Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.651 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 169 m2, giá 15,2 tỷ tại Đường 28 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      15.2 tỷ 169 m2 89,95 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự để đi định cư. Đất chính chủ ở từ xưa chưa qua đầu tư, vị trí nhà di chuyển thuận tiện. Phía sau Giga Mall Thủ Đức.căn nhà ...
      Đường 28, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 5,8 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      5.8 tỷ 85 m2 68,24 triệu/m2
      căn biệt thự MINI LÊ VĂN LƯƠNG - NHÀ BÈ, 85m², ô tô NGỦ TRONG NHÀĐƯỜNG RỘNG 8M, NHỈNH 5 tỉ..+ DT: 7.5m x 12m, Kết cấu 1 trệt 2 lầu sân thượng siêu đẹp,...
      Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huệ Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 550 m2, giá 50 tỷ tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      50 tỷ 550 m2 90,91 triệu/m2
      Kẹt tiền bán nhanh căn biệt thự đường nội bộ P. Tân Sơn Nhì, DT: 16x30, nở hậu 15x20, tổng DT đất: 550m2, khuôn viên nở hậu vuông vứcg rất đẹp, vị trí...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại Đường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      căn biệt thự Xây tự hiện đại 3 Lầu , phòng ốc rộng 6 phòng ngủ, 6 phòng vệ sinh. Thiết kế đơn giản, có garage sân vườn - DT 120m2 10x12m...
      Đường Thảo Điền, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 20 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 200 m2 100 triệu/m2
      căn biệt thự 200m2 vị trí VIP ngay trung tâm P. 17, Gò Vấp, 20tỉ tặng kèm nội thất sịn xò.- Vị trí: Nhà ngay Nguyễn Văn Lượng - Nguyễn Oanh P. 17, Gò...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay liền kề 4 tầng, 110 m2, thỏa thuận tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 110 m2
      Cần bán nhà mới, Khu Xuân Thuỷ - Quốc Hương, P. thảo Điền, Q. 2:- DT vuông vắn 110 mét vuông - 8x14m- Kết cấu 4 tầng có sân và nhà để xe,...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 2 tầng, 533 m2, giá 68 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 533 m2 127,58 triệu/m2
      chủ đầu tư NAM LONG chào bán 3 biệt thự THE MIZUKI VEN SÔNG CUỐI CÙNGcăn biệt thự ven sông The Mizuki 533m2 - 642m tại khu đô thị Nhật Bản Mizuki...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 14,9 tỷ tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      14.9 tỷ 100 m2 149 triệu/m2
      Chính chủ nợ NH cần bán nhà hoàn thiện nội thất tại khu đô thị Vạn Phúc city - QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.DT: 5 x 20m, DT sàn 400m.Kết cấu: Hầm + 3...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 533 m2, giá 68 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      68 tỷ 533 m2 127,58 triệu/m2
      CĐT Nam Long công bố giỏ hàng mới nhất, tốt nhất Tháng 12 - 2023 căn biệt thự The Mizuki Nam tới Quý KH ! chào bán Những căn cuối cùng đẹp nhất, VIP nhất...
      Dự án Mizuki Park, Huyện Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 5 tầng, 266 m2, giá 116 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      116 tỷ 266 m2 436,1 triệu/m2
      * Chính chủ bán biệt thự hồ bơi siêu đẹp ngay đường Trần Khắc Chân, P. Tân Định, Q. 1.- DT 13m x 20m.- Công nhận 266 mét vuông.- Kết cấu hầm - 4 lầu...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 168 m2, giá 8,9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      8.9 tỷ 168 m2 52,98 triệu/m2
      HOT HOT - NHÀ ĐẸP - GIÁ ƯU ĐÃI - Tại khu đô thị Đông Tăng Long, TP Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí MinhDT: 168m²(821)giá: 8ty9- Kết cấu Nhà thô 1 trệt 2...
      Dự án Khu đô thị mới Đông Tăng Long, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán biệt thự 3 tầng, 320 m2, giá 41 tỷ tại Đường Cao Đức Lân - An Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 320 m2 128,13 triệu/m2
      THÔNG TIN THẬT 100 phần trăm TỐT NHẤT Q. 2.CHỈ 100 tr/ mét vuông. căn biệt thự HỒ BƠI MT CAO ĐỨC LÂN NGAY GẦN SONG HÀNH.-TRẦN NÃO AN KHÁNH AN...
      Đường Cao Đức Lân, Phường An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 200 m2, giá 36 tỷ tại Đường Him Lam - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      Vị trí: Nhà ngay vị trí rất đẹp 1 hướng nối ra Nguyễn Thị Thập - 1 hướng lk công viên - căn biệt thự khu dân cư Himlam Q. 7Hướng nhà thuộc hướng Bắc...
      Dự án Him Lam Kênh Tẻ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 218 m2, giá 25 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      25 tỷ 218 m2 114,68 triệu/m2
      Giảm giá cuối năm, bán gấp nhà khu dân cư Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2 giá chỉ 114tr/m2 còn TL. Gần trường học, chợ, NH, siêu thị, khu dân cư...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 105 m2, giá 9,9 tỷ tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh

      9.9 tỷ 105 m2 94,29 triệu/m2
      - Khu hiếm bán nhà Q. 12.- MT khu phân lô, đường rộng có vỉa hè, ngay khu công viên.- DT 105m2, chiều rộng 7m. Dài 15.- Thiết kết căn biệt thự mini 3 tầng...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán căn biệt thự 1 tầng, 220 m2, giá 26 tỷ tại Phố Trần Xuân Soạn - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      26 tỷ 220 m2 118,19 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn Khu Kiều Đàm P.Tân Hưng Q. 7:- DT: 10x22m. Thiết kế :1 trệt ,1 lầu. -Gồm 5 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh, phòng tập,...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 154 m2, giá 30,5 tỷ tại Quận 5 - TP Hồ Chí Minh

      30.5 tỷ 154 m2 198,06 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hẻm xe hơi Nguyễn Chí Thanh (8 X18m) 3 tầng, thang máy, nhà mới 100 phần trăm- DT: 8 X 18m ( nở hậu)- DT đất công nhận: 154,14m2-...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 200 m2, giá 41 tỷ tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      41 tỷ 200 m2 205 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hiện đại kiến trúc Âu Châu, P. An Phú:- DT 200m2 vừa xây dựng - Kết cấu thoáng, chừa hông trước sâu. Hầm 3 tầng - SHR đã hoàn công -...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!