Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay căn biệt thự 6 tầng, 117 m2, giá 38,5 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      38.5 tỷ 117 m2 329,06 triệu/m2
      Lô góc - phố đi bộ Nguyễn Xiển - KD ngày đêm. Nhà thiết kế 6 tầng.Có ô chờ thang máy.- DT 117 m2 - 6 tầng - mt 6 m.- Giá: 38,5 tỉ.Nhà xây thô chủ về tự hoàn...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 6 tầng, 72 m2, giá 14,95 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.95 tỷ 72 m2 207,64 triệu/m2
      Vị trí: Khu liên kế cao cấp, đường 3 oto tránh trước nhà, oto dừng đỗ thoải mái.Gần Times City, Minh Khai tiện ích đầy đủ.Thiết kế 4 ngủ, nội thất nhập...
      Dự án Green Park Vĩnh Hưng, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 300 m2, giá rẻ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      Thỏa thuận 300 m2
      căn biệt thự thung lũng thanh xuân nơi có rừng - núi - hồ - quanh năm bốn mùa hoa nở.- Quy mô dự án có 170ha, trong đó 80ha là rừng thông trên 50 năm...
      Dự án Thanh Xuân Valley, Đường Nguyễn Văn Cừ, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      - LK 84m Giá 8 tỉ (View nội khu - Đường thông vs trục chính và đường 30m - Gần vườn hoa vs khu vui chơi ngoài trời).- NV 144m song lập, giá 12, x tỉ (Kết...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 115 m2, giá 17 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 115 m2 147,83 triệu/m2
      căn biệt thự VIEW VƯỜN HOA - LÔ GÓC - VỈA HÈ HAI BÊN - THANG MÁY NHẬP KHẨU - TẶNG FULL OPTIONS - biệt thự nằm ở vị trí lô góc view vườn hoa cực đẹp của...
      Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 6,7 tỷ tại Thành phố Huế - Thừa Thiên Huế

      6.7 tỷ 150 m2 44,67 triệu/m2
      Do chuyển nhu cầu sử dụng nên gia đình cần bán lô căn biệt thự Song lập thương mại 150m2, mặt đường trung tâm 36m tại dự án Eco Garden, TP Huế.- DT 150m2,...
      Dự án Eco Garden Huế, Phường Thủy Vân, Huế, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 12,8 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      12.8 tỷ 250 m2 51,2 triệu/m2
      Cần bán lại biệt thự đã xây thô mặt hồ Thanh Cao, Đại Lải Venus Resort (nằm trong quần thể Flamingo Đại Lải). Bên cạnh và xung quanh đã nhiều nhà hoàn...
      Dự án Flamingo Resort, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhà lk 3 tầng, 270 m2, giá 43 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      43 tỷ 270 m2 159,26 triệu/m2
      Với quy mô 75ha,Nằm trên @ trục đại lộ đường 3.5 và đường 70. sở hữu đại lộ ánh trăng 58m ra Mỹ đình nên về giao thông hoàn toàn tiện lợiVề tiện ích có đầy...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 5 tầng, 50 m2, giá 8,5 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Giảm chào 500tr cho ngôi nhà phân lô KD văn khê 50 x 5 tầng x 8.5 tỉ- Nhà nằm trong khu đô thị KD đẹp đc bao trọn tiện ích khu đô thị trường cấp ...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 320 m2, giá 42 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 320 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán lô căn biệt thự đơn lập Đô thị Việt Hưng- Vị trí: trung tâm KĐT giao các trục Bùi Thiện Ngộ - Lưu Khánh Đàm - Đoàn Khuê- DT:...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 27 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      27 tỷ 300 m2 90 triệu/m2
      Chị gái chính chủ thân cần bán ngay biệt thự đơn lập vị trí đẹp, lô góc view công viên thoáng, chill nhất dự án Hado Charm Villas.biệt thự gần ngay đại...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 39 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      39 tỷ 220 m2 177,28 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự TP Giao Lưu, sau Bộ Công An, đường Phạm Văn Đồng, Q. Bắc Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội:- KĐT TP Giao Lưu là một trong những chuỗi...
      Dự án Thành Phố Giao Lưu, Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 280 m2, giá 18 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      18 tỷ 280 m2 64,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán biệt thự song lập NV7 hướng Tây tứ mệnh.- DT: 280m2, MT 13,3m.- Đường 12m.- Xây dựng 5 tầng.- Vị trí gần lô góc rất thoáng KDC về ở...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 112 m2, giá 35 tỷ tại Đường 800A - Cầu Giấy - Hà Nội

      35 tỷ 112 m2 312,5 triệu/m2
      Mã hàng 77 - 2023.contact số điện thoại: 0982 119 *** và website: Https://bdstienhai.vn/ để đc xem nhà free và mua bán chính chủ.Bán căn biệt thự - 3 MT...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 8 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Hiện nay dự án Thanh Hà Cienco 5 (Kiến Hưng, Hà Đông, thành phố Hà Nội) đang là điểm đến lý tưởng của KH cũng như NĐT bất động sản hiện nay, với cơ sở...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 50 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Hiếm nhà LK đẹp 4 tầng khu dịch vụ Kiến Hưng, 50m2, MT 4m, KD tốt, chỉ 7.6 tỉ.Phân lô - vỉa hè - oto tránh - KD.+ Nhà thuộc khu đất phân lô sát Kiến Hưng...
      Dự án Kiến Hưng, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá tốt tại Đường Láng Hòa Lạc - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự mặt hồ KĐT mới Nam An Khánh Vitalago.DT 210m2.biệt thự xây dựng kiểu căn biệt thự Pháp mặt hồ lớn. Nhìn sang trọng và...
      Dự án Nam An Khánh, Đường Láng Hòa Lạc, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 330 m2, giá 86 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      86 tỷ 330 m2 260,61 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự 330m2 khu G1 Ciputra, một trong những căn đẹp nhất của GĐ 1 Ciputra.Đặc điểm BĐS:pháp lí bìa đỏ chính chủ.nội thất xịn xò...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!