Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà biệt thự, liền kề giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ năm 2026

      Có 17.464 Nhà biệt thự, liền kề đang giao dịch mua bán giá từ 10 tỷ đến 20 tỷ

      Sở hữu căn biệt thự Khu dân cư Sông Giồng, 4 tầng, giá 18 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 tỷ 147 m2 122,45 triệu/m2
      - Vị trí: khu dân cư Sông Giồng, Thân Văn Nhiếp, An Phú, Q. 2.- Tiềm năng tăng giá cao, khi hạ tầng giao thông xung quanh đang triển khai mạnh.- Khu...
      Dự án Khu dân cư Sông Giồng, Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 2 tầng, giá 13,9 tỷ tại Đường Mẫu Tâm - 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      13.9 tỷ 0 m2
      DT: 255,7m2 (19,1m*14,3m) Đất ở đô thị.Kết cấu: 1 hầm, 1 trệt, 1 lầu. Gồm: 10 phòng.pháp lí: SHR chính chủ đã hoàn công, mua bán sang tên công chứng.Lộ...
      Đường Mẫu Tâm, Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán gấp căn liền kề Khu đô thị mới Văn Phú, 5 tầng, 79 m2, giá 12,9 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      12.9 tỷ 79 m2 163,3 triệu/m2
      GĐ Cần tiền nên cần bán gấp căn liên kế Văn Phú trục đường 24m có thể để ở hoặc KD đều đc. Giá 12,9 tỉ có thỏa thuận.DT: 79m2 Xây dựng 5 tầng.T1: garage...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu liền kề Khu đô thị Vạn Phúc Riverside City, giá 16 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      16 tỷ 110 m2 145,46 triệu/m2
      * giá siêu mềm nhất khu vực hiện tại.Nhà có hầm + thang máy, hoàn thiện đầy đủ.- DT: 5 x 22; XD Hầm 4 tầng.- sổ hồng riêng hoàn công đầy đủ.Thiện chí...
      Dự án KĐT Vạn Phúc City, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhà biệt thự Khu đô thị mới Văn Quán, 4 tầng, 110 m2, giá 13,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 110 m2 122,73 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công tác, chủ cần bán nhanh căn hộ góc liên kế khu đô thị Văn Quán 3 mặt thoáng, KD sầm uất. Nhà khung bê tông cốt thép rất chắc...
      Dự án KĐT Văn Quán, Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Kim Long City, giá 15 tỷ tại Liên Chiểu

      15 tỷ 154 m2 97,41 triệu/m2
      Cần bán căn nhà phố thương mại A4 Nguyễn Sinh Sắc, Đà Nẵng.Đường 60m lề 10m.Tây Bắc.Hai MT trước và sau.DT 7 x 22m = 154m2.DT sàn 489m2.giá 15 tỉ thỏa ...
      Dự án Kim Long City, Đường Nguyễn Sinh Sắc, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 150 m2, giá 19 tỷ tại Đường Thăng Long - Hải Châu - Đà Nẵng

      19 tỷ 150 m2 126,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự siêu đẹp view sông mát mẻ Thăng Long - Hải Châu - Tp Đà Nẵng.- DT: 150m2 (7.5 x 20m).- Hướng: hướng Đông Nam.+ căn biệt thự đc thiết...
      Đường Thăng Long, Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự Vinhomes Ocean Park , 150 m2, giá 18 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      chính chủ cần tiền bán gấp căn biệt thự song lập Hải Âu tại KĐT vin Ocean Park.DT: 150m2.Xây dựng: 64m2/sàn.căn biệt thự tọa lạc trên mặt đường lớn, KD...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán căn biệt thự Khu đô thị mới Dương Nội, 4 tầng, 180 m2, giá 17,3 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17.3 tỷ 180 m2 96,12 triệu/m2
      Vì lí do tế nhị không thể tự rao bán, ông chú nhờ tôi bán hộ biệt thự sân vườn cao cấp tại khu đô thị Dương Nội, nhà hiện thô nguyên bản chủ đầu tư. Có...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị mới Xa La, 6 tầng, giá 10,2 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      10.2 tỷ 50 m2 204 triệu/m2
      Bán nhà thang máy 6 tầng DT 50 mét vuông - khu dịch vụ Xa La - P. Phúc La - Hà Đông - đường 18 m - oto tránh - vỉa hè 3 m - vị trí đẹp, thoáng mát -...
      Dự án KĐT Xa La, Đường Xa La, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề Vinhomes Ocean Park , 90 m2, giá 15 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      15 tỷ 90 m2 166,67 triệu/m2
      HA2 (nhà phố thương mại - hướng Tây Bắc).DT: 90m2.Xây: 66m2/sàn.Giá cuối: 15 tỉ.

      Sở hữu ngay liền kề Vinhomes Ocean Park , 3 tầng, 148 m2, giá 20 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      20 tỷ 148 m2 135,14 triệu/m2
      Do thay đổi nhu cầu sử dụng nên cần bán biệt thự song lập tại khu Sao Biển, căn áp góc. View công viên bể bơi cực kỳ thoáng.- DT đất: 148 mét vuông.-...

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Gamuda Gardens, 4 tầng, giá 17,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      17.5 tỷ 90 m2 194,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế ST5 đầy đủ nội thất Dahlia Homes Gamuda.DT 90 mét vuông thiết kế 3.5 tầng đẹp hiện đại, MT 6m.Vị trí đẹp gần công viên...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, giá 12,9 tỷ tại Đường Võ Nguyên Giáp - Lê Chân - Hải Phòng

      12.9 tỷ 0 m2
      Bán căn liên kế Hoàng Huy Mall 67,5m2 x5 tầng 1 tum thang máy.Ngang 5m sâu 13,5m hướng TTT.Nội thất hiện đại, có thang máy 450 kg hiệu Fuji.1 bếp ăn hiện...
      Dự án Hoàng Huy Mall, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay căn biệt thự Vinhomes Ocean Park , 5 tầng, 90 m2, giá 14,5 tỷ tại Gia Lâm - Hà Nội

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh liên kế Sao Biển 3 vin Ocean Park 1;DT: 90m2, MT 7,50m, dài 7,54m giá cực hợp lý chỉ 14.5 tỉ nhà 3,5 tầng chưa hoàn thiện, bìa đỏ cẩm...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Đường Sao Biển, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề Khu đô thị mới Văn Quán, 5 tầng, 85 m2, giá 14,5 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      14.5 tỷ 85 m2 170,59 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà liên kế KĐT Văn Quán, trung tâm Q. Hà Đông, nhà có vị trí đẹp ngay gần khu Học Viện An Ninh, giao thông thuận tiện, chỉ tích tắc ra tới...

      Sở hữu biệt thự 636 m2, giá 10,5 tỷ tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      10.5 tỷ 636 m2 16,51 triệu/m2
      Chủ gửi bán căn biệt thự Western Land, Thới Hoà, Bến Cát.- DT: 636m2, 4 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh, full thổ cư + đã hoàn công.- Hướng: hướng ...
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự Khu biệt thự Vườn Cam, 3 tầng, giá 16,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      16.5 tỷ 330 m2 50 triệu/m2
      căn biệt thự Vườn Cam, căn hộ góc mặt hồ - DT 330 mét vuông - Tây Bắc - Giá siêu rẻ.Chào mừng quý khách đến với bài đăng tin BĐS hấp dẫn này!...
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 10 - 20 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam giá từ 10 - 20 tỷ

      Để lựa chọn nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà biệt thự, liền kề. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 10 - 20 tỷ cho nhà biệt thự, liền kề tại Việt Nam là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà biệt thự, liền kề Việt Nam. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà biệt thự, liền kề.