Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng mặt tiền 5m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 969 tr

      969 triệu 0 m2
      Diên Toàn sát nhập Nha Trang.Hạ giá bán gấp chỉ còn 969tr.DT 91,5m2 full thổ ngang 5m.Bán kính 500m có chợ, trường học, trạm y tế.Cách Võ Nguyên Giáp chỉ 4...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 6m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay lo 2 MT Diên An đường thông tin cạnh khu đô thị Phú Ân Nam 2, gần UB, KDC hiện hữu thích hợp đầu tư hoặc xây ở.DT:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán đất nền 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 490 tr

      490 triệu 200 m2 2,46 triệu/m2
      200m2 Full thổ cư Ninh Tân-Ninh Hoà Giá chỉ 490 tr: Cách khu CN Ninh Xuân 5 kilomet. Cách TL5: 1,5 kilomet Dt: 200m2, Ngang 5*40 full thổ cư....
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 0 m2
      Bán đất Thôn Trung Nam Diên Toàn Diên Khánh 108 mét vuông full thổ 1,35 tỉ TL.Sát đường Võ Nguyên Giáp chợ đầu mối bến xe chỉ 30m.Về trung tâm Nha...
      Xã Diên Toàn, Diên Khánh, Khánh Hòa.

      Sở hữu lô đất mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Xã Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 350 tr

      350 triệu 0 m2
      Chủ gởi bán miếng đất Khánh Phú, Khánh VĩnhMT đường nhựa, oto né nhauDT 195 mét vuông full thổ cưNgang 10m, đất vuông vắn đẹpNằm trong khu dân cư...
      Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Nam tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán lô Thôn An ninh -Diên An.Diên khánh Giá chỉ 8tr . Phù hợp làm nhà vườn .hotline Hoàng 0905 907 ***------------DT 488.5 mét vuông (Full thổ)Đường ô...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 18m tại Huyện Di Linh - Lâm Đồng, giá 4,11 tỷ

      4.12 tỷ 1 m2 4110 triệu/m2
      Bán 18,7m MT đường nhựa. Đối diện nhà nghỉ Thùy Dương.Hơn 50m MT đường đất (2 MT).Lên đc full thổ cư.QL 20 vào 100m.Giá 220/m Có thỏa thuận nhẹ.liên hệ ...
      Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,39 tỷ

      1.39 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất xã Vĩnh Thạnh, Tp Nha Trang.DT 82,5 mét vuông ngang 5m.Cách đường 23/10 chỉ 300m - đường 2 oto né nhau.Khu vực cư dân yên...
      Xã Vĩnh Thạnh, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán mảnh đất 1 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tr

      1 triệu 1 m2 1 triệu/m2
      - Nơi hòa mình vào thiên nhiên nguyên bản!Yêu thiên nhiên dễ dàng nhưng giữ vững sự nguyên bản của thiên nhiên đó mới là bản lĩnh!Bạn yêu thiên nhiên? Bạn...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      giá: 5 tỉ 600.DT: 88.91m2 (ngang 7.1m).Vị trí: Nguyễn Đình Chiểu, P9, Đà Lạt.pháp lí: Sổ riêng xây dựng.Quy hoạch: Đất ở tại đô thị.Kết cấu: Đất trống.Ưu...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Đường 316 - Thanh Thủy - Phú Thọ, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      + DT 313,6m . MT 7,5m nở hậu 10,5m+ đường to oto vào tận đất, pháp lý rõ dàng, đường thông thoáng+ cư dân đông đúc, sầm uất, thân thiện, an ninh đảm bảo
      Đường 316, Xã Đồng Trung, Thanh Thủy, Phú Thọ

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 300 m2 tại Xã Ninh Vân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 300 m2 5,34 triệu/m2
      Bán miếng đất 8x39m full thổ cư, đất bằng phẳng thích hợp để ở hoặc đầu tư.Cách biển 250m là ~ cách hợp lý để nghỉ dưỡng, vừa không quá xa biển, vừa không...
      Xã Ninh Vân, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 134 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 134 m2 8,96 triệu/m2
      - Cần bán nhanh 2 nền đất đẹp tại hẻm 95 đường Thống nhất, xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng.+ DT: 5m x 26,5 m, mỗi lô có 100  mét vuông đất xây dựng,...
      Hẻm 95, Đường Thống Nhất, Xã Phú Hội, Đức Trọng, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 120 m2 tại Xã Ngọc Sơn - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 260 triệu

      260 triệu 120 m2 2,17 triệu/m2
      Cơ hội có 1 0 2.Bạn muốn đầu tư nhưng tài chính có hạn.Cạnh trung tâm hành chính mới, cạnh suối khoáng nóng 100Ha, gần khu công nghiệp 150ha.Đất ở đô thị...
      Xã Ngọc Sơn, Ngọc Lặc, Thanh Hóa.

      Cần bán ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Yên Lạc - Vĩnh Phúc, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      - DT : 100 mét vuông, đường QH 13,5m.- Vị trí: Gần chợ, gần trường, gần ủy ban nhân dân xã Liên Châu.- Dự án Cầu Vân Phúc bắc qua sông Hồng nằm...
      Xã Liên Châu, Yên Lạc, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp miếng đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá 798 triệu

      798 triệu 120 m2 6,65 triệu/m2
      Chính chủ 3 miếng đất view trường mẫu giáo LK2 - 36,37,38/ MB 2267 Đông Quang.- DT: 120m2 (6mx20m).- giá: 798tr/lô.- Một bên bám mặt cư dân đông đúc.-...
      Xã Đông Quang, Đông Sơn, Thanh Hóa.

      Bán miếng đất 3 m2, mặt tiền 42m tại Xã Hảo Đước - Châu Thành - Tây Ninh, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Dự án Hảo Đước - Châu Thành, quy hoạch nông thôn mới, đường sỏi đỏ 17m sắp đc nâng cấp lên nhựa.Chỉ 679 tr/1000m2, đảm bảo giá cực rẻ trong khu vực.Hỗ trợ...
      Xã Hảo Đước, Châu Thành, Tây Ninh

      Bán gấp mảnh đất 360 m2 tại Huyện Vân Đồn - Quảng Ninh, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 360 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán:+ Vị Trí: Gần tổ hợp hotel 5*. Tổ hợp Du Lịch Crysta Harbour Vân Đồn.+ Ba bước ra Cảng Quốc Tế Ao Tiên, bãi tắm.sân Golf.+5 ph xe chay ra...
      Dự án Khu đô thị Ao Tiên Vân Đồn, Vân Đồn, Quảng Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!