Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự Khu đô thị Lakeview City, giá 14,5 tỷ tại Quận 2

      14.5 tỷ 100 m2 145 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Lakeview City An Phú Q. 2. Chuyên dự án từ căn nhà phố, căn biệt thự, nhà phố thương mại.- căn nhà phố 5x20 giá siêu mềm nhất:...
      Dự án Lakeview City, Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 100 m2, giá 11,97 tỷ tại Xã Nghĩa Trụ - Văn Giang - Hưng Yên

      11.97 tỷ 100 m2 119,7 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại view Grand World thành phố Hà Nội sông giá bao rẻ toàn thị trường.DT: 100 mét vuông.Tổng sàn xây dựng:...
      Dự án Mega Grand World Hà Nội , Xã Nghĩa Trụ, Văn Giang, Hưng Yên

      Chuyển nhượng căn liền kề Khu đô thị Waterpoint, 225 m2, giá 10,55 tỷ tại Bến Lức - Long An

      10.55 tỷ 225 m2 46,89 triệu/m2
      Chào Anh Chi.Tôi là chủ biệt thự AQUA D22.06. Với vị trí phía trước mặt nhà là công viên, ngay sau nhà là hồ bơi club. Giá gốc từ lúc Tôi mua từ...
      Dự án Waterpoint, Đường Tỉnh lộ 824, Xã An Thạnh, Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 12 tỷ tại Đường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà LK Dịch Vụ Mỗ Lao Hà Đông, KD, garage oto vỉa hè rộng, đường bàn cơ* Mô tả: + Nhà chủ xây năm 2018, còn rất mới đẹp.+ Khu phân lô, trước nhà vỉa hè...
      Đường Mỗ Lao, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Aqua City, giá 10 tỷ tại Thành phố Biên Hòa - Đồng Nai

      10 tỷ 200 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Aqua City Novaland gần sông xây dựng 1 trệt 2 lầu, chất lượng NovalandDT: 200 mét vuông, 1 trệt 3 lầu. Có 4 chỗ đậu...
      Dự án Aqua City, Thành phố Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 228 m2, giá 10,5 tỷ tại Đường Bùi Văn Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai

      10.5 tỷ 228 m2 46,06 triệu/m2
      B02.Bán căn biệt thự MT Bùi Văn Hoà chỉ 10.5tỉ.Một siêu phẩm căn biệt thự cổ điển 6x38 (thổ cư 140 mét vuông).Toạ lạc ngay cung đường sầm uất bậc...
      Đường Bùi Văn Hòa, Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 13,5 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      13.5 tỷ 84 m2 160,72 triệu/m2
      Với vị trí đắc địa nằm kế cận với TTTM lớn nhất Việt Nam Vincom Megamall sẽ đc khai trương vào giữa 2024. Tiềm năng KD, tăng giá cực kỳ lớn.Căn áp góc,...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán gấp liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Võ Chí Công - Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Bạn có muốn" 1 căn nhà": - gần với công việc hiện tại của cả vợ cả chồng?- Con cái đi học thuận tiện?- Không gian sống trong lành, tiện ích cao cấp và đầy...
      Dự án The Classia, Đường Võ Chí Công, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 232 m2, giá 18 tỷ tại Đường Hạ Long - Hạ Long - Quảng Ninh

      18 tỷ 232 m2 77,59 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự VIP song lập Mallorca Thuộc vị trí đẹp nhất dự án Sun Feria Hạ Long.Chi tiết xin L/H: 0968 095 *** Mr Tới.- Song lập, MT...
      Dự án Sun Grand City Feria, Đường Hạ Long, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 55 m2, giá 11,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      11.3 tỷ 55 m2 205,46 triệu/m2
      + Khu dịch vụ Vạn Phúc vị trí đắc địa, nằm cạnh dự án Him Lam Vạn Phúc, kết nối trục chính khu đô thị Văn Khê Kết nối khu đô thị Dương Nội, với đường...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 164 m2, giá 12,5 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 164 m2 76,22 triệu/m2
      khu đô thị Đông Tăng Long (Hưng Phúc):MT đường 18 (A2 cũ lộ giới 20m) nhà 1 trệt 2 lầu.- DT đất: 164m2 (8x20,5m).- DT sàn: 256m2.- Hiện trạng bên trong...
      Dự án Đông Tăng Long - Hưng Phúc, Đường A2, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 75 m2, giá 17,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      17.5 tỷ 75 m2 233,34 triệu/m2
      + Mô tả : + Vị trí vàng khu vực hiếm nhà bán - Xung quanh toàn căn biệt thự và CC cao cấp, khu VIP nhất toà cán bộ sinh sống và làm việc, tiện ích không...
      Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 6 tầng, 86 m2, giá 19,5 tỷ tại Thanh Xuân - Hà Nội

      19.5 tỷ 86 m2 226,75 triệu/m2
      Nhà nằm trong khu đô thị Hạ Đình, mới đẹp, mặt phố rộng, oto đỗ 2 chiếc, đường rộng quay đầu thoải mái.hotline: 0915 325 ***.Nhà mới đẹp chắc chắn xây 5...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 160 m2, giá 20 tỷ tại Đông Anh - Hà Nội

      20 tỷ 160 m2 125 triệu/m2
      + Siêu siêu vip - Vĩnh Ngọc - căn biệt thự - container tránh - 160 mét vuông x 3T - giá chỉ có 20 tỉ.+ Hãy liên lạc cho tôi để biết thêm chi tiết.+...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk Vinhomes Ocean Park , 70 m2, giá 12,5 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      12.5 tỷ 70 m2 178,58 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse Ngọc Trai 6.DT 70 mét vuông.Vị trí: Nằm trong quần thể khép kín, an ninh tuyệt đối...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 98 m2, giá 20 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 98 m2 204,09 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà cực hiếm, vị trí cực đẹp nằm trong khu liên kế Đô thị Mỹ Đình 1, oto chạy vòng quanh, khách mua về đc tự thiết kế theo ý thích, DT 98m2,...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 2 tầng, 68 m2, giá 12,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      12.5 tỷ 68 m2 183,83 triệu/m2
      Cần bán ngay ngôi nhà MT khu căn biệt thự nội bộ ở đường Nguyễn Minh Hoàng, P. 12, Q. Tân Bình.Sát bên nhà có công viên nội khu để tập thể dục, nhiều...
      Đường Nguyễn Minh Hoàng, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 70 m2, giá 15 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà phố thương mại SB 1.vin Ocean Park - Gia Lâm - thành phố Hà Nội.giá 15 tỉ. Bao phí.DT 70 m2.Hướng TB.DTXD: 60m2/1 sàn tổng S XD...

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.