội thất liền tường đẹp.Giá 55 tỉ.liên lạc: 0906 173 ***
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 163 m2, giá 16,3 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      16.3 tỷ 163 m2 100 triệu/m2
      Gửi anh/chị mấy căn song lập giá mềm ạ.BTSL: 250m2 hướng Đông Nam: 93 tr/m2.BTSL: 190m2 hướng Đông Nam: 110tr/m2.BTSL: 163m2 hướng Tây Bắc: 100tr/m2.
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 120 m2, giá 23 tỷ tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội

      23 tỷ 120 m2 191,67 triệu/m2
      căn biệt thự Ba Đình cạnh Hồ Tây 120 mét vuông, 5tầng, ngang 10m, oto vào nhà. Lô góc thoáng 3 mặt.Giá nhỉnh 23 tỉ. thỏa thuận mạnh. Vị trí: Ngõ...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại phố Chùa Thông - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      phòng KD CĐT HUD Sơn Tây đang bán liên kế đã xây sẵn cả nhà cả đất.Thông tin của thể như sau:DT 75 mét vuông (DT đất).Xây dựng 3 tầng (đã hoàn thiện...
      Dự án HUD Sơn Tây, phố Chùa Thông, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 175 m2, giá tốt tại Đường Quốc lộ 32 - Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 175 m2
      Chính chủ bán căn biệt thự song lập Tân Tây Đô.- DT 175m2/MT 9m.- căn biệt thự song lập - nhà xây 3 tầng.- giá 9, x tỉ.- bìa đỏ sang tên ngay khi công...
      Dự án Tân Tây Đô, Đường Quốc lộ 32, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!