Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 18 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      18 tỷ 75 m2 240 triệu/m2
      siêu hiếm nhà bán, giá cực rẻ khu vực nhanh chân còn kịp. Nhà liên kế phố Nguyễn Huy Tưởng, Thanh Xuân - Thủ đô Hà Nội.- DT 75m2 x5 tầng, MT 5m.- Nhà...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 81 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 81 m2 179,02 triệu/m2
      + Bán liên kế khu đô thị Văn Quán - Hà Đông - phân lô - vỉa hè 2 oto tránh - tặng nội thất sang đẹp nhập khẩu.+ Vị trí rất đẹp nằm khu đô thị khuôn...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 90 m2, giá 12 tỷ tại Phường Hải Hòa - Móng Cái - Quảng Ninh

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Phân Khu The NewYork sẽ đc chào bán đầu tiên trong 3 phân khu (GĐ 1) với đa dạng các sp như căn biệt thự đơn lập shop villa, căn biệt thự song lập, Nhà...
      Dự án Vinhomes Golden Avenue Móng Cái, Phường Hải Hòa, Móng Cái, Quảng Ninh

      Chuyển nhượng căn liền kề 1 tầng, 207 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Hùng Vương - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      10.5 tỷ 207 m2 50,73 triệu/m2
      căn biệt thự Mini Hùng Vương - Giá: 10ty5Giá: 10,500,000,000đc: Hùng Vương - Đà Lạt - P9DT: 207m khoảng 50,700,000/m - Ngang: 10mHướng: hướng Đông ...
      Đường Hùng Vương, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán liền kề, biệt thự Khu đô thị mới Xa La, 6 tầng, 75 m2, giá 12,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      + liên kế Vip KDT Xa La, Hà Đông, nội thất sang trọng, thang máy nhập khẩu.+ Nhà nằm trong KDT Kiểu Mẫu, nằm ngay mặt đường Phúc La, KDT Xa La.+ Hưởng chọn...
      Dự án KĐT Xa La, Phố Phùng Hưng, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Flamingo Đại Lải Resort, giá 15,5 tỷ tại Thị xã Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      15.5 tỷ 200 m2 77,5 triệu/m2
      Chính chủ bán căn Garden Villas thuộc khu A ( khu chính) Flamingo 200m2: 3 tầng, 3 phòng ngủ, phòng khách, gian bếp, sân vườn, bể bơi- Trong đó 150m2...
      Dự án Flamingo Đại Lải Resort, Thành phố Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Chuyển nhượng biệt thự 2 tầng, 350 m2, giá 12,25 tỷ tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam

      12.25 tỷ 350 m2 35 triệu/m2
      căn biệt thự nghỉ dưỡng cao cấp bậc nhất Nam Đà Nẵng - Giá 35tr/m2, CK lên đến 8 phần trăm.- Sát con sông Cổ Cò thơ mộng, tuyến sông du lịch Đà Nẵng...
      Dự án Regal Victoria, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 19 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn liên kế 90m - 96m rẻ nhất dự án vin Riverside The Harmony.LH em để xem nhà: 0943 333 ***Em Tuấn).- NQ 3: 90m2 hoàn thiện full đồ bán 19 tỉ...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 15 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      15 tỷ 140 m2 107,15 triệu/m2
      Cần bán nhiều nhà mặt tiền - căn biệt thự 9S.KDC Nine South, Xã Phước Kiển, Huyện Nhà Bè, TPTP.HCM.1. Đường số 15 (DT 7x20) giá 16ty.2. Đường số 11 (DT...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn liền kề Khu dân cư Hiệp Thành III, giá 14 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      căn biệt thự tân cổ điển 10x20 đầy đủ nội thất siêu đẹp cần bán ở KDC Hiệp Thành 3Dự án Hiệp Thành III, Đường Phạm Ngọc Thạch, P. Hiệp Thành, Thủ Dầu...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 8, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự Khu đô thị mới Đại Kim, 5 tầng, giá 10,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      10.65 tỷ 60 m2 177,5 triệu/m2
      Nhà LK Đại Kim đường Nguyễn Cảnh Dị. oto tránh, vỉa hè 3m, KD, 5 tầng cần bán.- DT 60 mét vuông - 5 tầng. Giá 10,65 tỉ.- khu đô thị Đại Kim sát bên...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Làng Việt Kiều Quốc tế Hải Phòng, giá 14 tỷ tại Lê Chân - Hải Phòng

      14 tỷ 240 m2 58,34 triệu/m2
      Bán biệt thự song lập Làng Việt Kiều căn duy nhất hoàn thiện bán - Trung tâm Q. Lê Chân.DT: 240 mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Xây dựng: 3...
      Dự án Làng Việt Kiều Hải Phòng, Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà lk Liền kề The Eden Rose, 132 m2, giá 16 tỷ tại Thanh Trì - Hà Nội

      16 tỷ 132 m2 121,22 triệu/m2
      Do chưa có nhu cầu ở tôi chính chủ bán lô căn biệt thự đẹp nhất dự án.Lô căn biệt thự đã có sổ.Bàn giao bên ngoài hoàn thiện bên trong bàn giao...
      Dự án The Eden Rose, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 17,28 tỷ tại Hoàng Mai

      17.28 tỷ 135 m2 128 triệu/m2
      Duy nhất một căn góc vườn hoa siêu đẹp, siêu vip, sát Hồ Yên Sở đc bán tại dự án Louis City Hoàng Mai:- DT: 135 mét vuông. MT: 6m.- Hướng chính Nam...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự An Lạc Green Symphony, giá 15 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      15 tỷ 135 m2 111,12 triệu/m2
      Bán biệt thự An Lạc Green SymphonyDT : 135m2Hướng : hướng Đông NamNhà đã hoàn thiện có thang máy, cho thuê ngay đcGiá : 15.3 tỉ Vào việccontact : 0912...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 125 m2, giá 17,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      17.5 tỷ 125 m2 140 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh trong vòng 1 tháng căn liên kế Sao Biển giá cực rẻ dự án 140tr/m2, gần hồ Ngọc Trai 24ha.Thông tin chi tiết:+ Vị trí: Lô gần hồ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán biệt thự Khu biệt thự Làng Châu Âu Đà Nẵng , 3 tầng, giá 11 tỷ tại Sơn Trà - Đà Nẵng

      11 tỷ 100 m2 110 triệu/m2
      Khu vip nhà giàu, Euro Vila 1, TTTP Q. Sơn Trà, Đà Nẵng.Khu làng Euro Vila siêu đẳng cấp, của tập đoàn SunGroup, siêu an ninh đảm bảo, và cực kỳ hiếm nhà...
      Dự án Euro Village, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      16.5 tỷ 100 m2 165 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP CÓ THANG MÁY - Q. 7 ĐƯỜNG SỐ LÝ PHỤC MAN - 16.5 tỉ 🔥🔥🔥--------------DT: 4x25 Kết cấu: 1 Trệt, 3 Lầu, 1 Sân thượng trước sau, 6 PN, 7 vệ sinh,...
      Đường Lý Phục Man, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.