Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 0 m2
      Bán nhà liên kế Báo Nhân Dân Trịnh Văn Bô - Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Vỉa hè rộng - oto tránh - ở hay KD đều ok.Vi trí vàng, khu vực đáng sống, quy...
      Dự án Xuân Phương Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 69 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Huy Tưởng - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 69 m2 333,34 triệu/m2
      - Bán nhà LK 96b Nguyễn Huy Tưởng Dt 69 mét vuông xây 5 tầng thang máy, MT 5m giá 23 tỉ có thỏa thuận.- Nhà 5 tầng còn rất mới, Thang máy, nội thất ...
      Dự án Liền kề 96 Nguyễn Huy Tưởng, Đường Nguyễn Huy Tưởng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 161 m2, giá tốt tại Đường Anh Đào - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 161 m2
      chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập Anh Đào vin The Harmony Long Biên.DT đất 161 mét vuông.DT sàn xây dựng 96 mét vuông/sàn.Đông Bắc.Hoàn...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Anh Đào, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Mai Hương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà lk 3 tầng, 386 m2, giá 56 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      56 tỷ 386 m2 145,08 triệu/m2
      căn biệt thự view hồ gần vin, DT 386m2, xây dựng 3 tầng 180m2.+ Hoàn thiện đầy đủ nội thất, có thang máy!giá 56 tỉ.0888 801 ***
      Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 8,5 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      8.5 tỷ 60 m2 141,67 triệu/m2
      + Nhà phân lô, oto vào nhà.Nhà nằm trong KĐT Nam La Khê có thể đi theo 2 hướng vào đến nhà.+ Hướng đi từ số 368 Quang Trung, nằm ngay cạnh Ga Tàu Điện La...
      Dự án Nam La Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 90 m2, giá 11,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      11.6 tỷ 90 m2 128,89 triệu/m2
      Bán nhà Văn Phú 90m2 trục 24m vỉa hè 6m oto KD mọi loại hình 11.6 tỉ.Thông tin mô tả.+ 1 căn duy nhất còn sót lại tại khu đô thị Văn Phú 90m2 vỉa hè 6m...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán biệt thự 5 tầng, 77 m2, giá 9,2 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      9.2 tỷ 77 m2 119,49 triệu/m2
      - Vị trí nhà mình siêu đẹp nằm trong khu hiếm nhà bán ở khu đô thị Văn Phú vài bước chân ra mặt phố, khu vực KD đủ mọi loại hình, trung tâm tiện ích không...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 165 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 165 m2
      Chính chủ cần sang nhượng 1 số biệt thự Nam Cường Khu A Dương Nội, Đường An Phú, An Vương, An Khang.Vị trí đắc địa về hạ tầng và giao thông kết nối Lê...
      Dự án An Vượng Villa, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề 184 m2, giá rẻ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 184 m2
      Dự án An Phú Shop Villa, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 60 m2, giá 12,3 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.3 tỷ 60 m2 205 triệu/m2
      bán nhanh phân lô hiếm tại khu đô thị mới Định Công, thông Trần Điền, Lê Trọng Tấn, Vành Đai 2,5 trước nhà là mặt đường to, vỉa hè, 3 oto tránh nhau.-...
      Dự án KĐT Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 100 m2, giá 16,65 tỷ tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      16.65 tỷ 100 m2 166,5 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Văn Quán, Hà Đông mặt phố KD sầm uất 100m2 5 tầng, giá 16. X tỉ.- Nhà nằm trong KĐT Văn Quán tiện ích ngập tràn, vừa ở vừa KD hiệu quả. Đường...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 140 m2, giá 36,5 tỷ tại Đường Nguyễn Thị Định - Thanh Xuân - Hà Nội

      36.5 tỷ 140 m2 260,72 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự nhà vườn lô góc khu Trung Hòa - Yên Hòa - Trung Yên, - Thủ đô Hà Nội.DT 140 mét vuông, 3,5 tầng. MT 14m, đường phân lô...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 50 m2, giá 7,45 tỷ tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      7.45 tỷ 50 m2 149 triệu/m2
      Bán nhà phân lô liên kế La Khê - Hà Đông, KD, vỉa hè, giá rẻ đầu tư, chủ cần bán nhanh.DT 50 mét vuông.- Giao thông, thông thương, gần trục đường Tố...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 173 m2, thỏa thuận tại Đường Tố Hữu - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 173 m2
      Dự án An Khang Villa, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 170 m2, giá 25 tỷ tại Đường Tố Hữu - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      25 tỷ 170 m2 147,06 triệu/m2
      biệt thự nằm trên phố Nguyễn Trác thuộc dự án Kbt Solasta Mansion thuộc tập đoàn Nam Cường.+ Vị trí trung tâm giao thông thuận tiện nối liền các tuyến phố...
      Dự án Solasta Mansion, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 65 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.5 tỷ 65 m2 207,7 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế phân lô phố Thịnh Liệt - Q. Hoàng Mai - khu cực víp cực hiếm - DT 65 mét vuông x 4 tầng - MT 5m - giá 13.5 tỉ.* liên kế phân...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 230 m2, giá 59,8 tỷ tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ - Hà Nội

      59.8 tỷ 230 m2 260 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự tại T6 Ciputra khu đô thị Nam Thăng Long:- DT: 230m2.- Thiết kế: 3 tầng với 4 - 5 PN, biệt thự đặt tại vị trí đẹp, view...
      Dự án Ciputra Hà Nội, Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Cần bán nhà liên kế tại khu đô thị Geleximco Lê Trọng Tấn, Hà Đông, TP Hà Nội.DT 60m2, MT 4m, đã xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Đường trước nhà 13,5m,...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!