Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 20,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      20.5 tỷ 200 m2 102,5 triệu/m2
      căn biệt thự DƯƠNG NỘI -- 1 NHÀ RA PHỐ -- GẦN CÔNG VIÊN THIÊN VĂN HỌC -- GIÁ bán ngay+ Mô Tả : + Vị trí rất đẹp sau Trục chính Nam cường nối Lê Quang Đạo...
      An Quý Villa - KĐT Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 7 tầng, 80 m2, thỏa thuận tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 80 m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự liên kế đã hoàn thiện tại dự án Minh Tâm đường Hồng Tiến, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.Lô dãy TT2 tại dự án Minh Tâm.DT:...
      Phố Hồng Tiến, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 67 m2, giá 11 tỷ tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 67 m2 164,18 triệu/m2
      + Nhà nằm trong phân lô khu đô thị mới Ao Sào là một trong những khu phân lô của Q. Hoàng Mai đáng sống nhất.+ Tương lai: Theo tiến độ con đường 32m sẽ...
      Dự án Ao Sào, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 162 m2, giá tốt tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 162 m2
      Bán căn biệt thự hoàn thiện Lideco 162 mét vuông view công viên.- DT 162 mét vuông.- MT 9m.- bìa đỏ chính chủ.- View sang công viên rộng nhất...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, giá 18 tỷ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      18 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán biệt thự đơn lập thiết kế mới phù hợp để ở.- DT 268,4 m2. Giá 18 tỉ cả nhà (có thỏa thuận).- Nhà Đông Bắc.- căn biệt thự đơn lập, thiết...

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 83 m2, giá 13,6 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      13.6 tỷ 83 m2 163,86 triệu/m2
      Bán nhà LK Văn Khê, vị trí tuyệt đỉnh, KD tuyệt vời, S 83 mét vuông MT 5m . 5 tầng + Vị trí không thể đẹp hơn, 6 tòa căn hộ bao quanh với hơn 15000...
      Đường Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 24 tỷ tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội

      24 tỷ 200 m2 120 triệu/m2
      DT biệt thự 200 mét vuông.- Đường trước cửa rộng 30 m, trục chính của dự án.Đã bàn giao nhà, hoàn thiện mặt ngoài.bìa đỏ lâu dài.Giá đầu tư.liên hệ...
      Dự án Sol Lake Villa, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 52,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      52.5 tỷ 120 m2 437,5 triệu/m2
      Duy nhất căn nhà phố thương mại lô góc khu đô thị The Manor Central Park - Hoàng Mai. KD đỉnh, MT khủng, 120m2x5tầng, MT 15m - nhỉnh 5x tỉ.- Lô góc -...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      *TỔNG HỢP QUỸ CĂN sang nhượng căn biệt thự, nhà phố thương mại, liên kế CHÍNH CHỦ giá cực rẻ LOUIS CITY HOÀNG MAI- 0879 945 **** đc: Tân Mai, Hoàng...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 6 tầng, 91 m2, giá rẻ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 91 m2
      Cần bán ngôi nhà tại dự án Him Lam Vạn Phúc, mặt đường Tố Hữu vị trí cực đẹp, đường rộng có làn đường phía trong rất phù hợp KD.DT 91m xây 6 tầng 1 tum có...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 663 m2, giá 235 tỷ tại Phường Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội

      235 tỷ 663 m2 354,45 triệu/m2
      Khu vực: Bán nhà căn biệt thự, liên kế tại P. Dịch Vọng - Q. Cầu Giấy - Hà NộiGiá: 235 tỉ DT: 663 mThông tin mô tảLàng Quốc Tế Thăng Long ( Chùa Hà)...
      Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 6 tầng, 60 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      Mình có căn liên kế phân lô tại hướng Tây Nam Linh Đàm có vỉa hè, đường rộng oto tránh vừa ở vừa KD ổn áp.Vị trí cực thuận tiện, đi đâu cũng tiện, xung...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 110 m2, giá 24 tỷ tại Đường Lương Thế Vinh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24 tỷ 110 m2 218,19 triệu/m2
      - Duy nhất một căn liên kế khu nhà ở Quốc Hội ngõ 258 Lương thế Vinh, P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, ngắm vườn hoa, ngay sát đường Lương Thế Vinh, thông...
      Ngõ 258, Đường Lương Thế Vinh, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 12,45 tỷ tại Đường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.45 tỷ 90 m2 138,34 triệu/m2
      Mô tả:- Khu phân lô oto chạy vòng quanh, khu vực đông cư dân, an sinh xã hội và tiện ích đầy đủ.- Nhà dân xây khung cột bê tông cực kỳ chắc chắn, MT...
      Đường Yên Sở, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 717 m2, giá 5 tỷ tại Đường 6 - Chương Mỹ - Hà Nội

      5 tỷ 717 m2 6,98 triệu/m2
      Với DT 717m2 trong đó có 200m2 ONT thổ cư.Tại thôn Phương Hạnh Xã Tân Tiến Chương Mỹ HN.MT 29m hậu 30m.Đường trước đất rộng 6m.nền đất tọa lạc tại chợ thôn...
      Đường 6, Xã Tân Tiến, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 301 m2, giá 60 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      60 tỷ 301 m2 199,34 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thựGia đình không còn định hướng về ở cần bán biệt thựNguyên bản cdt bàn giaocăn hộ góc thoáng đẹpĐã có sổ sẵn sàng giao dịchgọi...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 1 tầng, 130 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      + Căn liên kế nằm trong khu đô thị Hạ Đình, khu vực đang chuẩn bị quy hoạch khu đô thị Vin, tương lai tăng giá chóng mặt.+ Căn liên kế rộng 130m2, có...
      Dự án KĐT Hạ Đình, Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, thỏa thuận tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần tiền gấp gửi bán cắt lỗ BT đơn lập Lideco Hoài đức, chỉ có 55 tr/m2 đất.- Đây là căn rẻ nhất BT đơn lập Lideco.Đông Bắc.2 mặt thoáng.Cách hồ...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!