Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bắc Sơn - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      ☘️ em còn 2 lô nữa thôi ak giá siêu đầu tư 💮 chỉ nhỉnh 500 tr ace đã sở hữu mảnh đất siêu tiềm lăng 👉 vị trí sát 2 khu Tái định cư một khu đã hiện hữu và...
      Đường Quốc Lộ 35, Xã Bắc Sơn, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán miếng đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 3 - Hồng Kỳ - Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Hàng Mới Tinh 06 lô Hương Ninh, Hồng Kỳ, Sóc Sơn Giá chỉ từ hơn 9 tr/m² DT: 120 -123m2 Đường rộng hơn 4m chạy thẳng ra QL3 Cách QL 3 đúng 200m. ...
      Đường 3, Xã Hồng Kỳ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán lô đất nền mặt tiền 12m tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Siêu phẩm lưng tựa sườn núi đẹp miên man có 102 tại Phú Mãn - Quốc Oai - thành phố Hà Nội(nằm trong KĐT sinh thái).TDT: 480,4m2, đất ở 150m2, MT 12m.Lưng...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán gấp mảnh đất 100 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      DT 200m, full thổ cư, đã tách làm 2 sổ, mỗi sổ 100mĐường 4mCách bìa làng view sân bóng 18m1,5 kilomet ra phố ẩm thực thị trấn Sóc Sơn,KDC dân trí...
      Dự án KCN Nội Bài, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đức Giang - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      miếng đất vị trí đẹp thuận lợi giao thông muôn nơi gần trường chợ các cấp và trung tâm hành chính của Q. Long Biên. Gần hai hồ điều hòa và gần đường Mai...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 294 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,09 tỷ

      3.09 tỷ 294 m2 10,5 triệu/m2
      Giá rẻ quá!- Bán đất tặng nhà vừa xây đường thông oto chạy qua đất.- Tại thôn Sen Trì Bình Yên Thạch Thất.- Chỉ cách đường Tỉnh lộ 420 vài trăm m.- Cách...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất mặt tiền 6m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 0 m2
      DT 6x25m DT trên sổ 168,5m2
Đất tọa lạc đắc địa ngay ngã 4 Song Hành - Mai Chí Thọ - Lương Định Của. Nút giao An Phú đang gấp rút hoàn thành tiến độ để tạo...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 60 m2, mặt tiền 125m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 60 m2 800 triệu/m2
      Dự án căn biệt thự sân vườn đất 60.000m2 đất quy hoạch xây căn biệt thự MT Q. 9.Vị trí: Năm nay góc 3 MT lớn đường Long Phước, Long Phước, Q. 9.DT:...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất 242 m2, mặt tiền 5m tại Tân Thạnh Đông - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 242 m2 16,53 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh miếng đất MT đường Nguyễn Kim Cương, xã Tân Thạnh Đông, huyện Củ Chi, Thành phố Hồ Chí Minh.DT đất là (5x48m) tổng DT đất...
      Đường Nguyễn Kim Cương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 50 m2 tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 50 m2 56 triệu/m2
      - Vị trí cách khu dân cư Tên Lửa 5 ph đi xe, xung quanh lân cận gần chợ, BV, trường cấp 1,2,3,... Phù hợp cho các gia đình đưa đón con đi học.- DT:* 4 x...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 180 m2, mặt tiền 9m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 180 m2 125 triệu/m2
      DT công nhận 180 mét vuông - ngang 9x20m
. Hiện trạng nhà c4 tiện xây mới. Khu vực xây hầm 5 tầng.
pháp lý chuẩn chỉnh, bìa đỏ vuông vức đang ở...
      Đường 46, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 126 m2 tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 126 m2 101,59 triệu/m2
      Cần bán miếng đất căn biệt thự đường Bình Lợi P13 Bình Thạnh.- DT 7x18m vuông vắn, sổ công nhận 126m2.- Hiện trạng đất trống, xung quanh khu căn biệt ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất 150 m2 tại Đường Bùi Thị Điệt - Nhuận Đức - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 150 m2 7,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ bán 150m2 thổ cư MT đường Bùi Thị Điệp Giá 1 tỉ 150 tr.DT: Ngang 7 dài 21.Giá 1 tỉ 150 tr (còn bớt lộc).Vị tí: MT Đ. Bùi Thị Điệp Cách TL15...
      Đường Bùi Thị Điệt, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất sổ riêng 490 m2 tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 58,8 tỷ

      58.8 tỷ 490 m2 120 triệu/m2
      chính chủ cần bán nhanh mảnh đất MT Lương Định Của, P. An Phú, TP. Thủ Đức.- Vị trí gần ngã ba đường Nguyễn Hoàng, Mai Chí Thọ, cao ốc Lương Định Của.-...
      Đường Lương Định Của, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 106 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 106 m2 31,14 triệu/m2
      Chủ gửi miếng đất rẻ Tx25Khu la bàn phân lô4x27m. 106m thổ cưĐường ô tôGiá: 3.3 tỉ bớt ít
      Đường Thạnh Xuân 25, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất 403 m2, mặt tiền 17m tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 41 tỷ

      41 tỷ 403 m2 101,74 triệu/m2
      Đất MT đường Lê Hữu Kiều, Q. 2, Tp. Thủ Đức.

Vị trí : Ngay trung tâm Q2, gần nút giao An Phú - Mai Chí Thọ - Trung tâm Hành chính Thủ Thiêm, đi vào Tp Sài...
      Đường Thân Văn Nhiếp, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay mảnh đất 292 m2, mặt tiền 9m tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 30,6 tỷ

      30.6 tỷ 292 m2 104,8 triệu/m2
      DT khuông đất : 9x26m, thế đất Tài Lộc may mắn, DT công nhận 292 mét vuông.

Đất nằm KDC mới Văn Minh, sạch sẽ, gần sông, gần công vên và đầy đủ tất...
      Đường Số 64, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh miếng đất 766 m2, mặt tiền 14m tại 17 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 130 tỷ

      130 tỷ 766 m2 169,72 triệu/m2
      + bán ngay miếng đất hiếm còn sót lại tại P. 17 Bình Thạnh sát bên Q. 1.+ DT 766m2 ngang 14.5m nở hậu 30m dài 37m.+ Hiện trạng đang làm nhà để xe và bãi...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!