Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.783 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp miếng đất 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã La Ngà - Định Quán - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 1 m2 1250 triệu/m2
      Bán đất hồ Trị An.DT 1003 mét vuông - MT 15m.Đất quy hoạch TMDV.
      Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán lô đất 126 m2 tại Xã Giang Điền - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 126 m2 9,93 triệu/m2
      Tôi cần bán miếng đất 5x25m2 thổ cư 100 phần trăm MT đường nhựa Giang Điền.Sổ đã có sẵn, công chứng sang tên luônCách trục chính Giang Điền chỉ...
      Xã Giang Điền, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán mảnh đất 5 m2, mặt tiền 193m tại Xã Bảo Bình - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 3 tỷ

      3 tỷ 5 m2 600 triệu/m2
      Đất ngộp. Đường bê tông vào tận nơi xe tải.5 sào (5000  mét vuông) giá ngộp 3 tỉ còn thỏa thuận. Đất trồng sẵn 5 sào sầu riêng. Chỉ việc chăm chờ thu...
      Xã Bảo Bình, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 3 m2 tại Đường 21 - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 3 m2
      Ông anh nhà mình có mảnh đất view hồ Đồng Sương thuộc huyện Lương Sơn tỉnh Hoà Bình cần bán.* mảnh đất bằng phẳng tưởng bao ranh giới rõ ràng pháp lí...
      Đường 21, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nền đất 80 m2 tại Phường Lái Hiếu - Ngã Bảy - Hậu Giang, giá 520 tr

      520 triệu 80 m2 6,5 triệu/m2
      Bán nền trung tâm TP ngã bảy giá siêu rẻ.- Vị trí: Nằm trên trục chính đường Ngô Quyền, nằm gần đường dự kiến mở Nguyễn Huệ 26m.- DT: 5m x 16m.- pháp lí:...
      Đường Ngô Quyền, Phường Lái Hiếu, Ngã Bảy, Hậu Giang

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Tân Hồng - Đồng Tháp, giá 600 tr

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Gia đình có việc gấp bán miếng đất Đường Nguyễn Huệ, Thị trấn Sa Rài, Tân Hồng, Đồng Tháp.- Giá : 600tr/100m2- sổ hồng, chính chủ, cọc đủ sang tên liền.-...
      Đường Nguyễn Huệ, Thị trấn Sa Rài, Tân Hồng, Đồng Tháp

      Bán nhanh đất 1 m2 tại Đường 21 - Liên Sơn - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 1400m2 trong đó có 200m2 đất ở lâu dài.* miếng đất có địa thế bằng phẳng gia đinh đã xây dựng tường bao ranh giới rõ ràng.*...
      Đường 21, Xã Liên Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 400 m2 tại Đường Bùi Viện - Chư Á - Pleiku - Gia Lai, giá 1,54 tỷ

      1.54 tỷ 400 m2 3,85 triệu/m2
      Bán đất MT Bùi Viện 2 MT, ngang 10x40m, thổ cư 100 mét vuông.- DT: 10x40m. Đã tách làm 2 lô, 2 MT đường, thổ cư 50 mét vuông/lô.- Đường rộng 16...
      Đường Bùi Viện, Xã Chư Á, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 736 m2 tại Đường Liên Xã - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 736 m2
      Bán mảnh đất view cánh đồng tại Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình.DT: 736m2/130m2 thổ cư.- Vị trí cách trung tâm Thủ đô Hà Nội 45 kilomet.- Giao thông...
      Đường Liên Xã, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán gấp miếng đất 2 m2 tại Xã An Trung - Kông Chro - Gia Lai, giá 690 tr

      690 triệu 2 m2 345 triệu/m2
      Cần bán đất MT đường Trường Sơn Đông 30m thuộc thôn 13, xã An Trung, huyện Kông Chro, Gia Lai.+ Tổng DT đất: 1500  mét vuông.+ DT đất ở nông thôn:...
      Đường Trường Sơn Đông, Xã An Trung, Kông Chro, Gia Lai

      Bán nhanh đất nền 180 m2 tại Đường Trần Nhật Duật - Ia Kring­ - Pleiku - Gia Lai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 180 m2
      Chỉ còn 1lô MT cách ngã 4 Hoàng Sa - Trần Nhật Duật chỉ 500m giá 2xxtr/m DT 9x20m đất ở toàn bộĐất 2MTliên kế kho hàng J&T,thông huyện, thích hợp KD,đầu...
      Đường Trần Nhật Duật, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất 10 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 10 m2 150 triệu/m2
      Thông tin mô tả.Đất Bảo Lâm - Nơi hội tụ tinh hoa đất trời."Yêu thiên nhiên dàng, nhưng giữ vững sự nguyên bản mới thật sự bản lĩnh".- Đất Bảo Lâm - Là nơi...
      Đường B`Lao Xê Rê, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh miếng đất 99 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 99 m2 18,19 triệu/m2
      Cam kết thông tin chuẩn, giá chuẩn, không bán láo.bán nhanh nền đất nền mặt biển Quất Lâm.- DT 99m2 sẵn bìa đỏ full thổ cư đi lên UB xã công chứng đc...
      Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      B
      Nguyễn Đình Bắc Bình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 138 m2 13,41 triệu/m2
      Bán nền tái định cư suối lớn 138m2 vị trí đẹp hướng công viên đi ra biển chỉ mất vài ph nằm kế hai dự án lớn đang làm vị trí an toàn để đầu tư trong thời...
      Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán ngay lô đất nền 9 m2 tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 9 m2 1433,34 triệu/m2
      Chủ đất F0 kẹt tiền giảm giá cực mạnh, bán ngay hơn 8 sào nền thổ cư gần Resort Đôi Dép, Tân Lạc Bảo Lâm Bảo Lộc Lâm Đồng.DT: Hơn 8 sào 6, 8.650 mét...
      Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 120 m2 14,17 triệu/m2
      Để đầu tư an toàn và hiệu quả thời điểm này nên đầu tư vào các khu tái định cư bởi tính pháp lí rõ ràng quy hoạch ổn định, full đất ở đô thị và giá thành...
      Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp miếng đất 136 m2 tại Xã Cam Hải Tây - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 136 m2 7,73 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh mảnh đất 100 phần trăm thổ cư, DT 136m2, Sát đường Đinh Tiên Hoàng, giá chỉ 1.049 tỉ.- mảnh đất MT đường bê tông 13m. Đường...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 280 tr

      280 triệu 150 m2 1,87 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng quỹ đất ven hồ sinh thái Bai Cái 150m.- Vị trí đẹp, ngã ba, full thổ cư, DT 150 mét vuông.- Đón sóng du lịch 2024, gần hồ sinh...
      Đường Tỉnh lộ 516, Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!