Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Bán phân lô khu Dịch vụ hướng Tây Nam Linh Đàm.- khu đô thị mới phát triển thần tốc, hưởng trọn tiện ích nội khu.- Nhà vừa xây 5 tầng MT rộng có garage...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 19,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      19.5 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán ngay trong tháng căn HA3 149,4 mét vuông, vị trí cực đẹp giá chỉ 20 tỉ BP.- DT đất 149.4 mét vuông. (MT 8,3m).- DT xây dựng...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 20 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 0 m2
      chính chủ cần bán nhanh trong tháng căn HA3 149,4m2, vị trí cực đẹp giá chỉ 20 tỉ BP.- DT đất 149.4m. (MT 8,3m).- DT xây dựng 59,8m 1 sàn, tổng DTSD là...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu 3, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 230 m2, giá 33,12 tỷ tại Ba Đình - Hà Nội

      33.12 tỷ 230 m2 144 triệu/m2
      - Khu vực đang quy hoạch trục giao thông Vạn Phúc - Hoàng Hoa Thám, Nhà mình hoàn toàn không vướng quy hoạch, tương lai sau quy hoạch sẽ là nhà mặt Phố, giá...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 73 m2, giá 31 tỷ tại Quận Cầu Giấy - Hà Nội

      31 tỷ 73 m2 424,66 triệu/m2
      Ra tết tôi sang Úc định cư nước ngoài với con nên tôi cần bán gấp lại biệt thự liên kế sân vườn tại Richland Southern, Xuân Thủy, Cầu Giấy, TP Hà ...
      Dự án Richland Southern, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 144 m2, giá 23 tỷ tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 144 m2 159,73 triệu/m2
      * Thông tin nhà.- logia hướng Đông Nam.- nội thất đầy đủ làm kỹ càng.- Nhà đã ở ~ 2 năm, vẫn còn rất mới.- Đã có bìa đỏ.- giá thiện chí 23 tỉ (có thỏa...
      Dự án Garden City, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, giá 9,6 tỷ tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.6 tỷ 0 m2
      Bán nhà liên kế Báo Nhân Dân Trịnh Văn Bô - Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Vỉa hè rộng - oto tránh - ở hay KD đều ok.Vi trí vàng, khu vực đáng sống, quy...
      Dự án Xuân Phương Residence, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán liền kề, biệt thự 7 tầng, 62 m2, giá 11,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      11.5 tỷ 62 m2 185,49 triệu/m2
      Nhà 7 tầng thang máy - sổ vuông vức - vỉa hè rộng - oto tránh KD văn phòng.- Nhà nằm trong ngõ oto tránh, thông bàn cờ, đi lại thuận tiện, kết nối các...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 3 tầng, 165 m2, giá 20,5 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 165 m2 124,25 triệu/m2
      Nhà nằm trên khu đô thị BT Văn Khê văn minh, đường phố giao thông hạ tầng đồng bộ, cây xanh mát mẻ phủ kín hai bên đường, KD hay làm văn phòng đều vip.+...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp lấy tiền mặt để TT công nợ cuối năm nên quyết định bán giá thấp hơn thị trường biệt thự KĐT Linh Đàm, gần hồ, công viên cảnh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      P
      Phương Nam Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 73 m2, giá 21,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      21.5 tỷ 73 m2 294,53 triệu/m2
      - liên kế Licogi 13 có vị trí nằm trên mặt đường Khuất Duy Tiến và đường Vành đai 3 trên cao. Đây là trục đường huyết mạch đối với giao thông khu vực phía...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 23 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      23 tỷ 80 m2 287,5 triệu/m2
      liên kế siêu vip - 2 thoáng - ngõ oto tải tránh - vỉa hè - KD - văn phòng - tương lai mặt phố.+ Vị trí: Nhà khu liên kế siêu đẹp tại ngõ 234 Hoàng Quốc...
      Ngõ 234, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 112 m2, giá tốt tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Chính chủ bán căn biệt thự Romantic Park Tây Hồ view vườn hoa:- DT 112m2 thiết kế 5 tầng, nhà để xe oto, thang máy.- Bàn giao đầy đủ nội thất, chỉ...
      Dự án Romantic Park Tây Hồ Tây, Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 5 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhân dịp khai trương tuyến phố đi bộ sầm uất nhất Q. Thanh Xuân.- CĐT tặng gói ưu đãi cực sốc:- Tặng ngay 3 cây vàng SJC 9999 trị giá 200 tr trừ trực tiếp...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 6 tầng, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần cắt lỗ bán nhanh căn nhà phố thương mại Galaxy TSQ, đường Tố Hữu, Vạn Phúc, Hà Đông.DT 82.7 mét vuông, MT 5m, xây 6 tầng hoàn thiện mặt ngoài,...
      Dự án TSQ Galaxy, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 60 m2, giá 10,6 tỷ tại Đường Yên Xá - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      10.6 tỷ 60 m2 176,67 triệu/m2
      Bán nhà đẹp 4 tầng liên kế tổng cục V.. Yên Xá - Tân Triều.. giá mềm, sách valy về ở.liên kế Tổng Cục 5 - hai thoáng - vỉa hè oto tránh - vip nhất Q....
      Dự án Tổng cục 5 Tân Triều, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán liền kề 4 tầng, 78 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      15.5 tỷ 78 m2 198,72 triệu/m2
      Do KD thua lỗ cần gấp tiền nên tôi cần bán ngay ngôi nhà ở Làng Việt Kiều Châu Âu, Hà Đông, chi tiết:+ Nhà rất đẹp, phong thủy tốt đc tôi ở giữ gìn nên...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 13,8 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      13.8 tỷ 0 m2
      Cuối năm bán ngay nhà phố thương mại Sao Biển bìa đỏ lâu dài đường 40m, trục đường huyết mạch thông lên Q. Ủy Gia Lâm.- DT đất 67,5 mét vuông.-...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!