Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, giá 44 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 0 m2
      căn biệt thự khu compound đường Xuân Thủy.- đc: Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26m) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán hầm (để đc 3...
      Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề 140 m2, giá rẻ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 140 m2
      Định cư tôi muốn bán nhanh nhà trong khu Compound Mystery Hưng Thịnh, xây dựng kiên cố.Căn tôi là nền căn nhà phố, ngang 7m, giá 165tr/m2hotline xem nhà...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 1 tầng, 175 m2, giá 35 tỷ tại Đường Lam Sơn - 6 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      35 tỷ 175 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi vip Lam Sơn, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 7.5 x 23m nở hậu 8m.- Ngay khu vực cực vip và sang trọng nhất Q. Bình Thạnh xung quanh là căn ...
      Đường Lam Sơn, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 240 m2, giá 37 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      37 tỷ 240 m2 154,17 triệu/m2
      Gia đình bà con chuyển về Bắc sống nên cần bán ngay căn biệt thự Thảo Điền, Q. 2!Khu vực cư dân cao cấp, sang trọng, người nước ngoài sinh sống đông...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 642 m2, giá 78,96 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      78.96 tỷ 642 m2 123 triệu/m2
      - DT đất: 642 mét vuông - DTSD: 546 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu có sân thượng.- Duy nhất 39 căn toạ lạc trong khu compound an ninh, riêng...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      L
      Cao Thu Trang Pkd Nam Long Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 21 tỷ tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      21 tỷ 180 m2 116,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự trong KDC cao cấp Khang Điền, Phước Long, Q. 9.- Kết cấu: 4 PN, phòng khách, nhà bếp, phòng thờ, sân thượng.- Tiếp giáp với KDC Gia Hòa,...
      Đường D3A, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 240 m2, giá 24,9 tỷ tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      24.9 tỷ 240 m2 103,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự khu dân cư Đại Phúc - 6B. DT 10*24m, thiết kế 1 hầm, 3 lầu, 5 phòng ngủ. Nhà thiết kế thoáng, đẹp. sổ hồng riêng...
      Dự án Đại Phúc Green Villas, Đường Phạm Hùng, Xã Bình Hưng, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 170 m2, giá 26 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 170 m2 152,95 triệu/m2
      căn biệt thự đẳng cấp công nghệ hẻm 688 Lê Đức Thọ 170m2(10x17) 4 lầu view góc cực sang 26 tỉ.# Gia chủ định cư Canada cùng gia đình, trao tặng chìa khóa...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 148 m2, giá 16 tỷ tại Đường 20 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 148 m2 108,11 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự mặt đường số 20 Dương Quảng Hàm, P6, Gò Vấp.- DT: 7m x 22m CN 148m - vuông vắn cực đẹp.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu,...
      Đường 20, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà lk 3 tầng, 240 m2, giá 105 tỷ tại Đường Hồ Xuân Hương - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      105 tỷ 240 m2 437,5 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán căn biệt thự MT đường Hồ Xuân Hương chỉ 105tỉ DT 240 mét vuông thổ cư.- Siêu vị trí đoạn 2 chiều lớn nhất của MT đường Hồ Xuân...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 125 m2, giá 5 tỷ tại Đường Yên Thế - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      + QUÁ RẺ - MUA LÀ LÃI+ Nhà 5 tầng có thang máy chỉ nhỉnh hơn giá đất đường này hiện đang 4 tỉ/lô. + giá 5 tỉ - NH định giá cho vay 6 tỉ 7.Vị trí : MT đường...
      Đường Yên Thế, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 432 m2, giá 52 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      52 tỷ 432 m2 120,38 triệu/m2
      Villa Premier thuộc tập đoàn Sun Group phát triển nằm tại mặt biển Mỹ Khê, hiện tại đang đc quản lý - vận hành bởi Tập Đoàn 5* ACCOR, - Đã có sổ hồng ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà phố 3 tầng - Khu Euro Village - 4 phòng ngủ - nội thất đầy đủ - siêu đẹp giá 11,x tỉ.Thông tin sp:- Vị trí đường Trần...
      Dự án Euro Village, Đường Trần Hưng Đạo, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Các bác đầu tư đón trước thị trường bùng nổ Thuỷ Nguyên 2024 - 2025.Cầu Nguyễn Trãi xây dựng cách Belhomes 2 kilomet trục chính sang Lê Hồng Phong.Thuỷ...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      bán ngay.Nhà đẹp KĐT Belhomes - Vsip - Bắc Sông Cấm - Thuỷ Nguyên - HP.ngôi nhà phố T1: 75 mét vuông x 3 tầng.Hướng Bắc 2 mặt thoáng.Tổng DTSD:...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 331 m2, giá 16,91 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      16.91 tỷ 331 m2 51,09 triệu/m2
      Bán 331 mét vuông Villa ngay trung tâm hành chính mới giá chốt 16. X tỉ.DT: 331 mét vuông, 17x19.5m.Villa xây 3 tầng với 403 mét vuông...
      Đường 359C, Xã Thủy Đường, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 48 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.8 tỷ 48 m2 58,34 triệu/m2
      Gia đình tôi xây để ở nhưng do cần tiền bán nhanh, giá nào cũng bán.a/c thiện chí L/H Hiền 0936 886 ***.DT: 48m2.MT: 4m.Tầng: 4 tầng.Nội thất hoàn thiện...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 47 m2, giá 1,87 tỷ tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân - Hải Phòng

      1.87 tỷ 47 m2 39,79 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 2,5 tầng, mặt ngõ 430 Trần Nguyên Hãn ô tô 5 tạ đỗ cửa.- Giá: 1.870 tr.- DT khoảng 47m2.- sổ hồng chính chủ.- Nhà 2,5...
      Ngõ 430, Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!