Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, giá 6,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      6.9 tỷ 0 m2
      Gia đình ngộp NH mà cần thu hồi vốn trước tết lên cắt lỗ sâu căn Sao Biển KD để ở đều đc nay cần bán rẻ.Nằm phân khu sao biển dự án vin Ocean Park 2.Hiện...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 9 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      9 tỷ 83 m2 108,44 triệu/m2
      Kính thưa quý KH !Hiện nay chúng tôi đang chào bán GĐ cuối phân khu The Venice và The K-Town dự án Mega Grand World thành phố Hà Nội với chính sách "ưu...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Văn Giang, Hưng Yên
      N
      MEGA GRAND WORLD HÀ NỘI Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      Bán liên kế 64 mét vuông Hải Âu giá 6,4 tỉ bao phíMT 5m Tây Bắc gần công viênliên hệ ngay: 0971 489 ***
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 153 m2, giá 36 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      36 tỷ 153 m2 235,3 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn Kinh đô phố đi bộ 2 MT
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 63 m2, giá 6 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6 tỷ 63 m2 95,24 triệu/m2
      Bán liên kế căn biệt thự khu Chà Là The Empire vin Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên. Bao gồm các loại DT: 48 mét vuông, 58,5 mét vuông,...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá rẻ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 65 m2
      Do gia đình không sủ dụng đến cần bán nhanh liên kế San hô gần hồ giá 7,7 tỉ bao phí ( gốc 11,2 tỉ)DT 65m2MT 5mXây dựng 5 tầng hoàn thiện mặt ngoàiVị trí...
      The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 65 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5 tỷ 65 m2 76,93 triệu/m2
      Hàng mới nóng hổi hôm nay, cần tiền bán nhanhShophuose mặt công viên bể bơi KD ngay chỉ việc ởDT 65m MT 5mNhà 5 tầng chỉ việc sử dụnggiá hơn 5 tỉhotline Mr...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá tốt tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 90 m2
      Ngay công viên nội khu và bể bơi duy nhất của phân khu Sao Biển.Ngay cụm 9 toà căn hộ cao cấp đông cư dân rất sầm uất.Ba bước chân ra phố đi bộ và Quảng...

      Bán nhà lk 5 tầng, 356 m2, giá 25,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      25.5 tỷ 356 m2 71,63 triệu/m2
      - Vị trí: Nằm trên trục đường huyết mạch đại lộ San Hô của vin Ocean Park 2, kết nối nhanh chóng đến dãy shop thương mại Mega Center Point, chỉ vài bước...

      Bán gấp liền kề giá 3,1 tỷ tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình

      3.1 tỷ 0 m2
      Bán siêu phẩm căn biệt thự 600m tại mỹ hoà, Tân lạc, Hoà Bình. Các bác mua nghỉ dưỡng cuối tuần cho cả gia đình còn gì tuyệt hơn. đc trở về với thiên...
      Xã Mỹ Hoà, Huyện Tân Lạc, Hòa Bình
      P
      Huyenhuyen Bđs Hồng Phúc Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn biệt thự 120 m2, giá 11,3 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.3 tỷ 120 m2 94,17 triệu/m2
      DT 120 mét vuông.Xây sàn 70 mét vuông.Gần công viên.L/H 0917 106 ***

      Bán nhà lk 5 tầng, 65 m2, giá 6,4 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      6.4 tỷ 65 m2 98,47 triệu/m2
      Bán liên kế căn biệt thự khu Cọ Xanh The Empire vin Ocean Park 2, Văn Giang, Hưng Yên. Bao gồm các loại DT: 48m, 52m, 56m, 65m, 75m, 98m, 120m.Vị trí:...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 210 m2, giá 10 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      10 tỷ 210 m2 47,62 triệu/m2
      Hàng hiếm.- căn biệt thự 3 tầng gói 2 Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng.- DT: 210m2 ngang 10m Tây Nam.- giá: 10tỉ (bao thuế phí sang nhượng).- Đặc biệt: Đã...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Nha Trang - Khánh Hòa

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Bán nhà gói 8 The Capella hướng Đông hoặc Tây Tứ Trạch gần ngay Khu Vực Hồ Bơi.KĐT khép kín, hồ bơi, công viên, nhà hàng. Không gian yên tĩnh nhiều cây...
      Dự án KVG The Capella Nha Trang, Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 6,2 tỷ tại Phố Phùng Hưng - Nha Trang - Khánh Hòa

      6.2 tỷ 100 m2 62 triệu/m2
      - Bán nhà vừa xây 3 tầng đường 27m gói 2 Mỹ Gia Gần ngay cổng trung tâm thương mại, đường lớn rộng 27m vỉa hè rộng 6m.- Nhà vừa xây trang bị đầy đủ ...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Nha Trang - Khánh Hòa

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 9 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      9 tỷ 300 m2 30 triệu/m2
      căn biệt thự FLC đồi cột 3- cột 8 DT 300 mét vuông Giá : 9 tỉliên hệ ngay : 0855 503 *** ( Em Mạnh) - pháp lí dự án tốt, sở hữu lâu dài là một...
      Dự án FLC Hạ Long, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 240 m2, giá 7,92 tỷ tại Phường Ka Long - Móng Cái - Quảng Ninh

      7.92 tỷ 240 m2 33 triệu/m2
      căn biệt thự Marina Móng Cái là dự án duy nhất đc sở hữu mặt sông Ka Long dài 2.2 kilomet. Tiềm năng tăng giá bền vững.- Sở hữu vị trí long mạch, số...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.