Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.651 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà lk 7 tầng, 114 m2, giá 30 tỷ tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 114 m2 263,16 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự LK MINH NHỰA HỒNG TIẾN- BỒ ĐỀ - LONG BIÊN VỈA HÈ oto TRÁNH, nội thất đầy đủ ĐẲNG CẤP.Vị trí : là một trong những khu căn biệt...
      Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 144 m2, giá 18,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      18.5 tỷ 144 m2 128,48 triệu/m2
      căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Garden City Thạch Bàn. an sinh xã hội cực đỉnh. Tiện ích đầy đủ. 144m2 x 3T, MT 8m. Giá 18.5 tỉ.+ Mô tả:+ Nhà nằm...
      Dự án Garden City, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 3 tầng, 530 m2, giá 144,99 tỷ tại Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      144.99 tỷ 530 m2 273,57 triệu/m2
      - Villa hơn 500m2! Ngay trung tâm P. Võ Thị Sáu Q. 3.- DT: 19 x 28m. Công nhận: 530m2.- Kết cấu: 3 tầng.- Vô cùng sang trọng, đẳng cấp. Tọa lạc gần ngay các...
      Đường Trần Quốc Thảo, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 800 m2, giá 150 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      150 tỷ 800 m2 187,5 triệu/m2
      - Chính chủ gửi bán biệt thự tâm huyết, vị trí phong thủy tốt, đón gió hướng Đông Nam, rất phù hợp để an cư call ngay Đoan 0902 266 ***- DT: 800m2- Hiện...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà biệt thự 84 m2, giá 5,3 tỷ tại Phường Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      5.3 tỷ 84 m2 63,1 triệu/m2
      Cần bán nhiều ngôi nhà Sim City, đường lò lu, trường thạnh giá siêu mềm- Khu an ninh, hạ tầng sạch đẹp, cư dân đông đúc, tiện ích- Căn 6x14m, nhà thô...
      Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 144 m2, giá 32,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      32.5 tỷ 144 m2 225,7 triệu/m2
      - DT 8x18 - xây dựng : trệt lửng 2 lầu - tình trạng : nhà cũ tiện decor- hướng : đông tứ Trạch - pháp lí : sổ hồng riêng cầm tay sang tên đc ngay -...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh
      H
      Đức thiên Phú Mỹ Hưng Hơn 1 năm trước

      Bán biệt thự 4 tầng, giá 493 tỷ tại Quận 1 - TP Hồ Chí Minh

      493 tỷ 0 m2
      căn hộ góc cuối cùng CK 12 phần trăm từ chủ đầu tư của khu căn biệt thự siêu VIP Victoria Ba Son. - Vị trí: căn hộ góc 2 MT, view Sông Tp Sài...
      Dự án Vinhomes Golden River Ba Son, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 3 tầng, 162 m2, giá 33,79 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      33.79 tỷ 162 m2 208,59 triệu/m2
      Căn nhà phố thương mại shophouse Villas DT 162 mét vuông giá 33.790 tỉ ưu đãi giảm 16 phần trăm từ CĐT Vingroup.liên lạc 0908 494 ***...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9.5 tỷ 90 m2 105,56 triệu/m2
      Dưới 9,5 tỉ vẫn mua đc nhà khu dân cư quy hoạch đồng bộ Biệt Thư, nhà mặt tiền, cách đường Liên P., Phước Long B chỉ 300m, đối diện Merita Khang Điền -...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 400 m2, giá 92 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      92 tỷ 400 m2 230 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán biệt thự compoud góc 2 MT siêu vị trí, siêu đẹp chỉ 92tỉ sát sông Hồ Chí Minh- DT: 20x20 góc 2 MT thổ cưu 100%- Kết cấu: trệt 2 lầu,...

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 9 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      9 tỷ 90 m2 100 triệu/m2
      * Dư nhà bán ngôi nhà phố Mega Village Khang Điền - Vị trí : đường Võ Chí Công , Phú Hữu , TP Thủ Đức * DT : 7.5 x 12 = 90m2 * Kết cấu : 3 tầng ; dt sàn :...
      Dự án Mega Village, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 165 m2, giá 18 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 165 m2 109,1 triệu/m2
      *Bán biệt thự 3 MT sân vườn VEROSA PARK căn hộ góc siêu hiếm- DT : 8.7m ( nở hậu 14.8m) CN 165  mét vuông -Xây dựng 1 trệt 3 lầu , 3 khoảng...
      Dự án Verosa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 336 m2, giá 109 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      109 tỷ 336 m2 324,41 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn biệt thự đơn lập Nam Thiên 3 Phú Mỹ Hưng Q. 7 ( trung tâm khu Cảnh đồi)- DT: 366.6m2, DT sàn 458m2- căn biệt thự đc xây dựng theo...
      Dự án Phú Mỹ Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng liền kề 4 tầng, 210 m2, giá 43 tỷ tại Đường Phan Văn Trị - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 210 m2 204,77 triệu/m2
      SIÊU PHẨM 4 TẦNG x 210 mét vuông VIP KHU CITYLAND- P5- GÒ VẤP. CHO THUÊ 100 tr/ THÁNG . GIÁ CHỈ 43 tỉ TL.Mô tả. + cực hiếm siêu Víp cho 1 siêu phẩm...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 307 m2, giá 115 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      115 tỷ 307 m2 374,6 triệu/m2
      Chính Chủ cần bán biệt thự rộng 307m2, vị trí đẹp nhất đường Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, Q. Thủ Đức (Q. 2 cũ)+ Chủ nhân là một người có địa vị trong xã...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn biệt thự 200 m2, giá 43 tỷ tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      43 tỷ 200 m2 215 triệu/m2
      Vị Trí: căn biệt thự Số 5 Đường Số 33 - P. An Phú - Q. 2+ DT đất : 200  mét vuông (10 x 20m)+ Kết cấu : 1 Hầm, 3L ;  phòng ngủ ; ...
      Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 240 m2, giá 28 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      28 tỷ 240 m2 116,67 triệu/m2
      Những từ viết tắt trong Giỏ hàng:- Mã Căn + Mẫu căn biệt thự + DT đấtVD: B24 - SL - 250 mét vuông -- Mã căn B24 - Mẫu song lập - DT 250m2- SL: song...
      Dự án Thu Duc Garden Homes, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 38,9 tỷ tại Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh

      38.9 tỷ 188 m2 206,92 triệu/m2
      bán gấp siêu phẩm căn biệt thự đường Nguyễn Văn Trỗi, P. 8, Phú Nhuận ngay góc Nguyễn Đình ChínhVị trí: Nội khu văn phòng cực kì An ninh, Sang trọng, Tập...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!