Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên muốn bán gấp căn liên kế dự án Tổng Cục 5 Tân Triều Yên Xá.- Khu dân trí cao, hàng xóm toàn là quan chức, nhà nước, giàu có, đẳng...
      Dự án Liền kề Tổng cục 5 Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 135 m2, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Thông tin lô.Vị trí mặt đường 30m.DT 135 mét vuông.MT 7,5m.Xây dựng 5 tầng, 470 mét vuông.Nhà mới nguyên bản CĐT.Rất phù hợp vừa ở vừa KD, thậm...
      Dự án Hinode Royal Park, Đường Quốc lộ 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 78 m2, giá 15,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      15.5 tỷ 78 m2 198,72 triệu/m2
      Mình muốn bán lại ngôi nhà mặt đất mình ở riêng tại Hà Đông, giá để lại cho anh/chị em hữu nghị 15,5 tỉ Việt Nam đồng sở hữu ngôi nhà đầu tiên của mình...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 147 m2, giá 38 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      38 tỷ 147 m2 258,51 triệu/m2
      Bán căn biệt thự nhà vườn khu Licogi 13, khu Vip, 147 mét vuông. Mt: 7m. 4 tầng, giá cực rẻ thị trường.Nằm giữa 2 Q. Cầu Giấy và Thanh Xuân, giao...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 24,3 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      24.3 tỷ 0 m2
      bán nhanh căn hộ góc LK85 nhà phố thương mại shophouse 2 MT, bìa đỏ lâu dài tại Dự án Him Lam Thường Tín, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí: Mặt đường ĐT...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường ĐT 427B, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 80 m2, thỏa thuận tại Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế tại khu C dự án Geleximco đường Lê Trọng Tấn, Hà Đông, thành phố Hà Nội.Là căn duy nhất còn lại đc xây 4 tầng, mái cao.Sát...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 95 m2, giá 23 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      bán ngay TÒA VĂN PHÒNG 7 TẰNG PHỐ BÙI HUY BÍCH, Q. ỦY HOÀNG MAI, KD ĐỈNH LUÔN, VIEW VƯỜN HOA, 2 VỈA HÈ oto ĐỖgọi ngay : Em Tiến- DT 95m2 x 7 tầng thang...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô Làng Việt Kiều Châu Âu, KD vô địch, oto tránh vỉa hè rộng - DT 85m - 5 tầng - MT 4,5m. Giá nhỉnh 8 tỉNguyễn Văn Lộc chuyên KD ẩm...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, giá 11 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      11 tỷ 0 m2
      Dự án: căn biệt thự liên kế khu đô thị Sơn Đồng City.căn biệt thự nhà nguyên xây thô.DT: 83m2.Nội thất: Xây thô.Giá: 11 tỉ.Thuế phí sang tên: Bao...
      Sơn Đồng Center, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 16,8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      16.8 tỷ 120 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay 120m Geleximco.DT 120m, MT 6m.Thiết kế: Nhà vườn (có sân vườn trước sau) nhà hoàn thiện đẹp, nhiều gỗ như ảnh.Đường trước nhà:...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 225 m2, giá tốt tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 225 m2
      Thiện chí bán biệt thự đẹp 160 - 225 mét vuông.MT 9 - 12,5m.pháp lí: bìa đỏ đầy đủ.Xây thô và hoàn thiện mặt ngoài.Xây 5 tầng - 580 mét vuông...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 70 m2, giá 25 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      25 tỷ 70 m2 357,15 triệu/m2
      bán nhanh LK Nguyễn Huy Tưởng 70 mét vuông 5 tầng MT 5m vỉa hè thang máy - KD nhà rất đẹp chỉ 25 tỉMô tả:liên kế vip - Q. Thanh Xuân - thang máy -...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 145 m2, giá 72 tỷ tại Phố Giảng Võ - Ba Đình - Hà Nội

      72 tỷ 145 m2 496,56 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự 138B Giảng Võ, Ba Đình.căn hộ góc: 145m2. Không Tiếp Môi Giới.biệt thự có DT bìa đỏ: 145m vuông vức, lô góc 3 mặt thoáng, diện ...
      Grandeur Palace, 138B, Phố Giảng Võ, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá 50 tỷ tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      50 tỷ 100 m2 500 triệu/m2
      Không có nhu cầu ở, tôi cần bán lại căn liên kế, 100 mét vuông, dãy Thạch Thảo 1, MT 8m, đã có bìa đỏ và bàn giao nội thất liền tường, căn hiếm có...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Thạch Thảo 1, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 307 m2, giá 179 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      179 tỷ 307 m2 583,07 triệu/m2
      Ia đình có biệt thự view hồ vị trí đẹp nhất vin Green Bay. DT 307m.- View trực diện hồ.- Nhà nội thất đầy đủ xịn, giữ gìn nên nhà rất mới.- Hương mát...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 5 tầng, 144 m2, giá 12 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      12 tỷ 144 m2 83,34 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán biệt thự song lập tại KĐT Lideco - hướng Tây tứ mệnh.- DT: 144 mét vuông, MT 9m.- Đường 12m.- Xây dựng 5 tầng. Đã...

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 226 m2, thỏa thuận tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 226 m2
      Mình cần bán nhanh căn nhà phố thương mại vị trí góc siêu vip tại KĐT của vin ở Hàm Nghi.Thông tin về căn shop đầy đủ như sau:- căn hộ góc.- DT trên...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 84 m2, giá 12 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 84 m2 142,86 triệu/m2
      Mình bán ngôi nhà ở P. Hoàng Liệt có DT 84 mét vuông, 4 tầng, MT 8m ngõ trước nhà quá rộng.Vị trí đắc địa: Gần bến xe, chợ dân sinh, công viên, BV,...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!