Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 369 m2, giá 85 tỷ tại Phường Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      85 tỷ 369 m2 230,36 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đường D4 P. Bình Trưng Tây, Q. 2 Khu SG Mystery Hưng Thịnh.- DT: 14 x 20m, CN 280m2.- KC: Hầm 4 tầng - Thiết kế hiện đại.- pháp lí SHR.-...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Đường D5, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 200 m2, giá 29,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      29.5 tỷ 200 m2 147,5 triệu/m2
      sang nhượng biệt thự Song Lập siêu đẹp tại dự án Zeitgeist GS Metro City MT Nguyễn Hữu Thọ.- Vị trí căn hộ góc 3 mặt thoáng, Trục chính ngay cổng vào dự...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 144 m2, giá 17 tỷ tại Phường Long Thạnh Mỹ - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 144 m2 118,06 triệu/m2
      Cập nhật nhà mặt tiền 144 mét vuông vin Grand Park giá siêu mềm nhất.Top 1.144 mét vuông gốc khoảng 19 tỉ bán 17 tỉ btp (Manhattan Glory)...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 486 m2, giá tốt tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 486 m2
      Vin chào bán căn hộ góc ngôi nhà phố Manhattan sở hữu lâu dài, đã hoàn thiện, đẹp nhất tại vin Grand Park.- Thiết kế 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng.- Đã...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 195 m2, giá 49 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      49 tỷ 195 m2 251,29 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP khu Nam Thông - Phú Mỹ Hưng.DT: 198m.Ngang 10x dài 19.5 mét.Đường rộng 21m.XD: Trệt + 2 lầu + áp mái.Thiết kế: 3 phòng ngủ lớn,...
      Dự án Nam Thông 1 - Phú Mỹ Hưng, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 40 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      40 tỷ 200 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà căn hộ góc Cityland Garden Hill - Emart, Phan văn trị P5, ngay góc MT Lương Ngọc Quyến, cổng trường liên cấp Quốc Tế Việt Úc.* DT 10x20mm, CN...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 150 m2, giá 39 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      39 tỷ 150 m2 260 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Số giá cho thuê ổn định cao, MT chính rộng dễ cho thuê dễ giao dịch - Đ.16m LK Đ. Hoàng Trọng Mậu khu dân cư Himlam Q. 7Hướng nhà thuộc...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      Chủ cần thanh khoản gấp! căn nhà phố Cityland Park Hill P. 10 GV.- DT 5x20m.- Kết cấu: Hầm trệt 3 lầu.- Vị trí trung tâm đắc địa. KDC sang trọng, an ninh...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 4 tầng, 87 m2, giá 7,95 tỷ tại Huyện Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      7.95 tỷ 87 m2 91,38 triệu/m2
      Nhà đẹp KDC cao cấp Green RiverSide trên đường Huỳnh Tấn Phát Nhà Bè DT 6.4x14m 3lầu - DT : 6.4 x 14m- Hướng : hướng Đông Bắc - Kết cấu : Trệt 2 lầu sân...
      Dự án Green Riverside, Huyện Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      b
      Liêm nhà đất nhà bè Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn biệt thự 2 tầng, 119 m2, giá 17,5 tỷ tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh

      17.5 tỷ 119 m2 147,06 triệu/m2
      Bán nhà căn biệt thự hẻm xe hơi Hoàng Hoa Thám, P. 6, Q. Bình Thạnh.- DT: 7 x 17m, vuông vắn.- Kết cấu: Gồm trệt, lửng, lầu.- Ngay khu trung tâm cực kỳ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 2 tầng, 350 m2, giá 32,5 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 350 m2 92,86 triệu/m2
      TS căn biệt thự hiếm khu Nguyễn Oanh Gò Vấp.- Đường thoáng rộng, an ninh sạch sẽ. 2mt trước sau.- Phù hợp ở và làm văn phòng công ty.- DT hiếm: 16x22m. CN...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 240 m2, giá 120 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      120 tỷ 240 m2 500 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự MT đường Hồ Xuân Hương, Q. 3.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng, nhà có sân đậu oto.- DT: 12m x 20m. Tổng 240m2.- Vị trí:+...
      Đường Hồ Xuân Hương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Phương Hiếu Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 160 m2, giá 44 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      44 tỷ 160 m2 275 triệu/m2
      Chính chủ bán tòa nhà Q11, hầm 5 lầu Trần Quang Khải - Q. 1. giá mềm nhất khu vực Q1, TP. Tp HCM.- đc: 68/ Trần Quang Khải, P. Tân Định, Q1.- DT: 8m x...
      68/, Đường Trần Quang Khải, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 126 m2, giá 24,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      24.5 tỷ 126 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán nhà Tp TP.HCM Mystery Q. 2, Bình Trưng Tây 7x18m, giá 24,5 tỉ. L/H: 0909 681 ***.DT đất: 7x18m (126m2).giá: 24,5 tỉ thỏa thuận.Bao toàn bộ thuế...
      Dự án Saigon Mystery Villas, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 400 m2, giá 38 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      38 tỷ 400 m2 95 triệu/m2
      Giỏ hàng nhà mặt tiền căn biệt thự tốt nhất thị trường, cập nhật liên tục, chính xác.Giỏ hàng giá ngộp bank, bán lỗ so với giá gốc, cơ hội mua giá CK...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh
      9
      Nguyễn Ánh Vinhomes Quận 9 Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề 10 tầng, 400 m2, giá 381 tỷ tại Đường Thủ Khoa Huân - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      381 tỷ 400 m2 952,5 triệu/m2
      - Siêu vị trí! căn biệt thự vip MT khu Thủ Khoa Huân Bến Thành Q. 1.- DT: 10 x 40m. Công nhận: 400m2.- Kết cấu: căn biệt thự 3 tầng (đã có giấy phép ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 4 tầng, 144 m2, giá 48,5 tỷ tại Đường Hoa Mai - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      48.5 tỷ 144 m2 336,81 triệu/m2
      bán ngay MT ngang 8m Hoa Mai, P. 2, Phú Nhuận - 8x16m, CN 128m, hầm 4 tầng - giá : 49 tỉ Bán MT ngang lớn 8m Hoa Mai, P. 2, Q. Phú Nhuận.- DT: 8x18m, Công...
      Đường Hoa Mai, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 22 tỷ tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Kẹt tiền bán căn biệt thự vừa xây MT đường số trong khu dân cư Gia Hòa VIP nhất nhì Q9 cũ.- Kết cấu: Đất 10x20m 200 mét vuông xây 1 trệt 1 lửng 2...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!