Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Cần bán nhanh căn liền kề Chung cư Xuân Phương Residence, giá 10 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      Phân phối trực tiếp chủ đầu tư liên kế, nhà phố thương mại shophouse Sông Đà 7 - khu đô thị Xuân Phương, Q. Nam Từ Liêm, TP. Thủ đô Hà Nội.Vị...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 400 m2, giá 15 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      15 tỷ 400 m2 37,5 triệu/m2
      căn biệt thự NAM ĐÀ NẴNG Phải nói là ở villa này đúng nghĩa đi "nghỉ dưỡng" - Một nơi yên tĩnh, thanh tịnh, nhẹ nhàng, không khí mát mẻ, hiền hòa giữa...
      Đường Trường Sa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp biệt thự Biệt thự sân Golf The Point Đà Nẵng, giá 12,2 tỷ tại Quận Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng

      12.2 tỷ 430 m2 28,38 triệu/m2
      * Chính chủ cần bán biệt thự rất tâm huyết 2 MT view kênh nước sinh thái ngay sát sông.- giá chỉ 12,2 tỉ bao gồm cả đất + nhà----------------- Nằm giữa...
      Dự án The Point, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhà biệt thự Khu văn phòng, nhà ở và dịch vụ công cộng Xuân Phương Garden, giá 19 tỷ

      19 tỷ 144 m2 131,95 triệu/m2
      Xuân Phương Garden 144m2.4 tầng.MT 8m.Giá: 19 tỉ có đàm phán.Mô tả:+ biệt thự thuộc dự án Xuân Phương Garden trên đường 70 Xuân Phương.+ Vị trí đẹp, đắc...
      Dự án Xuân Phương Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 331 m2, giá 18 tỷ tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng

      18 tỷ 331 m2 54,39 triệu/m2
      ̣̂ ̛̣ Đ̛ ̣̂ Sapphire Gem - Chốn yên bình của giới ̛̛̣ ̛! Tọa lạc ngay chân đường Đ̂̃ ̛̛̀ kết nối đi Trung Tâm Hành Chính mới, Sapphire gem Hải Phòng hội...
      Dự án Sapphire Gem Hải Phòng, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà biệt thự Khu đô thị Geleximco, 160 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 160 m2 90,63 triệu/m2
      Bán liên kế nhà vườn khu D dự án Geleximco Lê Trọng Tấn:DT: 160m2.MT: 8m.pháp lí; bìa đỏ.LH: 0857 456 ***.KĐT Geleximco Lê Trọng Tấn đc quy hoạch trên...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự Khu đô thị Swan Bay, 1 tầng, 309 m2, giá 14 tỷ tại Huyện Nhơn Trạch - Đồng Nai

      14 tỷ 309 m2 45,31 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập zone 5 309m2 đã có SHR, vị trí đẹp đường lớn đối diện trường họcDỰ ÁN SWANBAY:TỔNG QUAN QUY HOẠCH SWANBAY Nhà ở: 49.5 HA căn hộ...
      Dự án Swan Bay, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 240 m2, giá 19,39 tỷ tại Thị xã Từ Sơn - Bắc Ninh

      19.39 tỷ 240 m2 80,8 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán biệt thự đơn lập view công viên, vị trí cực đẹp tại KĐT Vsip Từ Sơn, Bắc Ninh.+ DT: 240m2.+ DTSD: 221,6m2.+ Đã hoàn thiện thô 3 tầng...
      Dự án VSIP Bắc Ninh, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 13 tỷ tại Nhà Bè

      13 tỷ 119 m2 109,25 triệu/m2
      contact sp hot Dự án GS Zeitgeist Nhà Bè: 0909 477 ***Giỏ hàng sang nhượng Tháng 7 Dự án GS Zeitgeist Nhà Bè giá cực tốt đàm phán gặp trực tiếp chính chủ...
      Dự án Zeitgeist City, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , giá 18,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm

      18.5 tỷ 135 m2 137,04 triệu/m2
      Cần bán nhanh biệt thự song lập San Hô.- DT: 135 mét vuông.- Xây: 67 mét vuông/sàn.- MT 9m thoáng đẹp.- Xây dựng 3,5 tầng.- Bàn giao hoàn...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 115 m2, giá 18 tỷ tại Đống Đa - Hà Nội

      18 tỷ 115 m2 156,53 triệu/m2
      Bán nhà phân lô, oto, phố Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, 115 mét vuông, 5tầng, MT 5m, 18 tỉ, L/H 0983 834 ***.DT 115m x 5 tầng x MT 5m. + Vị Trí: Gần ngã...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 100 m2, giá 14 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14 tỷ 100 m2 140 triệu/m2
      Bán nhà liên kế khu đô thị Văn Quán như sau:- DT 100m2, MT 5.15m.- Nhà xây dựng 5 tầng.+ Tầng 1: garage oto và văn phòng.+ Tầng 2: gian bếp và khách.+...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 123 m2, giá 19 tỷ tại Đường Phạm Văn Đồng - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      19 tỷ 123 m2 154,48 triệu/m2
      NGỘP GIẢM 3 tỉ --- GIÁ CŨ : 23 tỉ - GIÁ MỚI 20 tỉCẦN bán căn biệt thự 5 lầu MT ĐƯỜNG Khu Bên Sông- DT: 7m x 18m = 123m2- Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 3 lầu +...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà lk 1 tầng, 2 m2, giá 14,5 tỷ tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai

      14.5 tỷ 2 m2 7250 triệu/m2
      Bán khu căn biệt thự vườn bưởi nghỉ dưỡng 2200m2, MT sông con Tân Triều, xã Tân Bình, Vĩnh Cửu.- Ưu điểm vượt trội:+ MT đường hiện hữu và MT sông con.+...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Flamingo Đại Lải Resort, giá 16,2 tỷ tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc

      16.2 tỷ 440 m2 36,82 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất giờ rất hiếm trên Flamingo Đại Lải 440m2. Lưng tựa đồi, nhìn ra hồ, rất phong thuỷ tạo nhiều sinh khí tốt cho gia chủ. Giờ cũng...
      Dự án Flamingo Resort, Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu ngay nhà lk Vinhomes Ocean Park , 4 tầng, 90 m2, giá 15 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      chính chủ cần bán gấp.nhà phố thương mại liên kế Hải Âu 2.- DT: 90m2, xây dựng 3 tầng 1 tum.- Tây Bắc.- Hiện trạng: Nhà Thô.- Trục đường chính 30m sầm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Zeit Geist Xii (GS Metrocity), giá 13 tỷ tại Nhà Bè

      13 tỷ 119 m2 109,25 triệu/m2
      Cần tiền bán gấp những sp KĐT GS Metro City.nhà mặt tiền: DT 7x17m giá 13 tỉ.Shophous: DT 7x18m giá 18 tỉ.căn biệt thự: DT 9,5x20m giá 17,8 tỉ.căn ...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 127 m2, giá 10,9 tỷ tại Xã Long Hưng - Văn Giang - Hưng Yên

      10.9 tỷ 127 m2 85,83 triệu/m2
      Song lập vin Ocean Park 2, bán như tặng, DT 127m2, bán 86tr/m2.Duy nhất một căn song lập tại Vin 2, giá không thể rẻ hơn, chỉ 86tr/m2, cắt toàn bộ tiền vào...
      Dự án The Empire - Vinhomes Ocean Park 2, Xã Long Hưng, Văn Giang, Hưng Yên

      Mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.