Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 50 m2, giá 9,7 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      9.7 tỷ 50 m2 194 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 19ab đấu giá Dương Nội - Hà Đông 7 tầng thang máy, gần Lê Trọng Tấn, sát Lê Quang Đạo nối dài, không lỗi phong thủy - KD - giá trị...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 96 m2, giá 26 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 96 m2 270,84 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh liên kế vin Gardenia Hàm Nghi Q. Nam Từ Liêm: DT 96m2*5 tầng MT 6m, vị trí đẹp nhất khu đô thị.+ Vị trí ngay trục chính khu đô ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 310 m2, giá 55 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      55 tỷ 310 m2 177,42 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 căn căn biệt thự vin Riverside đã hoàn thiện đẹp chỉ việc vào ở, DT đất là 310m2. Đường trước nhà rất rộng, mặt công viên lớn để...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề 4 tầng, 195 m2, giá 31,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      31.9 tỷ 195 m2 163,59 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập DT 195 mét vuông 4 tầng MT 13m - 4 mặt thoáng - đường 3 oto tránh, vỉa hè 2 bên cực rộng - KD đỉnh - nhà đẹp - giá siêu mềm...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 200 m2 130 triệu/m2
      Mô tả:- Nhà trong KĐT mới Văn Phú, không gian sống đẳng cấp.- căn biệt thự hiện đại, nhà đẹp như mới.- Thiết kế đẳng cấp, không gian sống xanh mát, phong...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 154 m2, giá 55,44 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      55.44 tỷ 154 m2 360 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự liên kế Starlake Hồ Tây.- DT: 154m2.- MT: 8m.- Lô góc xẻ khe, 3 mặt thoáng.- Nhà xây 4 tầng, nhà đã hoàn thiện nội thất ...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      + Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng đẳng cấp của những người thành đạt nhỉnh 20 tỉ.+ Vị trí đẹp đắc địa, trung tâm Q. Ba Đình, gần...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 40,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      40.8 tỷ 200 m2 204 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP LINH ĐÀM SIÊU ĐẸP-SIÊU HIẾM-XÂY MỚI-HIỆN ĐẠI-THANG MÁY-AN NINH (giá 40.8 tỉ- giá chốt bất ngờ)+ HẠ TẦNG ĐẸP ĐỒNG BỘ VÀ ĐÁNG SỐNG ...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 220 m2, giá 50 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      50 tỷ 220 m2 227,28 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP MẶT PHỐ ĐỊNH CÔNG-GẦN ngã 4-KD-NỘI THẤT GỖ LIM-AN NINH-VIEW THOÁNG-TIỆN ÍCH-GIÁ TỐT DT: 220  mét vuông, MT: 11m,xây 3 tầng chắc...
      Dự án KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 114 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 114 m2
      Duy nhất - bán căn nhà phố thương mại shophouse siêu vip đường Louis I rộng 40m thuộc GĐ 2, đã có bìa đỏ tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 123 m2, giá 15 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 123 m2 121,96 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà TT9 đường Foresa khu đô thị Xuân Phương DT 123m2 4 T MT 7.2m.+ Trước nhà oto tránh, vỉa hè 2 bên, phong thuỷ tốt.+ Sổ đẹp chính chủ, không...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường Foresa 3, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 150 m2, giá tốt tại Xã Kiêu Kỵ - Gia Lâm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Thành thật mà nói rằng, nhà phố thương mại song lập Hải u 3 của vin Ocean Park hiện đang là mẫu căn ngon - bổ - rẻ nhất thị trường. Khi DT lớn, thiết kế...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Hải Âu 3, Xã Kiêu Kỵ, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 104 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 104 m2
      Bán căn hộ góc Him Lam Vạn Phúc mặt đường Tố Hữu (Nguyễn Thanh Bình) là trục đường sầm uất bậc nhất Q. Hà Đông và Nam Từ Liêm. Là căn hộ góc có 3 mặt...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Đường Tố Hữu, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 180 m2, giá 38 tỷ tại Xã Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      38 tỷ 180 m2 211,12 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự Jade Square.DT 180 mét vuông.MT 9m.Xây 3 nổi 1 hầm, hoàn thiện mặt ngoài.Gốc 34 tỉ.giá 38 tỉ (có thỏa thuận).liên hệ ...
      Dự án Jade Square, Đường Nguyễn Đình Tứ, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 52 m2, thỏa thuận tại Phường Phú Lãm - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 52 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN liên kế NGAY GẦN ngã ba BALA-HÀ ĐÔNG-KD -oto ĐỖ NGÀY ĐÊM-NHÀ HOÀN THIỆN ĐẸP KHÁCH MUA CHỈ VIỆC XÁCH VALY VỀ Ở,DT 52m²-5 TẦNG.VỊ TRÍ : -...
      Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 130 m2, giá tốt tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      Chính chủ nhờ bán ngay BT song lập khu đô thị Làng Việt Kiều Châu Âu - Mỗ Lao - Hà Đông.- DT 130 mét vuông xây 4T chắc chắn, MT 10m, vị trí đẹp, ở,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, giá 46,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      46.5 tỷ 0 m2
      - Do chuyển công tác gia đình cần bán căn hộ góc căn biệt thự đơn lập tại Làng Việt Kiều Châu Âu. DT 249.1  mét vuông MT 15.23 m xây 3 tầng, nhà...

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 100 m2, giá 13,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      Theo xu hướng cuối năm cùng sự hoàn thiện hạ tầng và kết nối giao thông từ đường 70 và lê quang đạo nối dài .Chính chủ gửi bán 1 số căn tiềm năng về đầu tư...
      Dự án Louis City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!