Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.812 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nền đất 133 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 133 m2 139,1 triệu/m2
      Đất đường Số 14A P. Tân Thuận Tây, Q7.DT: 7x19m SHR 133m2.Phù hợp xây căn hộ dịch vụ, hotel, công ty văn phòng.Giá bán ngay: 18 tỉ 500 (139tr/m2).call ...
      Đường Số 14A, Phường Tân Thuận Tây, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Bất Động Sản Q7 ) Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất 328 m2, mặt tiền 21m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 328 m2
      Tôi cần bán mảnh đất nằm MT đường Kênh Nước Đen, Giáp Tân Phú, kéo dài Lê Thúc Hoạch, Bình Long, Tân Hương, cách Aeon Tân Phú 5 xe xe.- DT 328 mét ...
      Đường Kênh Nước Đen, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất 80 m2, mặt tiền 8m tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Đất nền có sổ 2,4 tỉ công chứng ngay trong ngày vàng trao tận tay tại Bình Chánh TPThành phố Hồ Chí Minh.Khu đất nằm tại vị trí có 4 MT đường 5 - 8m...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 217 m2, mặt tiền 15m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 18,3 tỷ

      18.3 tỷ 217 m2 84,34 triệu/m2
      Hot hot hot.- mảnh đất xây căn biệt thự góc 2MT Bình Lơi, P13, Bình Thạnh giá chỉ 85 tr/m2.- DT: 15m x 14m. DTCN 217m2.- Lô góc cực đẹp, khu vực an ninh...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 724 m2, mặt tiền 10m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 724 m2 23,21 triệu/m2
      MT đường - chủ gấp bán, thỏa thuận tốt.+ Đất trống chủ tặng giấy phép XD. Thổ cư 492 mét vuông.+ MT đường lộ giới 40m, phía sau có mương.+ Tập...
      Đường Đặng Công Bỉnh, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 2 m2 tại Xã Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 2 m2 6000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất vườn Cần Giờ (thổ cư 300 mét vuông) - 12 tỉ.- DT: 2.378 mét vuông - Đất vườn.- đc: Xã Long Hòa, Huyện Cần Giờ, TP, Tp ...
      Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay miếng đất tại Đường 1 - Tân Vĩnh Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 0 m2
      Chủ gửi.Bán lô đất Tân Vĩnh Hiệp Tân Uyên Bình Dương.DT 108.6 mét vuông (5.2520.65).Chỉ 1tỷ850 bớt lộc.
      Đường 1, Xã Tân Vĩnh Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      Gia đình chị gái tôi bể hụi cần bán nhanh đất đẹp ngay ngã 3 Balawngxxi Hòa Lợi, Bến Cát.- DT đất 100m2 thổ cư hết đất.- Đường trước đất rộng 12m, xe chạy...
      Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 95 m2, hướng Tây - Nam tại Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 95 m2 24,74 triệu/m2
      Võ Duy Dương 01 lô duy nhất vị trí đẹp.DT: 100m2Hướng: hướng Tây Nam.Đường 10m5.Chỉ 1 lô duy nhất giá 2 tỉ 3xx (giá chính chủ có TL nhẹ cho khách thiện...
      Đường Võ Duy Dương, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 100 m2 28,5 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà cấp 4 đang cho thuê đường Trần Tử Bình, Hoà Châu, Hoà Vang, Đà NẵngTặng kèm nhà c4 đang cho thuê.DT: 100m(5*20), Hướng: Namcư...
      Phố Trần Tử Bình, Xã Hòa Châu, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán lô Hoàng Thiều Hoa 5m5 Tân Trà Dt 92,5m ngang 5m Hướng Bắc Lô sạch đẹp sát đường 10m5 Giá rẻ chỉ 2ty3
      Đường Hoàng Thiều Hoa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp miếng đất 135 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 135 m2 14,82 triệu/m2
      Chính chủ bán nền đất 2 mặt kiệt Nguyễn Duy Trinh thông Mộc Sơn 3, Bùi Bỉnh Uyên, oto thông sát P. Hòa Hải, ngang 5m vuông vức cư dân đông đúc, thuận...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 0 m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Phú Lộc 17, P Hòa Minh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Vị trí: Gần đường Lý Thái Tông và gần chợ Phú Lộc. sát biển Nguyễn Tất Thành. cư ...
      Đường Phú Lộc 17, Phường Hòa Minh,Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      nền đất nằm sát đường lớn Võ Chí Công, Đông Bắc sạch đẹp, có mật độ cư dân đông đúc phù hợp KD buôn bán, KDC mới nhà full đẹp, gần các trường hợp các cấp...
      Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m tại Đường An Thượng 29 - Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 0 m2
      Vị trí nền đất ngay khu phố Tây An Thượng Đà NẵngĐường: An Thượng 29DT: 80.7m2 (5*16.1)KDL, KD tốtVị trí đẹp giá đầu tưcontact Sang: 0905 657 ***
      Đường An Thượng 29, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 148 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 148 m2 28,05 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà kho kiên cố 2 tầng ,đường Bàu mạc 2, liên chiểu, Đà NẵngDt:7,5 x 19,8 (148m2)Đường 5m5 lề 3m Tây NamVị trí: gần trường Đại học bách...
      Đường Bàu Mạc 2, Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 2,63 tỷ

      2.63 tỷ 100 m2 26,3 triệu/m2
      Chủ gửi bán mảnh đất đẹp đường 5,5m Cồn Dầu 2 - Hòa Xuân - Đà Nẵng.- DT: 100 mét vuông - Tây Bắc.- KDC đông đúc, sát ngã tư đường 7,5m Đô Đốc Lộc,...
      Đường Cồn Dầu 2, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      GẤP! Gia Đình Cần bán ngay đất Đường Phan Huy Chú 5x16 và 5X18 giá 5 tỉ mỗi lô gọi 0974 327 ***- Thông tin mảnh đất5x16 (80m2) giá 5,25 tỉ5X18 (90m2) giá...
      Đường Phan Huy Chú, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!