Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay căn biệt thự 6 tầng, 96 m2, giá 13,3 tỷ tại Quận Hồng Bàng - Hải Phòng

      13.3 tỷ 96 m2 138,55 triệu/m2
      *Phân khu Manhattan+ nhà phố thương mại shophouse Bạch Đằng: 111m2 - Đông Tứ Trạch giá 26 tỉ 5 (Hoàn thiện - Thang máy)+ nhà phố thương mại ...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 205 m2, thỏa thuận tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      Thỏa thuận 205 m2
      Nằm ở trên dòng sông xanh mát Bên cạnh là quỹ đất công viên cây xanh 2haLà 1 nơi yên tĩnh và đẳng cấp riêng tư Belhomes tại đô thị Vsip
      Đường 9C, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 205 m2, giá 13,5 tỷ tại Xã An Lư - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.5 tỷ 205 m2 65,86 triệu/m2
      Nằm ngay trên mặt dòng sông êm đềm mát mẻ, tự nhiên của TP mới Thủy Nguyên.- Cách chân cầu Nguyễn Trãi chưa đầy 3 kilomet.- DT 205 mét vuông xây...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 47 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng

      2.55 tỷ 47 m2 54,26 triệu/m2
      CẦN BÁN ngôi nhà 4 TẦNG TRƯỚC TẾT GIÁ CHỈ 2,55 tỉ Q. HỒNG BÀNG - Vị trí: khu đô thị Him Lam Hùng Vương- DT: 46,2m (xây 3 tầng 1 tum).- Hướng: Tây tứ...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 79 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      79 tỷ 75 m2 1053,34 triệu/m2
      Cần sang nhượng lại căn liên kế 4 tầng có mái tại phân khu Ngọc Trai vin Marina. Căn liên kế thô theo tiêu chuẩn của CĐT vin.- DT: 75 mét vuông...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà lk 3 tầng, 112 m2, giá 2,6 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      2.6 tỷ 112 m2 23,22 triệu/m2
      DT : 8X14, 8X15, 8X20 Móng nhà đc ép cọc Bê tông cốt thép chịu đc kết cấu nhà lên tới 5 tấm.Nhà 1 Trệt 2 Lầu gồm: 4 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh ...
      Dự án Trần Anh Riverside, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhanh biệt thự 3 tầng, 278 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Long Hậu - Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      7.9 tỷ 278 m2 28,42 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự T&T City Millennia Long Hậu Đẹp nhất- Thiết kế: 1 trệt 2 lầu.- DT: 278 mét vuông.- DTXD: 300 mét...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Xã Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 128 m2, giá 2,9 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      2.9 tỷ 128 m2 22,66 triệu/m2
      Chủ ngộp trả nợ NH nên thanh lý giảm sâu biệt thự Bella Villa ngay Thị Trấn Đức Hòa. sổ hồng riêng hoàn công công chứng sang tên một nốt nhạc.DT: 6x18 =...
      Dự án Bella Villa, Huyện Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Long Hậu - Cần Giuộc - Long An

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      ngôi nhà phố LK02 DT : 6x20 ( 120 mét vuông)DT XD: 364m2Kết cấu : 4 tầngGiá: 3,9 tỉ TLNgay cụm trung tâm tiện ích như BV, trường họchợp đồng mua ...
      Dự án T&T Millennia City Long Hậu, Cần Giuộc, Long An

      Bán gấp nhà lk 2 tầng, 225 m2, giá 11 tỷ tại Huyện Bến Lức - Long An

      11 tỷ 225 m2 48,89 triệu/m2
      căn biệt thự Đơn Lập Giá 11 tỉ chỉ còn căn duy nhất tốt nhất thị trườngSở hữu tuyệt tác Grand Villa The Aqua để an cư và ghi dấu tình thân đa thế hệ TT...
      Dự án Khu đô thị Waterpoint, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán căn biệt thự 1 tầng, 230 m2, giá 868 tr tại Đường Đồng Khởi - Phú Tân - Bến Tre - Bến Tre

      868 triệu 230 m2 3,78 triệu/m2
      nhà 2 MT gần chợ Tú Điền-230 mét vuông-đường4 chổ-868trnhà cách cầu phú dân 500m cách chợ tú điền 800m , KDC rất đông , đường xe 4 chổ .nhà gồm phòng...
      Đường Đồng Khởi, Phường Phú Tân, Bến Tre, Bến Tre

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 1 tầng, 48 m2, giá 1,08 tỷ tại Huyện Đức Hòa - Long An

      1.08 tỷ 48 m2 22,5 triệu/m2
      🔥 khu dân cư Cát Tường Phú Sinh cần bán ngôi nhà giá ngộp, cơ hội mua nhà giá rẻNhà 4×12 SHR đã hoàn công1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ 2wcGiá : 1 tỉ...
      Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà lk 78 m2, giá 7,8 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      7.8 tỷ 78 m2 100 triệu/m2
      Bán căn liên kế 78  mét vuông, MT 6m. Mẫu nhà rất đẹp hiếm. Thuộc phân khu Hải Âu. vin ocean park 2 - Vin hưng yên.giá 7.8 tỉ bao phí sang tên. Không...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,6 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.6 tỷ 160 m2 28,75 triệu/m2
      Cập nhật sang nhượng Novaworld Phan Thiết ngày 16/12/2023.- căn biệt thự 8x20m nằm trục đường 16m, hướng ĐN. Giá: 4.6 tỉ (Bao thuế phí). ĐÃ NHẬN NHÀ- căn...
      Dự án NovaWorld Phan Thiết, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán ngay căn biệt thự 5 tầng, 107 m2, giá 11,7 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      11.7 tỷ 107 m2 109,35 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc ba mặt thoáng hướng vườn hoa công viên đang bán với giá cực rẻ dự án giá gốc 14 tỉ giá cắt lỗ sâu 11,7 tỉ Đông Nam mát hút gió.Với...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 179 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      7 tỷ 179 m2 39,11 triệu/m2
      Khách Em cần bán nhanh biệt thự Golf 7.5x25 gần Clubhouse nhận nhà vào quý 2/2024. giá mềm nhất ở thời điểm hiện tại0975 404 *** Em Toản Chi tiết biệt ...

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 120 m2, giá 7 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      "Tôi đang kẹt tiền nên cần bán ngay ngôi nhà phố thương mại nhà phố thương mại Aqua City Novaland MT đường 24m xây dựng 1 trệt 2 lầuDT: 120m2, 1 trệt...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 2 tầng, 160 m2, giá 4,7 tỷ tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận

      4.7 tỷ 160 m2 29,38 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp bán ngay biệt song lập Novaworld Phan Thiết thuộc phân khu Florida 1Giờ này mua BĐS giá siêu tốt , 10 năm mới có 1 lầnThông tin căn ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!