Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 41 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hiện đại kiến trúc Âu Châu, P. An Phú:- DT 200m2 vừa xây dựng - Kết cấu thoáng, chừa hông trước sâu. Hầm 3 tầng - SHR đã hoàn công -...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 195 m2, giá 72 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      72 tỷ 195 m2 369,24 triệu/m2
      Thông tin biệt thự Chateau Phú Mỹ Hưng bánDT: 7.5x26nhà 4 tầngDT sử dụng 429m2Nhà có thang máy giá 72ty TL LH: 0907 894 ***Viber | Zalo | Whatapp |...
      Dự án Biệt thự lâu đài Chateau, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn biệt thự 1 tầng, 6 m2, giá 145 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      145 tỷ 6 m2 24166,67 triệu/m2
      Bán khu nhà đất có vị trí ngay mặt sông, cách trung tâm Q1 15 kilomet, giáp Q. 2.Khu đất đã có nhà ở đc xây trên DT 300 mét vuông, khu nhà hàng...
      Đường Gò Cát, Phường Phú Hữu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 10,6 tỷ tại Đường Vườn Lài - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      10.6 tỷ 100 m2 106 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Senturia vườn Lài 1 trệt 2 lầu nhà hoàng thiện - đẹp khu dân trí cao.DT: 5x20 = 100 mét vuông.Giá: 10.6 tỉ.căn biệt thự: 7.5x20 =...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 27,5 tỷ tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      27.5 tỷ 250 m2 110 triệu/m2
      Giảm Giá Mạnh Chỉ Còn 27.5 tỉ Bán căn biệt thự Làng ĐH ABC Phước Kiển, Nhà Bè Gần Lotte Q. 7 DT : 10x25m khoảng 250m Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu , có...
      Đường 1, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Nhà hiện hữu, TT 40 phần trăm nhận nhà hoàn thiện vô ở ngay.Giá full từ 3.07 tỉ.DT: 5x20 = 100m2, DT sàn 157m2.Ký hợp đồng mua bán trực tiếp với...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương
      T
      Nguyễn Thị Thân Thương Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 100 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      2.15 tỷ 100 m2 21,5 triệu/m2
      🌈Nhà #vườn_thiên_đàng 1 #Ecolakes✅DT 5x20 ✅Giá ngộp chỉ bằng ngôi nhà thô ⚠️2 tỉ 1 xx ☎️LH:0773 375 ***- Mr Hùng
      Ecolakes Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 80 m2, giá 1,38 tỷ tại Huyện Bến Cát - Bình Dương

      1.38 tỷ 80 m2 17,25 triệu/m2
      OASIS CITY - 1 tỉ 380[Bán] giùm anh trai căn 2 tầng mẫu tứ lập dự án Oasis City Mỹ Phước 4, đối diện đại học Việt Đức.CĐT: SNIDT 80 mét vuông...
      Oasis City, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, giá 9 tỷ tại Đường Lý Thái Tổ - Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 0 m2
      Nhà liên kế Haruka tại KĐT vườn Midori Park với mảng xanh rộng lớn gồm công viên và dòng nước nhân tạo, thuộc chủ đầu tư Nhật Bản - Becamex Tokyu.- DT...
      Dự án Midori Park, Đường Lý Thái Tổ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 120 m2, giá 10 tỷ tại Quận Hải Châu - Đà Nẵng

      10 tỷ 120 m2 83,34 triệu/m2
      Hạ giá ban nhanh căn nhà phố thương mại shophouse Regal Pavillon trong lòng TP đáng sống Đà Nẵng.thuộc Q. Hải Châu.Giá công ty bán ra: 18ty. Bây giờ...
      Dự án Regal Pavillon Đà Nẵng, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 22 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      22 tỷ 300 m2 73,34 triệu/m2
      căn biệt thự đẹp giá siêu tốt.Bán căn biệt thự Euro Village 2 - Hoà Xuân - Đà Nẵng.- DT: 300 mét vuông (12m x 25m).- diện tích sử dụng:...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 9, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 607 m2, giá 28,5 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.5 tỷ 607 m2 46,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự biển Ocean Villas Đà Nẵng.Nằm trên trục đường huyết mạch Võ Nguyên Giáp kết nối Đà Nẵng - Hội An là tuyến đường 5* du lịch...
      Dự án The Ocean Villas, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp biệt thự 282 m2, giá 18 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      18 tỷ 282 m2 63,83 triệu/m2
      Bán căn villa khu The Point -Hoà Hải -Đà NẵngDt:282m2Ngang 10mCần bán căn villa đẳng cấp chuẩn Châu Âu nằm trong khu riêng biệt cực kỳ an ninh đảm ...
      The Point, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 448 m2, giá 60 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      60 tỷ 448 m2 133,93 triệu/m2
      Cần bán căn villa 4 phòng ngủ Premier Village Danang Ocean Access.Vị trí của Premier Village Đà Nẵng tọa lạc tại trục đường Võ Nguyễn Giáp, cung cấp...
      Dự án Premier Village Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 125 m2, giá 3,75 tỷ tại Đường Mê Linh - Liên Chiểu - Đà Nẵng

      3.75 tỷ 125 m2 30 triệu/m2
      Nhà ở TP đáng sống rẻ như cho luôn cả nhà ơi.Nhà 3 tầng thiết kế theo phong cách Châu Âu, vật liệu xây dựng, hệ thống cửa theo tiêu chuẩn 4*, mà giá chỉ từ...
      Đường Mê Linh, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 471 m2, giá 28,5 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      28.5 tỷ 471 m2 60,51 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Song Hào VIP - khu đô thị Phú Mỹ An, Đà Nẵng. nhìn ra dãy Villa Song Hào ven sông One River, Ngũ Hành Sơn -DT đất 471 m, DTSD 486 m-...
      Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
      N
      Thủy Thổ Cư Đà Nẵng Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      - DT 75m2, 3 tầng- Ngay đầu ngõ vào Vin Wonder ( chào bán đầu năm 2024 )- Đường nội khu 12m, Gần nhà có công viên xanh- Bán Kính 3  kilomet đầy đủ...
      Dự án Centa City Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 200 m2, giá 19,4 tỷ tại Phường Thượng Lý - Hồng Bàng - Hải Phòng

      19.4 tỷ 200 m2 97 triệu/m2
      Bán căn song lập 200 mét vuông Monaco và 175 mét vuông khu Paris duy nhất trên thị trường.- bìa đỏ chính chủ.- Vị trí vip, view sông.- Căn duy...
      Dự án Vinhomes Imperia Hải Phòng, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!