Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 29 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      29 tỷ 120 m2 241,67 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp căn nhà phố thương mại mặt ngoài giá cực rẻ Xây 4 tầng, 1 hầmCăn đẹp. Nằm trên trục đường KD chính của dự ánMặt sau view vườn hoa cực...
      Dự án Jade Square, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 100 m2, giá 6,6 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      6.6 tỷ 100 m2 66 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh lô liên kế KĐT Thanh Hà Mường Thanh. Vị Trí : B1.4LK15.9DT : 100m2MT 5m, đường 17manh/chị em ai quan tâm LH trực tiếp chính...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 182 m2, giá 28 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hoa Lan - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250m2, vuông vức có hơi nở hậu 30cm, nhà...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 238 m2, giá 36 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 238 m2 151,27 triệu/m2
      Khu căn biệt thự Gamuda là nơi đáng sống bậc nhất Q. Hoàng Mai với hơn nghìn biệt thự liên kế, đời sống cao, không gian xanh lý tưởng. Khu thương mại...
      Dự án Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 97 m2, thỏa thuận tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      Thỏa thuận 97 m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế 97m2 vị trí đẹp trung tâm tại dự án Him Lam Thường Tín.- Nằm ngay mặt đường mới Nguyễn Trãi (Lý Tử Tấn) 33m, đối diện 2...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 150 m2, giá 23 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      23 tỷ 150 m2 153,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự Song Lập Sao Biển vin Oceanpark 1 Gia Lâm.- DT gần 150m, nội thất chủ hoàn thiện chắc chắn giờ muốn bán đi để về trung tâm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 6,99 tỷ tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      6.99 tỷ 50 m2 139,81 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế đường Mậu Lương, Kiến Hưng, Hà Đông, TP Hà Nội:- DT 50m2 xây 5 tầng chắc chắn. có ô thang máy- MT rộng 5m, đường rộng 8m, vỉa hè rộng...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510 mét vuông, lòng nhà có thể mở rộng 250 mét vuông/ sàn. Nhà có 1 tầng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 8,7 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.7 tỷ 50 m2 174 triệu/m2
      CỰC PHẨM VĂN KHÊ LA KHÊ, NHANH TAY THÌ CÒN, oto TRÁNH , NHÀ MỚI, 5 TẦNG 50m², giá cả thương lượng- Siêu phẩm giá hợp lý nhất khu đô thị Văn Khê La Khê,...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 160 m2, giá 8 tỷ tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      LK 160m²- Mtien 8mkhu đô thị HÀ PHONG TIỀN PHONG - MÊ LINH - TP Hà NộiĐất Sẵn Nhà xây thô. bìa đỏ sẵn sang tên Làn 2 đường 24 Hà PhongTiện ích ngập...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 190 m2, giá 35 tỷ tại Phường Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      35 tỷ 190 m2 184,22 triệu/m2
      Bán căn BT trong KĐT Gamuda , view căn hộ Gelexia . Nhà lô góc 2 mặt đường . Đã hoàn thiện nội thất luxury , thang máy xịn nhập khẩu , bể cá khôngi , khu...
      Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15.5 tỷ 100 m2 155 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế dự án Louis City Đại Mỗ DT 100m, xây 5 tầng thiết kế tân cổ điển View công viên cực thoáng, đường nội bộ 12m pháp lý : bìa ...
      Dự án Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 115 m2, giá 20 tỷ tại Đường Đông Quan - Cầu Giấy - Hà Nội

      20 tỷ 115 m2 173,92 triệu/m2
      chính chủ công chức cần bán nhà phân lô Nguyễn Khanh Toàn, vỉa hè 3m, ô tô tải tránh, view thoáng vĩnh viễn, nthành phố Hà Nội thất xịn, có tiểu cảnh.+...
      Đường Đông Quan, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 27 tỷ tại Đường Dương Văn Bé - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      27 tỷ 200 m2 135 triệu/m2
      Dương Văn Bé 200m2 có nhà 3 tầng, MT: 7.23m. Giá chỉ 27 tỉ, Q. Hai Bà Trưng.Mô tả.+ Nhà nằm giữa phố oto đỗ cửa - siêu hiếm - gần phố - tiện ích bạt ngàn.+...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 5 tầng, giá 21 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 0 m2
      GĐ chuyển qua Mỹ định cư nên bán lại căn liên kế Licogi13 - vành đai 3 Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.DT: 72.7m2.MT: 5,2m.7 ngủ 5  nhà...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 200 m2, giá 10,4 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      10.4 tỷ 200 m2 52 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay lô căn biệt thự víp B2.2BT10MT : 10mDT: 200mHướng BắcGần trường liên cấp quốc tế.Sang tên bằng HĐMB theo quy định tại...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 196 m2, giá 32 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      32 tỷ 196 m2 163,27 triệu/m2
      Hiếm! Vị trí đẹp giá siêu mềm nhất khu vực, khu vực sầm uất KD đỉnh. Vỉa hè 2 bên rộng mênh mông, oto đỗ thoải mái. Gần trường Quốc tế Billgate, giao...
      Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!