Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán liền kề Khu nghỉ dưỡng Vũng Tàu Regency, giá 15 tỷ tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu

      15 tỷ 0 m2
      Cần tiền gấp bán ngay biệt thự b87 The Maris Vũng Tàu bãi biển Chí Linh.DT đất: 385.76  mét vuông.Tổng DT sàn: 598,77  mét vuông (Bao gồm DT...
      Dự án The Maris Vũng Tàu, Đường 3/2, Phường 10, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, giá 15 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      15 tỷ 135 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà liền lề khu đô thị Văn Quán 135 mét vuông nhà để xe oto. Chủ có rất nhiều nhà ở thành phố Hà Nội, Hiện tại cần tiền để KD nên chú quyết...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Ecopark, 4 tầng, giá 14 tỷ tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên

      14 tỷ 107 m2 130,85 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền thảo nguyên DT 107m2 Đông Nam Giá 14 tỉ bao phí Nhà đã hoàn thiện nội thất đầy đủ liên lạc để đi xem nhà
      Ecopark, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp liền kề An Lạc Green Symphony, 4 tầng, giá 15 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      15 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố thương mại kênh đào dự án An Lạc Green Symphony.DT: 121.5 mét vuông.Xây 4 tầng, MT 6m.Vị trí: Trực diện mặt kênh, nhìn thẳng công...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 18 tỷ tại Xã Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội

      18 tỷ 180 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại tại Rue De Charme trung tâm Thanh Xuân, xây dựng 6 mặt sàn, 5 tầng + 1tum, đã xây dựng hoàn thiện sẵn sàng bàn giao tháng 9/2023.-...
      Dự án Rue De Charme, Đường Nguyễn Xiển, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Ocean Park , giá 12 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      12 tỷ 0 m2
      Gia đình cần bán nhanh căn nhà phố liên kế Ngọc Trai 8 tại vin Ocean Park - Gia Lâm.- DT đất chiếm: 70,8m2, xây dựng 66,7m/sàn, tổng xd 266m2.- Tây ...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 221 m2, giá 13 tỷ tại Phường Đông Hải 2 - Hải An - Hải Phòng

      13 tỷ 221 m2 58,83 triệu/m2
      - Nhà tâm huyết xây đúng 1 năm 6 tháng! Nói k vs xây KD ọp ẹp!- Nội thất new 100 phần trăm chuẩn nhập xịn, tất cả nội thất nhà ĐẶT và thiết kế riêng,...
      Phường Đông Hải 2, Hải An, Hải Phòng

      Sở hữu ngay liền kề 3 tầng, 179 m2, giá 13,39 tỷ tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      13.39 tỷ 179 m2 74,81 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Verosa Park Khang Điền . - nội thất đầy đủ thiết kế tân cổ điển : phòng khách - khu bếp - phòng BBQ - 3 PN - 5  nhà vệ sinh -...
      Dự án Verosa Park, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Trung Văn - Vinaconex 3, giá 13,88 tỷ tại Nam Từ Liêm

      13.88 tỷ 75 m2 185 triệu/m2
      Siêu phẩm LK Trung Văn 75m2, 5T MT 5m PL oto tránh vỉa hè giá nhỉnh 13 tỉ 0961 327 *** nội thất đầy đủ.Giá siêu tốt liên kế Trung Văn - chủ tự hoàn...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 80 m2, giá 10,5 tỷ tại Hải Châu - Đà Nẵng

      10.5 tỷ 80 m2 131,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán Villa siêu đẳng cấp 80m 5 tầng tại trung tâm TP Đà Nẵng đáng sống do kiến trúc sư thiết kế, nội thất đẳng cấp hoàn toàn tự đóng bằng gỗ...
      Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 6 tầng, 105 m2, giá 16 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      16 tỷ 105 m2 152,39 triệu/m2
      liên kế thang máy KD Vân Canh Hoài Đức, chính chủ mua thô về tự tay hoàn thiện, thiết kế thang máy nhập nguyên chiếc.- Nội thất nhập khẩu xịn sò, nay chủ...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Khu đô thị sinh thái Xuân Phương Tasco, giá 11,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      11.5 tỷ 90 m2 127,78 triệu/m2
      - Gia chủ không có nhu cầu sử dụng nên bán ngôi nhà liên kế KĐT đô thị Viglacera Xuân Phương.- Nhà liên kế có vị trí đẹp cách đường 70 chỉ 100m, nằm trên...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán biệt thự Cityland Park Hills, 4 tầng, 100 m2, giá 17 tỷ tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh

      17 tỷ 100 m2 170 triệu/m2
      Bán giá mềm ngôi nhà phố Cityland Park Hill, P10, Gò Vấp.* ngôi nhà phố có hầm Cityland Park Hills, P. 10, Gò Vấp.DT 5m x 20m công nhận 100 mét ...
      Dự án CityLand Park Hills, Đường Phan Văn Trị, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu liền kề, biệt thự 190 m2, giá 19,6 tỷ tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh

      19.61 tỷ 190 m2 103,16 triệu/m2
      Cô chú chính chủ - vội đi định cư - gửi bán ngay căn biệt thự sân vườn - nhà đẹp - không gian bình yên, thoáng mát - thích hợp nghĩ dưỡng cho đại gia...
      Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 11,5 tỷ tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      căn biệt thự mini - hẻm nhựa 8m Tân Phú giáp Tân Bình - ngang 5x15 thang máy xịn sò.- Gồm 6 phòng ngủ, 6 toilet, bếp, phòng khách, sân rộng,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn liền kề 5 tầng, 126 m2, giá 15,5 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh

      15.5 tỷ 126 m2 123,02 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố vin Grand Park.- DT: 126 mét vuông.- Xây dựng: 437 mét vuông.- Giá bán gấp 15,5 tỉ sang tên lỗ hơn gốc.- Lợi thế...
      Dự án The Manhattan, Đường Nguyễn Xiển, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Louis City Tân Mai, giá 13 tỷ tại Hoàng Mai

      13 tỷ 95 m2 136,85 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng căn LK9-12 dự án Louis City Hoàng Mai.DT 95m2.Hiện tại đã xây dựng xong phần ngoài, đã đóng tiền xây, 5 phần trăm bìa đỏ,...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự Biệt thự Sol Villas, 120 m2, giá 11,5 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      11.5 tỷ 120 m2 95,84 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh, ngôi nhà phố vườn vị trí cực đẹp, giá cực tốt ngay trung tâm Q. 2.- Nhà nằm ngay gần các khu tiện ích, nhà hoàn thiện nội thất tỉ mỉ,...
      Dự án Sol Villas, Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.