Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.654 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình em cần bán ngôi nhà liên kế tại KĐT Hinode Royal Park- DT 100m2- xây dựng 4 tầng theo thiết kế Đông Dương- Nhà vừa xây, về chỉ việc thiết kế...
      Hinode Royal Park, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 105 m2, giá 22,5 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22.5 tỷ 105 m2 214,29 triệu/m2
      CC bán liên kế căn biệt thự Trung Văn Hancic DT 105 mét vuông.MT 9m bìa đỏ CC, xây 4 tầng nhà để xe oto.Nhà đẹp ở ngay hoặc cho thuê giữ nhà...
      Dự án KĐT Trung Văn - Hancic, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 182 m2, giá 28 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 350 m2, giá 50 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      50 tỷ 350 m2 142,86 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự đơn lập tại dự án vin Harmony Long Biên.DT đất 350m2, đất vuông vức có hơi nở hậu một chút ~ 1m, MT 15m, trước nhà đường rộng trục...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 230 m2, giá 59,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      59.8 tỷ 230 m2 260 triệu/m2
      Danh sách các biệt thự bán tại Ciputra - Yến 0936 632 ***Khu D5 GĐ 1 , DT 180m Tây Bắc giá 280tr /m , đường 6m , gần trường UNis- D3 -180m Tây Nam nguyên...
      Dự án Khu đô thị Nam Thăng Long - Ciputra, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 72 m2, giá 13,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      Do làm ăn phát đạt tôi đặt mua biệt thự to hơn ở Ecopak lên nhượng lại ngôi nhà chúng tôi tâm huyết xây dựng. Khu vực dân trí cao gần trường học.- Tầng 1...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510m2, lòng nhà có thể mở rộng 250m2/ sàn. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế khu Nguyệt Quế dự án vin Harmony Long Biên.DT đất là 90m2, đã hoàn thiện mới, có sửa chữa và đẩy vuông áp mái làm phòng thờ, mái...

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 31,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      31.5 tỷ 200 m2 157,5 triệu/m2
      Thật 100%! bán ngay căn biệt thự vip Bắc Linh Đàm 200 mét vuông*4 tầng nhà đẹp đường to giá 31.5 tỉ có thỏa thuận.Gia đình chuyển đổi mục đích sử...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 60 m2, giá 8,6 tỷ tại Đường 70 - Thanh Trì - Hà Nội

      8.6 tỷ 60 m2 143,34 triệu/m2
      Bán liên kế Hải Âu khu đô thị Cầu Bươu.+ Nhà phân lô, sổ đẹp vị trí không lỗi lầm gì.+ DT 60m2 MT 5m vỉa hè, KD đỉnh.+ Phù hợp vừa ở vừa KD, hoặc kết hợp...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Đường 70, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 70 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      Khu phân lô cán bộ - oto đỗ cửa ngày đêm - KD hoặc ở đều đẹp lung linh.+ Vị trí nhà nằm trong khu đô thị cán bộ, đường thông bàn cờ, vỉa hè rộng, hàng xóm...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán liền kề 70 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Quang Trung - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 70 m2 140 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, khi phân lô 3 oto tránh vỉa hè 2 bên rộng, KD nhiều mặt hàng.+ Tiện ích xung quanh ngập tràn, gần ủy ban nhân dân Q., gần nhiều trường ...
      Phường Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 200 m2, giá 56 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      56 tỷ 200 m2 280 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse đẹp nhất vin Gardenia Hàm Nghi. DT 200m, MT 10m, 5 tầng, Lô góc. KD tốt.Bán nhà phố thương mại shophouse lô góc vin...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 147 m2, giá 29 tỷ tại Đường Triều Khúc - Thanh Xuân - Hà Nội

      29 tỷ 147 m2 197,28 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự Pandora 53 Triều Khúc Thanh Xuân.- biệt thự ngoại giao đc ưu tiên lựa chọn từ đầu nên có vị trí rất...
      Pandora 53 Triều Khúc, 53, Đường Triều Khúc, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 6 tầng, 65 m2, giá 11,75 tỷ tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.75 tỷ 65 m2 180,77 triệu/m2
      Khu phân lô liên kế xe oto tránh nhau chạy vòng quanh, khu vực đông cư dân an sinh xã hội và tiện ích đầy đủ.- Nhà dân xây với khung cột bê tông chắc...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, giá tốt tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      == Bán 12 căn đẹp nhất dự án thuộc dãy L1 - L2 - L3 - L5 - L6 - L8 - L11 - L12 - L16 - L17. Cần bán để thu hồi vốn. Cần bán ngay trước Tết 2024 .KH có nhu...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      - Đường Lê Quang Đạo nối dài đang dần hoàn thiện.- KĐT FLC Premier Parc đã gần hoàn thiện- Khách mua có thể đc nhận nhà về ở sớm quý I/2024- căn biệt thự...
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      P
      Kinh Doanh Dự Án Flc Premier Parc Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 176 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 176 m2
      Mô tả:- Vị trí cực đắc địa, mặt đường Trung Thư thông sang Đại Lộ Thăng Long, Tố Hữu, Sa Đôi giao thương cực kỳ thuận tiện.- MT quyền lực 25m, vỉa hè 5m...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!