Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, giá 20 tỷ tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh

      20 tỷ 0 m2
      193 - bán nhà liên kế 5 tầng khu vực cột 5 8 mở rộng P. Hồng Hà - Tp. Hạ Long - Quảng Ninh.- Giá: 20 tỉ.- Hướng: hướng Đông Nam - hướng Đông Bắc.- DT:...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 17 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      Khu phân lô Nguyễn Ngọc Nại rất hiếm nhà bán. Tiện ích và an ninh bậc nhất khu vực Q. Thanh Xuân.DT: 75  mét vuông.Xây 5 tầng. MT 5m.Tổng 5 PN, 4 vệ...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Chung cư The Terra An Hưng, 4 tầng, 83 m2, giá 12 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 83 m2 144,58 triệu/m2
      + liên kế Dương Nội, Hà Đông, KDT An Hưng, tặng đầy đủ nội thất sang trọng.+ KDT vip nhất phía Tây Thủ đô Hà Nội, trục Tố Hữu Lê Văn Lương, Nối Lê...
      Dự án The Terra An Hưng, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự Khu đô thị Văn Khê, 5 tầng, 83 m2, giá 10,8 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.8 tỷ 83 m2 130,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà liên kế khu đô thị Văn Khê đã hoàn thiện 5 tầng theo phong cách hiện đại, 83m2, MT 5m. Đường 11,5m, không vướng tủ điện hố ga, gần...
      Dự án Văn Khê, Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị mới Phú Lương, giá 17,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.2 tỷ 225 m2 76,45 triệu/m2
      * Nếu bạn đang cần một nơi để nghỉ ngơi, an dưỡng, an toàn sau tháng năm lam lũ trên thương trường.* Bạn đang tìm nơi để tận hưởng cuộc sống đầy đủ tiện ích...
      Dự án KĐT Phú Lương, Đường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị Gamuda City, 3 tầng, 120 m2, giá 19,3 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      19.3 tỷ 120 m2 160,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn liên kế Botanic Gamuda đầy đủ nội thất.DT : 120m2, MT 5.5m.Thiết kế 3 tầng, chia 4 phòng ngủ, 1 phòng thờ.giá : 19.3...
      Dự án Gamuda City, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, 90 m2, giá 17,9 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      17.9 tỷ 90 m2 198,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn liên kế đầy đủ nội thất Dahlia Homes.DT : 6x15m.Thiết kế 5  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, 1 phòng thờ.Nhà mới ở đc 1...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Gamuda Gardens, giá 14,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Cần bán nhanh liên kế ST5 Gamuda Garden mới bàn giaoDT: 90m2MT: 6mThuộc: Đông tứ mệnhTrước nhà là vườn hoa, đỗ xe thoải máiNhà thô bàn giao nguyên bản chủ...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 124 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.8 tỷ 124 m2 111,3 triệu/m2
      Cần bán ngay để đi định cư.- Thiết kế hiện đại, nội thất luxury, công năng lớn với 4 PN, 5 phòng vệ sinh, oto trong nhà.- Vị trí nằm ngay ủy ban ...
      Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 84 m2, giá 13,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      bán nhanh liên kế phố Văn Quán - phân lô vỉa hè, oto tránh dừng đỗ - dt: 84 mét vuông - 4 tầng - mt: 5m - giá nhỉnh 13 tỉ.- Vị trí nằm thuộc KĐT Văn...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Biệt thự nghỉ dưỡng Vinpearl Premium Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 450 m2 26,67 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay biệt thự tiêu chuẩn 5* Vinpearl Đà Nẵng giá thấp, dự án cách sân bay Đà Nẵng 25 ph lái xe và phố cổ Hội An 18 kilomet sẽ đem...
      Dự án Vinpearl Premium Đà Nẵng, Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, giá 10,5 tỷ tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      10.5 tỷ 0 m2
      bán ngay nhà căn biệt thự liên kế KĐT Bộ Quốc phòng Thạch Bàn, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- Vị trí nằm trong dự án 3 toà căn hộ chung cư và các căn ...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 120 m2, giá 15,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      15.5 tỷ 120 m2 129,17 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu A DT: 120 mét vuông dự án geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 120 mét vuông.MT: 10m.Hướng nhà: hướng Đông Bắc.Đường Trước nhà:...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 15,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 85 m2 182,36 triệu/m2
      Cần bán nhanh ngôi nhà phố Verosa Park Khang Điền.View công viên thoáng mát.- Tiện ích: phòng gym - hồ bơi - công viên - sân thể thao - BBQ...+ DT: 5x17m...
      Dự án Verosa Park, Đường Liên Phường, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 108 m2, giá 10 tỷ tại Quận Đồ Sơn - Hải Phòng

      10 tỷ 108 m2 92,6 triệu/m2
      - Trả thẳng : CK 12 phần trăm- Vay vốn : Hỗ trợ vay 65 phần trăm trong 24 tháng, ân hạn gốc 36 tháng, miễn lãi 24 tháng, free trả nợ trước hạn-...
      Dự án Dragon Ocean Đồ Sơn, Quận Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự 96 m2, giá 11 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      11 tỷ 96 m2 114,59 triệu/m2
      Thời điểm vàng để đầu tư BĐS - cơ hội sở hữu căn shop thương mại dịch vụ với mức giá hấp dẫn.nhà phố thương mại shophouse 2 MT bên sông - giá net...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Vinhomes Grand Park, giá 15 tỷ tại Quận 9

      15 tỷ 126 m2 119,05 triệu/m2
      Do chính chủ cần tiền giải quyết công việc nên cần bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse, nhà mặt tiền thương mại tại Phân khu thấp tầng vin...
      Dự án Vinhomes Grand Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà lk Nhà phố Merita Khang Điền (Dự án Tháp Mười), giá 13 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13 tỷ 85 m2 152,95 triệu/m2
      Cần bán căn Merita Khang Điền view trực diện hồ bơiDt 5x17m Kết cấu 1 trệt 2 lầu sổ hồng riêng sẳnCông chứng nhanh trong ngày. Giá 14tỉ thỏa thuận trực...
      Dự án Tháp Mười Merita, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.