Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 15 tỷ tại Hoàng Mai

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại shophouse, liên kế khu đô thị đối diện Hồ Đền Lừ đẹp nhát Q. Hoàng Mai.- Ví trí ngay đường Tân Mai đối diện hồ Đền Lừ.- DT...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 126 m2, giá 15,65 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      15.65 tỷ 126 m2 124,21 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại shophouse cạnh góc PT. TV - 129 view quảng trường Grand World thành phố Hà Nội.DT xây tầng 1: 93,1m2.DT đất phụ trợ:...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 192 m2, giá 10,8 tỷ tại Đường Mẫu Tâm - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      10.8 tỷ 192 m2 56,25 triệu/m2
      Bán villa MT đường Mẫu Tâm P5 Tp Đà Lạt.DT: 192 mét vuông ngang 10m.Kết cấu: 1 hầm 1 trệt 1 lầu 1 áp.Quy hoạch: Biệt lập.pháp lí: Sổ riêng xây...
      Đường Mẫu Tâm, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá 10,2 tỷ tại Văn Giang - Hưng Yên

      10.2 tỷ 75 m2 136 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse mặt đường 30m, ngay khu phố sầm uất trục đường Đại Dương tại dự án vin Ocean Park 2.DT: 75 mét vuông.Xây dựng...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp căn liền kề Khu dân cư Phú Mỹ, 4 tầng, 126 m2, giá 20 tỷ tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh

      20 tỷ 126 m2 158,74 triệu/m2
      Chuyên bán nhà mặt tiền căn biệt thự KDC Phú Mỹ Vạn Phát Hưng LK Phú Mỹ Hưng Q. 7.- Vị trí cách trung tâm đô thị Phú Mỹ Hưng 50m.- Cách trường quốc tế...
      Dự án KDC Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn liền kề Khu đô thị mới Xa La, 5 tầng, 150 m2, giá 16 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 150 m2 106,67 triệu/m2
      căn biệt thự view hồ - khuôn viên đẳng cấp - khu vực phát triển từng ngày.KĐT mới Xa La có vị trí nằm đối diện CT6 XaLa, cạnh viện K, sát kề bên là tổ hợp...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Vinpearl Nam Hội An Resort & Villas, giá 19 tỷ tại Thăng Bình

      19 tỷ 390 m2 48,72 triệu/m2
      Chính chủ cần nguồn tiền gấp bán ngay biệt thự tiêu chuẩn 5* Vinpearl Nam Hội An giá thấp dự án.Căn có tổng thể thiết kế như sau.Thiết kế 2 tầng 3 ngủ...
      Dự án Vinpearl Nam Hội An, Xã Bình Dương, Thăng Bình, Quảng Nam

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Cityland Park Hills, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      * Cần bán gấp ngôi nhà phố vị trí siêu đẹp đại hạ giá.- Nhà hoàn thiện đang cho thuê.- Có thang máy.- DT: 5x20m.- Xây 1 hầm 4 lầu.- Giá 17 tỉ.
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề Biệt thự The Garland, giá 19 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 175 m2 108,58 triệu/m2
      - Vị trí đẹp ngay KDC Gia Hoà, Khang Điền, An Thiên Lý.- DT: 175m2, 7,8x22,5m - DT sàn xây dựng 245m2.- Thiết kế 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3 toilet.- căn ...
      Dự án The Garland, Đường 26, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 75 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      10 tỷ 75 m2 133,34 triệu/m2
      Do gia đình cần thu hồi tiền về nên bán ngay biệt thự nhà phố thương mại shophouse mặt Đường Đại Dương dự án The Empire - vin Oceanpark 2.Mã căn DDD -...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Huyện Văn Giang, Hưng Yên

      Bán căn biệt thự 3 tầng, 684 m2, giá 16,2 tỷ tại Xã Tân Thông Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh

      16.2 tỷ 684 m2 23,69 triệu/m2
      Bán luôn biệt thự kiểu Pháp nhà vườn. Tân Thông Hội - Củ Chi.DT (15m*47m), bán 16,2 tỉ - Sổ vuông vắn - MT đường.Mua thiện chí mình giảm thêm.Hình mới...
      Xã Tân Thông Hội, Huyện Củ Chi, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyễn Triệu Tấn Sơn Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 190 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      16.5 tỷ 190 m2 86,85 triệu/m2
      Do cần cơ cấu lại và chuyển đổi nên gia đình cần bán nhanh, rất gấp biệt thự đẹp, phù hợp ở hoặc đầu tư. giá 16,5 tỉ thôi, có thời điểm đã lên hơn 20 tỉ.-...
      Dự án Hado Charm Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, giá 13,5 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.5 tỷ 205 m2 65,86 triệu/m2
      (Hàng V.I.P) duy nhất một căn siêu phẩm căn biệt thự đơn lập view sông tr đô Belhomes Hải Phòng - Ngay chân cầu Nguyễn Trãi.Giá chỉ 13,5xx tỉ sở hữu ngay...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp liền kề Tiểu khu đô thị Nam La Khê, 3 tầng, 126 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 126 m2 134,93 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán biệt thự đơn lập lô góc cực vip 3 mặt thoáng khu đô thị Nam La Khê mặt đường Quang Trung vị trí trung tâm Q. Hà Đông. Chỉ 2 ph ra...
      Dự án Nam La Khê, Đường Quang Trung, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 205 m2, giá 13,6 tỷ tại Thủy Nguyên - Hải Phòng

      13.6 tỷ 205 m2 66,35 triệu/m2
      Giá: Từ 13,x tỉ.DT: 205m2, xây 3 tầng.5 PN, 1 phòng khách, 1 nhà bếp, 1 phòng đa năng.NH hỗ trợ 70 phần trăm, LS ưu đãi 8,5 phần trăm.Nằm trên...
      Dự án Belhomes Hải Phòng, Xã An Lư, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Phố Hoàng Đạo Thúy - Cầu Giấy - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Em Chiến bất động sản - uy tín - chất lượng - tận tâm!Mô tả:+ Gia chủ doanh nghiệp lớn, thành đạt, nay cần mở rộng doanh nghiệp nên bán bớt.+ Vị trí đẹp,...
      Phố Hoàng Đạo Thúy, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 3 tầng, 300 m2, giá 19 tỷ tại Đường Song Hào - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      19 tỷ 300 m2 63,34 triệu/m2
      căn biệt thự đáng sống nhất Đà Nẵng. căn biệt thự full hồ bơi sát biển TP Đà Nẵng SHR lâu dài.- gọi ngay: 0937 594 ***...
      Dự án One River, Đường Song Hào, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 350 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng

      13.5 tỷ 350 m2 38,58 triệu/m2
      Sở hữu khu villa đáng sống nhất phía Nam Đà Nẵng.Là mong ước của rất nhiều quý KH, vì vậy Regal Homes vừa tung ra chính sách mới trong tháng 8 này có rất...
      Dự án Euro Village 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.