Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 225 m2, giá 9,9 tỷ tại Bến Lức - Long An

      9.9 tỷ 225 m2 44 triệu/m2
      Suất nội bộ trực tiếp từ chủ đầu tư Nam Long dành cho KH thiện chí.- TT chỉ 30 phần trăm đến khi nhận nhà.- NH liền kềt chủ đầu tư hỗ trợ lên tới...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An
      L
      Thắng Hồ - P. Kinh Doanh Sàn Nam Long Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà lk 2 tầng, 90 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - An Thạnh - Bến Lức - Long An

      3.15 tỷ 90 m2 35 triệu/m2
      Chính chủ cần ra gấp ngôi nhà phố vườn giá mềm nhất hiện tại.Dự án Waterpoint Đô Thị Bên Sông Phú Mỹ Hưng Khu Tây.- Vị trí: Với 3 MT sông ngay chân cao...

      Sở hữu căn biệt thự 2 tầng, 150 m2, giá 7,2 tỷ tại Đường Tỉnh lộ 824 - Bến Lức - Long An

      7.2 tỷ 150 m2 48 triệu/m2
      Thông tin biệt thự song lập.- DT đất: 10m x 15m.- DT sàn: 145m2.- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu.- Chỗ để xe: 1 oto, 2 xe máy.- 4 PN, 3 WC.- Vị trí rất đẹp cạnh...

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,65 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Sốc bán căn liên kế KĐT Centa Vsip TP Từ Sơn cách chợ Ninh Hiệp 4 kilomet - Long Biên 6 kilomet.Vị trí đẹp như mơ.DT 75m2 xây 3 tầng.Giá hơn 3tỉ...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 261 m2, giá 13,05 tỷ tại Từ Sơn - Bắc Ninh

      13.05 tỷ 261 m2 50 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 9 KĐT Phú Điền, Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh. DT 261 mét vuông nhà 3 tầng xây thô, MT 15m, hướng nam, vị trí đẹp sau UB P. Đồng...
      Dự án KĐT Đồng Nguyên, Phường Đồng Nguyên, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu liền kề 2 tầng, giá 11,8 tỷ tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận

      11.8 tỷ 0 m2
      Em Tiến chuyên: sang nhượng, thi công nội thất Novaworld.Rổ hàng giá cắt lỗ Centara Mũi Né (Novahills).Villa 3 PN, có hồ bơi.Giá gốc 12.3 tỉ, bán lỗ 500...
      Dự án Novahills Mũi Né, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,55 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.55 tỷ 75 m2 47,34 triệu/m2
      Cần tiền bán căn biệt thự 75m2 tại khu đô thị VSIP, Phù Chẩn, TP Từ Sơn, Bắc Ninh.- căn biệt thự đã có SHR, xây dựng 3 tầng, hoàn thiện mặt ngoài.- MT...
      Dự án Belhomes Từ Sơn, Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 120 m2, giá 5 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      5 tỷ 120 m2 41,67 triệu/m2
      1 căn nhà phố thương mại giá cực rẻ Novaworld Phan Thiết giá chỉ 5 tỉ, nhà sẵn nhận nhà ngay. liên hệ ngay 0911 493 ***- DT: 6x20m, nằm trên trục...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 96 m2, giá 6,2 tỷ tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      6.2 tỷ 96 m2 64,59 triệu/m2
      Thuộc khu đô thị Eco City đã có sổ hồng riêng.Hướng: hướng Đông Nam mát mẻ.MT Tôn Đức Thắng rộng 32m con đường đc NĐT săn đón nổi bật nhất Ecocity.Phù...
      Dự án Eco City Premia, Phố Tôn Đức Thắng, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, giá 4 tỷ tại Xã Tân An - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      Một ngôi nhà đẹp trong một khu đô thị đẳng cấp giá chỉ bằng 1 mảnh đất khu kế bên.MT Tường Vy rộng 16m.Phù hợp ở, văn phòng...DT: 5x20m.Cấu trúc 1 trệt...
      Dự án Eco City Premia, Phường Tân An, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán nhanh biệt thự 1 tầng, 330 m2, giá 12 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      12 tỷ 330 m2 36,37 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Zone 5 đã có sổ hồng.Zone 5 là phân khu mở duy nhất tại Đảo Ngọc SwanBay có vị trí đặt địa gần các khu tiện ích đảo và khu...
      Dự án Swan Bay, Đường Quốc Lộ 51, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà lk 2 tầng, 400 m2, giá 19 tỷ tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Phan Thiết - Bình Thuận

      19 tỷ 400 m2 47,5 triệu/m2
      - Bán biệt thự góc 2 MT Phạm Ngọc Thạch, Phú Trinh, Phan Thiết.- Tây Nam.- DT 400 mét vuông (ngang 20m).- giá 19 tỉ.- Vị trí trung tâm TP, tuyến...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Phú Trinh, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 3,38 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Từ Sơn - Bắc Ninh

      3.38 tỷ 75 m2 45 triệu/m2
      Gần KDC hiện hữu, gần khu chung dân cư đã vào ở đông đúc, thích hợp KD, đầu tư, tạo ra đồng tiền luôn, NH hỗ trợ vay vốn

      Sở hữu ngay căn biệt thự 339 m2, giá 17 tỷ tại Đường Quốc Lộ 51 - Nhơn Trạch - Đồng Nai

      17 tỷ 339 m2 50,15 triệu/m2
      sp cực kỳ hiếm tại đảo SwanBay với không gia sống xanh, thoáng mát, nhiều công viên và tiện ích là nơi không chỉ mang lại giá trị về tinh thần, sức khoẻ mà...

      Cần bán ngay căn biệt thự 132 m2, giá 1,6 tỷ tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình

      1.6 tỷ 132 m2 12,13 triệu/m2
      giá đất nền từ: 1ty6x-1ty9x (132 mét vuông)nhà phố thương mại shophouse: 5tyxx / Căn ( 138 mét vuông)Đã sẵn bìa đỏ có thể sang tên công...
      Dự án DHome Yên Thủy, Yên Thủy, Hòa Bình

      Bán căn biệt thự 4 tầng, giá 5,5 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      5.5 tỷ 0 m2
      Chỉ với 5,5 tỉ a/c có thể sở hữu ngay căn hộ góc 3 MT với vị trí độc đáo, là nơi đón dòng đầu dòng khách từ vịnh biển 4 mùa và dòng khách từ đường vành...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 120 m2, giá 11 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 120 m2 91,67 triệu/m2
      Chính chủ bán Tứ lập Hải Âu 120m2, MT 8m làm sân đỗ nguyên oto tải trong sân. Ngay 2 sát vườn hoa, công viên ven sông dài 2.5 kilomet.
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, giá rẻ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính sách không thể tốt hơn. Ktown Hàn Quốc sát cầu Sóng san Vincom và Đại Lộ San Hô:chung cư PĐ2. KT - 17.Vốn tự có 2,9 tỉ và nhận CK ngay 2,1 tỉ bao...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!