Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 176 m2, giá 31,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      31.8 tỷ 176 m2 180,69 triệu/m2
      Vị trí biệt thự quá đẹp, đường 3 xe oto tránh, vỉa hè hai bên rộng lát đá sạch sẽ, an sinh xã hội tuyệt vời khu vực mơ ước để các đại gia sở hữu một ...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 97 m2, giá 16,3 tỷ tại Xã Thanh Liệt - Thanh Trì - Hà Nội

      16.3 tỷ 97 m2 168,05 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị Eden Rose Thanh Liệt - Thanh Trì. Khu vip, oto, DT 97 mét vuông. MT 6m. Giá 16,3 tỉ (thương lương).Nhà đẹp phân lô khu...
      Dự án The Eden Rose, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 6 tầng, 81 m2, giá 19,5 tỷ tại Đường Cầu Diễn - Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      19.5 tỷ 81 m2 240,75 triệu/m2
      - KĐT Cầu Diễn nằm bên cạnh KĐT Goldmark City và VC7 Housing Complex là khu vực văn minh, đáng sống, dân trí cao, không gian thoáng đẹp, hạ tầng giao ...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 135 m2, thỏa thuận tại Quận Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 135 m2
      Cần bán quỹ căn sang nhượng căn biệt thự, liên kế, nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất tại dự án The Diamond Point C14 Phúc Đồng. Tất cả các căn...
      Dự án The Diamond Point, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 21 tỷ tại Đường Khuất Duy Tiến - Thanh Xuân - Hà Nội

      21 tỷ 75 m2 280 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế Licogi 13, Khuất Duy Tiến, Thanh Xuân.* DT 75 mét vuông. MT 5.2m.* Nhà 5 tầng. Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện đi...
      Dự án Licogi 13 Tower, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 25,4 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      25.4 tỷ 93 m2 273,12 triệu/m2
      Cần bán ngay căn DT 93 mét vuông - MT 6m dự án Rue De Charme đường trước nhà 11,5m.- DTXD 419m sàn nhà xây 5 tầng + 1 tum, có chờ thang máy thiết kế...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 6 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Mô tả:+ căn biệt thự vị trí siêu đẹp đang cho công ty thuê, đường to 3 oto tránh, vỉa hè 2 bên rộng mênh mông xe cộ để thoải mái, ngay cạnh trường quốc tế...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 5 tầng, 80 m2, giá 10,6 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10.6 tỷ 80 m2 132,5 triệu/m2
      CĐT ra mắt bảng hàng đợt 1 với 40 căn liên kế bàn giao thô, với CSBH vô cùng hấp dẫn:- Khu phố trung tâm tương lai KD sầm uất. Xây 5 tầng 1 tum.Căn thoáng...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Huyện Thường Tín, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 54 m2, giá 7,75 tỷ tại Phường Kiến Hưng - Hà Đông - Hà Nội

      7.75 tỷ 54 m2 143,52 triệu/m2
      + Nhà liên kế khu Dịch vụ Đa Sỹ cạnh công viên Hà Đông, đường rộng 10m, vỉa hè rộng.S .54 mét vuông MT 4 m nhà 5 tầng + Gần chợ Hà Đông, trường ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, giá 40 tỷ tại Đường Xuân Thủy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 0 m2
      52 tỉ giảm còn 4x tỉ ạ, ib giá mềm nhất.Đ/c: 25/11A Xuân Thủy, P. Thảo Điền, Q. 2.- DT: (8 x 26) công nhận 208,9 mét vuông.- Kết cấu: Bán Hầm, Trệt 3...
      25/11A, Đường Xuân Thủy, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 75 m2, giá rẻ tại Đường Võ Chí Công - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán ngôi nhà liên kế.Dự án khu nhà ở cao cấp River Park. Đường Võ Chí Công, P. Phước Long B Q. 9 TP Thủ Đức.DT đất 5x15m.Nhà 1 trệt 2 lầu.3...
      Dự án River Park, Đường Võ Chí Công, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh liền kề 3 tầng, 300 m2, giá 18,5 tỷ tại Đường Trường Lưu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18.5 tỷ 300 m2 61,67 triệu/m2
      - Rổ hàng Palm Marina nhà mặt tiền, căn biệt thự view sông Thành phố Hồ Chí Minh giá mềm nhất.- Vị trí đường Trường Lưu, P. Long Trường, Q. 9.- DT:...
      Dự án Palm Marina, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 11 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      11 tỷ 75 m2 146,67 triệu/m2
      Hàng ngộp - giảm 2 tỉ bán gấp.ngôi nhà phố Verosa Park Khang Điền Q. 9.Giá 11 tỉ - Rẻ rồi mà vẫn còn thỏa thuận.- DT 5x15m, 1 Trệt 3 Lầu.- Hoàn thiện...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Uông Giang Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn liền kề 3 tầng, 380 m2, giá 26,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      26.9 tỷ 380 m2 70,79 triệu/m2
      (26.9 tỉ) căn biệt thự GIA HÒA 2 MT hướng Đông Nam-hướng Tây Nam, Đỗ Xuân Hợp Phước Long B Q9 DT đất: 10 x 20 diện tích sử dụng: 380  mét ...
      Dự án The Art, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 126 m2, giá 17,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 126 m2 138,89 triệu/m2
      Nhà liên kế 126 mét vuông Manhattan vin Grand Park vị trí đẹp, không lỗi phong thuỷ.Bán giá: 17,5 tỉ.Kết cấu: 1 trệt, 4 lầu, 1 áp mái (8x18m).DTXD:...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh
      L
      Cao Đạt - Minh Tâm Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 162 m2, giá 33,79 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      33.79 tỷ 162 m2 208,59 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse Villas DT 162m2 giá 33.790 tỉ ưu đãi giảm 16 phần trăm từ CĐT Vingroup.L/H 0908 494 *** (24/24).Chính sách TT nhẹ...

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 228 m2, giá 71 tỷ tại Đường Nguyễn Bính - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      71 tỷ 228 m2 311,41 triệu/m2
      căn biệt thự Phú Mỹ Hưng - MT Nguyễn Bính, khu Nam Quang 1 P. Tân Phong Q. 7.DT đất: 12 x 19m.DT sàn: 326m2.DT công nhận: 224.4m.Kết cấu:Gồm: Hầm 1 trệt,...
      Dự án Nam Quang, Đường Nguyễn Bính, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 92 m2, giá 9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 92 m2 97,83 triệu/m2
      Nhà 4 tầng 5x18,5 mét vuông KDC đồng bộTĂNG NHƠN PHÚ B, THỦ ĐỨC+ Ngay trường Cao Đẳng Công Thương+ Kết cấu: 1 trệt + 2 lầu + sân thượng, 4 phòng ...
      Đường Tăng Nhơn Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!