Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 9 tỷ tại Thanh Hóa - Thanh Hóa

      9 tỷ 120 m2 75 triệu/m2
      nhà phố thương mại mặt đường 67m, chỉ nhỉnh 9 tỉ.Vị trí nằm trên Đại Lộ Nam Sông Mã 67m, khu trung tâm hành chính Tp Thanh Hóa.Kí hợp đồng mua bán...
      Dự án Central Riverside Thanh Hóa, Đường Đại lộ Nam Sông Mã, Phường Đông Hải, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 300 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Thanh Thủy - Phú Thọ

      4.5 tỷ 300 m2 15 triệu/m2
      Trực tiếp CDT Vườn Vua Resort & Villas. Quà tặng tri ân nhân dịp khai trương vận hành Công viên khoáng nóng Onsen ngoài trời đầu tiên tại Miền Bắc.* CSBH ưu...
      Dự án Vườn Vua Resort & Villas, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá tốt tại Đồng Hới - Quảng Bình

      Thỏa thuận 120 m2
      Anh/ chị là Việt Kiều Quảng Bình đang ở nước ngoài?Anh/ chị sẽ ở mãi tại nước ngoài hay có mong muốn sau này sẽ trở về quê hương ở một thời điểm nào đó?Anh/...
      Dự án Regal Legend Quảng Bình, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bảo Ninh, Đồng Hới, Quảng Bình
      T
      Doãn Vân Đất Xanh Miền Trung Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá tốt tại Đường Hoàng Quốc Việt - Hạ Long - Quảng Ninh

      Thỏa thuận 300 m2
      Duy nhất 2 biệt thự đơn lập BG - R7x và 4x dự án Grand Bay Hạ Long Villas. Suất đầu tư chỉ từ 18 tỉ.+ Vị trí: Thuộc bán đảo 3 KĐT du lịch Hạ Long Marina,...
      Dự án Grand Bay Halong Villas, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Hùng Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 132 m2, giá 6,6 tỷ tại Thái Nguyên - Thái Nguyên

      6.6 tỷ 132 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán ngay 2 căn liền nhau LK 08 - 03 và LK 08 - 03A mỗi căn có DT 132m2 (tổng 2 căn 264m2).DTXD 2 căn: 470m2. Hướng TN, xung quanh đã có...
      Dự án KĐT Crown Villas, Phường Gia Sàng, Thái Nguyên, Thái Nguyên.

      Cần bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 14,3 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.3 tỷ 110 m2 130 triệu/m2
      Mình cần bán căn liên kế xuân PhươngDT 110m xây 4 tầngbìa đỏ sẵn giao dịchvị trí đẹp thuận lợi và giao dịch ngay
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 70 m2, giá 15,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15.8 tỷ 70 m2 225,72 triệu/m2
      + Người quen gửi bán căn biệt thự phố Hàm Nghi, Q. Nam Từ Liêm.+ Khu căn biệt thự mới đẹp, an ninh tuyệt đối, đường 3 ô tô tránh, vỉa hè cây xanh, khu...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 4 tầng, 67 m2, giá 12,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      12.7 tỷ 67 m2 189,56 triệu/m2
      bán ngay CĂN 67 mét vuông liên kế AO SÀO , HOÀNG MAI, VỊ TRÍ SIÊU ĐẸP, KẾT NỐI KHẮP NƠI, an sinh xã hội, KD ĐỈNH CỦA ĐỈNHliên hệ ngay : Em Tiến...
      Dự án Ao Sào, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 173 m2, giá rẻ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 173 m2
      Thông tin đặc biệt.Chỉ với 18, x tỉ quý khách có thể sở hữu một căn căn biệt thự góc hoàn thiện đầy đủ nội thất tại khu đô thị Số 1 HN: vin Ocean...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 14 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 90 m2 155,56 triệu/m2
      Trục chính Văn Phú KD sầm uất lô ap góc 90 mét vuông giá 14 tỉ chủ cần bán ngay.A Tha/c Linh cần bán nhà trước Tết, liên kế KĐT Văn Phú 90m đã hoàn...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 3,58 tỷ tại Phường Quang Trung - Sơn Tây - Hà Nội

      3.58 tỷ 75 m2 47,74 triệu/m2
      Bán căn 75 mét vuông view nội khu, đường 12m, giá 3,58 tỉ tại dự án HUD Sơn Tây, P. Quang Trung, Sơn Tây, Thủ đô Hà Nội.- DT đất: 75 mét ...
      Dự án HUD Sơn Tây, Phường Quang Trung, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 125 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6 tỷ 125 m2 48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà vườn 125 mét vuông đường 16,5m HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Thủ đô Hà Nội. DT: 125m2Xây dựng: 4,5 tầng.MT: 6m.Bàn...
      Dự án HUD Me Linh Central, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 180 m2, giá 28 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      28 tỷ 180 m2 155,56 triệu/m2
      An Quý Villa: Tiềm năng và lợi thế chốt lời x2.Phân khu đẹp nhất khu đô thị Dương Nội, sở hữu cùng lúc 3 trục đường 40m: Lê Quang Đạo KD - Lê Trọng Tấn -...
      Dự án An Quý Villa - KĐT Dương Nội, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 135 m2, giá 17 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      17 tỷ 135 m2 125,93 triệu/m2
      căn biệt thự song lập chỉ hơn 17tỉ/căn NH hỗ trợ vay 65 phần trăm.Thuộc quần thể KĐT An Lạc Green Symphony 75ha, mật độ xây dựng chỉ 25.4 phần ...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 250 m2, giá tốt tại Xã Ngọc Thanh - Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      Thỏa thuận 250 m2
      Thông tin mô tả.căn biệt thự Thung Lũng Thanh Xuân.1. Tổng quan dự án.- Vị trí: Xã Ngọc Thanh - TP Phúc Yên - Vĩnh Phúc.- chủ đầu tư: Công ty CP Thanh...
      Xã Ngọc Thanh, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá 20 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 150 m2 133,34 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự Song Lập Hải Âu - Đông NamVị trí cách Vincom 200m, cách bến xe buýt 100m- DT 150 mét vuông ( MT 8,3m)- DT tầng 1: 60m2- DT...

      Cần bán ngay nhà lk 4 tầng, 250 m2, thỏa thuận tại Đường Quảng An - Quảng An - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Cần bán căn biệt thự khu 1.3ha mặt hồ Tây - Quảng An - Tây Hồ - Thủ đô Hà Nội. Hiện nay tôi đang rao bán 5 lô căn biệt thự tại khu 1.3ha như sau:+...
      Đường Quảng An, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 17 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 240 m2 70,84 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự Geleximco Lê Trọng Tấn 240 mét vuông x 4 tầng x MT 15m, chỉ 17 tỉ - rẻ nhất khu vực, KD trục chính.- Cách mặt đường Lê Trọng...